Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MWADUI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0363.0001.2020
AINEKSHA MWESIGWA RWEZAULA
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
2S0363.0002.2020
ANNA MARTINE MLEWA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
3S0363.0003.2020
ANNASTAZIA MASULE JISENA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
4S0363.0004.2020
BERTHA LEONARD SHINGA
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
5S0363.0005.2020
BETTY LODRICK SHOO
KIFARU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
6S0363.0006.2020
BHOKE MAGESA MATUNDARI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
7S0363.0007.2020
CHRISTINA RWECHUNGULA SIMON
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
8S0363.0008.2020
DIANA JOSEPH MWIKWA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
9S0363.0009.2020
DIANA TUMAIN MATEMBA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
10S0363.0010.2020
ELIZABETH MASATU MAINGU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
11S0363.0011.2020
ELIZABETH BUSALU MEJA
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAELECTRICAL AND SOLAR PV SYSTEMS ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
12S0363.0012.2020
EMILLIANA ANJELO KASOMA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
13S0363.0013.2020
ESTA AMANI RAMADHANI
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
14S0363.0014.2020
ESTHER DAUD KASOKOLA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
15S0363.0015.2020
ESTHER KEPHAS SHILLA
MTWARA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESPHARMACEUTICAL SCIENCESHealth and AlliedMTWARA DC - MTWARA
16S0363.0016.2020
FATUMA ALLY MOBASA
MBEYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
17S0363.0017.2020
FELISTA MANGU ANTONY
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S0363.0018.2020
FORTUNATER HOSEA SOMI
MAWENZI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
19S0363.0019.2020
GRACE GABRIEL BALELE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S0363.0020.2020
GRACE JAMES MAKOYE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S0363.0021.2020
GRACE SARIVATORY LUMBUGU
MBAMBA BAY SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNYASA DC - RUVUMA
22S0363.0022.2020
HAIKA GERALD KILEWO
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
23S0363.0023.2020
HAPPINES TRYPHONE KAJORO
NANGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
24S0363.0024.2020
HAPPYNESS JORAM MTENGA
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
25S0363.0025.2020
HUSNA JAPHARY NASSORO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
26S0363.0026.2020
JAMILA SALUM SOUD
MONDULI COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMONDULI DC - ARUSHA
27S0363.0028.2020
JULIANA MAHINGA KIMARO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
28S0363.0029.2020
LEOCADIA JEREMIA SAMWEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
29S0363.0031.2020
MAGDALENE ACLEUS KAIHURA
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
30S0363.0032.2020
MAGRETH JACKSON PAULO
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
31S0363.0033.2020
MAGRETH PETER GREYSON
NANGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
32S0363.0034.2020
MARIAM HASSAN MASANJA
LUSANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
33S0363.0035.2020
MARIAMU ABEL MUSA
KITANGALI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNEWALA DC - MTWARA
34S0363.0036.2020
MARIAMU SIMON EMMANUEL
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
35S0363.0038.2020
MARTHA LUTA MANASE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
36S0363.0039.2020
MARTHA PHILEMON ORGENES
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
37S0363.0041.2020
NEEMAANNE GODWIN MAMUYA
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
38S0363.0042.2020
PENDO PAUL SAMSON
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
39S0363.0044.2020
QUEEN GABRIEL MPONDO
NGANZA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
40S0363.0045.2020
REBECA TYSON RULIMBIE
NANUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
41S0363.0046.2020
SALOME MGAWE EUSTAS
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
42S0363.0047.2020
SALOME SIMON PHILIPO
MWERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
43S0363.0048.2020
SAMILA JUMA NDEKELO
COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE - UYOLE, MBEYACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMBEYA DC - MBEYA
44S0363.0049.2020
SUZANA MIKA MALINGANA
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
45S0363.0050.2020
UPENDO DICKSON JACOBO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
46S0363.0053.2020
ABEL ELINAFIKA MOLLEL
CENTRE FOR FOREIGN RELATIONS (CFR) - DAR-ES-SALAAMINTERNATIONAL RELATIONS AND DIPLOMACYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
47S0363.0054.2020
ANDREW GODFREY SHILLA
SAME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
48S0363.0055.2020
AYOUB ADAM MAZINGE
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
49S0363.0056.2020
BARAKA JAMES MKWABI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - DAR ES SALAAM CAMPUSACCOUNTANCYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
50S0363.0057.2020
BENEDICTO BUNDALA BUGUMBA
MANDAKA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
51S0363.0058.2020
BENSON HERBERT MGISHA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
52S0363.0059.2020
BONIPHACE P KASUBI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
53S0363.0060.2020
CHARLES MSETI MARWA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE - MTWARAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
54S0363.0061.2020
CHRISTIAN KHAMISI DAUD
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
55S0363.0062.2020
DANIEL BUKIKO CHIMAMA
MEATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
56S0363.0063.2020
DANIEL WILSON KAYANDA
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
57S0363.0064.2020
DAVID HERMAN GACHA
KAFULE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolILEJE DC - SONGWE
58S0363.0065.2020
DAVID JOSHUA NGALAGALE
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMALAND AND MINE SURVEYINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
59S0363.0066.2020
DEOGRATIAS MASHALA CHAGU
ILEMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
60S0363.0068.2020
EDWARD JOSEPH JUMA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
61S0363.0069.2020
ELIA MWAKANENILE SAITEL
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeMWANZA CC - MWANZA
62S0363.0070.2020
ELIAS EMMANUEL JISANDU
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
63S0363.0071.2020
ELIAS SELEMAN MAGALAGU
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
64S0363.0072.2020
ELIPHADHILI ERASTO SHANI
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
65S0363.0073.2020
ELIYA HOSEA MKUMBO
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSINSURANCE AND RISK MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
66S0363.0074.2020
EMANUEL JUMA LUHITU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
67S0363.0075.2020
EMANUEL JUSTINE MKOMA
KARATU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
68S0363.0077.2020
ENOCK DEUS MADUHU
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
69S0363.0078.2020
FIDELIS MLEKWA FIDELIS
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
70S0363.0079.2020
GEORGE CHARLES SOLOMOKA
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
71S0363.0080.2020
GIBE SHINJI NALIJA
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
72S0363.0081.2020
GODFREY FREDRICK KIMUNYU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
73S0363.0082.2020
IBRAHIMU NUHU OMARY
MUSOMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
74S0363.0083.2020
JAPHET MUMHULIZA PASCHAL
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
75S0363.0084.2020
JOHANESS KAJUNA PROJESTUS
NEWALA SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedNEWALA DC - MTWARA
76S0363.0085.2020
JOSEPH MASANJA MEJA
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
77S0363.0086.2020
JOSEPH MICHAEL LECHIPYA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
78S0363.0087.2020
JOSHUA ELIBARICK FAIDA
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
79S0363.0088.2020
JOSHUA KITALY OREST
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
80S0363.0089.2020
JOVIN CHRISTOPHER MARTIN
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
81S0363.0090.2020
KELVIN EDWARD MOSES
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
82S0363.0091.2020
NAICE STEPHANO KYUNSI
SAME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
83S0363.0093.2020
PRUDENCE PROJESTUS MAILANE
INSTITUTE OF TAX ADMINISTRATION DAR-ES-SALAAMCUSTOMS AND TAX ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
84S0363.0094.2020
RANTON RICHARD MBWAMBO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
85S0363.0095.2020
SONGELAELI KIULA GUNDA
MBAGALA SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
86S0363.0097.2020
TIMOTHY DANIEL MONO
SAME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
87S0363.0098.2020
VALENTINE DAUDI KASWAMILA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATRAVEL AND TOURISMCollegeMWANZA CC - MWANZA
88S0363.0099.2020
WATSON EMMANUEL MWAKATENYA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya