Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KANAWA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0518.0001.2020
AGNES SYLIVESTER NYANDA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
2S0518.0003.2020
ANNASTAZIA JULIUS MAKOLO
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
3S0518.0008.2020
FARAJA LUCAS SHIJA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
4S0518.0011.2020
GINDU NGUSSA BUNDALA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
5S0518.0013.2020
HAPPINESS FAUSTINE MAGASHI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S0518.0016.2020
HELLENA MOSES MAJAKIYA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
7S0518.0019.2020
IRINE DAUD MICHAEL
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
8S0518.0020.2020
JACKLINE MOSES MATHEW
NZEGA NURSING SCHOOLNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedNZEGA DC - TABORA
9S0518.0021.2020
JASMINE RAMADHAN ISSA
LUSANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
10S0518.0022.2020
JANETH SOSTHENES MASATU
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
11S0518.0024.2020
JULIANA RICHARD NASOLWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
12S0518.0029.2020
LUJA MILABU SHIJA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
13S0518.0031.2020
MILCA JOSEPH EDWARD
SHANTA MINE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
14S0518.0038.2020
SARAUPENDO MICHAEL KIMAMBO
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
15S0518.0040.2020
SUMAYI YOHANA BULENGELA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
16S0518.0041.2020
TATU MAJUTO MASANJA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
17S0518.0042.2020
TEKLA ELISHA PHALES
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
18S0518.0043.2020
TEDDY SAMWEL CLEMENCE
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
19S0518.0044.2020
VALENTINA LYONGOMA LUHENDE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S0518.0045.2020
VERONICA GERVAS PAUL
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
21S0518.0047.2020
WALI ATHANAS YAKOBO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
22S0518.0049.2020
ALBERT PAUL MCHEMBE
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
23S0518.0052.2020
AMOS MASOTA SHIDAGISHA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
24S0518.0053.2020
BENJAMIN CHARLES ROBERT
USEVYA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
25S0518.0054.2020
BOAZ EMMANUEL KIJANDA
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
26S0518.0055.2020
BONIPHACE FELLA NDAMO
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
27S0518.0056.2020
BONIPHACE RICHARD NASOLWA
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
28S0518.0057.2020
CRIAN CHRISTOPHER NHONDO
SHAMBALAI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
29S0518.0058.2020
DANIEL BUJUKANO KASHINJE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
30S0518.0059.2020
DANIEL JOHN SEDDI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
31S0518.0061.2020
DOMINIC NTIGA MARTINE
KITETO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
32S0518.0063.2020
EMMANUEL B MAGEMBE
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
33S0518.0066.2020
JAMES MALAMBI NDALAHWA
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAELECTRICAL AND WIND ENERGY SYSTEMS ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
34S0518.0068.2020
JOSEPH GEORGE JEREMIAH
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
35S0518.0069.2020
JOSEPH JIGULU JAMES
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
36S0518.0070.2020
JOSHUA MASUMBUKO KASILI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
37S0518.0072.2020
JUMA BUNDALA MASELE
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
38S0518.0073.2020
JUMA FABIAN JUMA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
39S0518.0074.2020
MARTIN THEODOS
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
40S0518.0075.2020
MASINZI MAGEMBE NDAMO
BUKAMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolRORYA DC - MARA
41S0518.0077.2020
MBOYI DAUDI NGANYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
42S0518.0079.2020
MUSA WILSON JEPHTA
KAZIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
43S0518.0082.2020
PASCHAL HUSSEIN MASANJA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
44S0518.0083.2020
PETER EMMANUEL KANAGANA
RUSUMO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
45S0518.0084.2020
PIDIUS PROJESTUS MAILANE
MWENGE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
46S0518.0085.2020
RAPHAEL SYLIVESTER MISSONA
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
47S0518.0086.2020
SALVATORY SAMWEL WILLIAM
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
48S0518.0087.2020
SAYI EDSON LUGWISHA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
49S0518.0088.2020
SETH AMOS MASUNGA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
50S0518.0089.2020
SHINYELA GADA SAKWA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya