Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0152.0001.2020
ABDALLAH ALLY SAID
NACHINGWEA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNACHINGWEA DC - LINDI
2S0152.0002.2020
ABDALLAH MOHAMED MASATU
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
3S0152.0003.2020
ABDUL MAGWARI WELSAKA
NGARA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
4S0152.0006.2020
AMANI ADAM KASENGE
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
5S0152.0008.2020
AMOS NYABENDA THOMAS
PATANDI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM (TARAJALI)Teachers CollegeMERU DC - ARUSHA
6S0152.0009.2020
AMOS PAUL MAFUMBA
KAIGARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
7S0152.0011.2020
ANTHONY ABDALLAH MBEZYA
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
8S0152.0012.2020
ANWARY ATUL RAMJI
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
9S0152.0013.2020
BARAKA MABULA BUNYOGA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
10S0152.0014.2020
BARAKA MASANA NGOLYA
AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKONDOA DC - DODOMA
11S0152.0015.2020
BENJAMIN DITTI WAME
MNYAMBE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNEWALA DC - MTWARA
12S0152.0017.2020
BIHUSIKA COSMAS JAMES
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
13S0152.0018.2020
BRIAN JACKSON PAUL
MATAMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
14S0152.0020.2020
CHARLES BIDA JINASA
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
15S0152.0021.2020
CHARLES JULIUS MAIGE
MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKYELA DC - MBEYA
16S0152.0022.2020
CHARLES MATEMELE ELIAS
KAIGARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
17S0152.0023.2020
CHRISTOPHER ERENEST TOGORO
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
18S0152.0026.2020
CLINTON TOBIAS MAGETA
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
19S0152.0028.2020
DERICK ISACK MICHAEL
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
20S0152.0032.2020
ELIAS JAMES MISAGO
MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
21S0152.0035.2020
ELIAZA WILLY MCHOMVU
TANGA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL DENTISTRYHealth and AlliedTANGA CC - TANGA
22S0152.0036.2020
ELTON MUSSA MHOJA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
23S0152.0037.2020
EMMANUEL ELIAS SENGEREMA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
24S0152.0038.2020
EMMANUEL GELEWA MATONGO
MNYAMBE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNEWALA DC - MTWARA
25S0152.0040.2020
EMMANUEL MASANJA KISADUGWA
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
26S0152.0041.2020
EMMANUEL PETER YUSUPH
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
27S0152.0042.2020
EMMANUEL PETRO SAMWEL
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
28S0152.0045.2020
FAISAL MSAFIRI JAMAL
COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE - UYOLE, MBEYACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMBEYA DC - MBEYA
29S0152.0049.2020
GILBERT SABAS NGUVUMALI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
30S0152.0050.2020
HAMIS SALUM JUMAA
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
31S0152.0051.2020
IBRAHIMU MACHERA WAMBURA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
32S0152.0052.2020
ISACK ZACHARIA KAHEMA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
33S0152.0053.2020
ISRAEL MAJESHI BENEDICTOR
COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE - UYOLE, MBEYACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMBEYA DC - MBEYA
34S0152.0054.2020
JACKSON REUBEN BUSSA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE UKIRIGURU- MWANZAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMISUNGWI DC - MWANZA
35S0152.0056.2020
JAFARI JUMANNE MOHAMED
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
36S0152.0057.2020
JAMES ROGART PETRO
ILONGERO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
37S0152.0058.2020
JAMES SIJAONA JAMES
PAMBA SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolMWANZA CC - MWANZA
38S0152.0059.2020
JAPHET DAUDI YEGELA
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
39S0152.0060.2020
JAPHET MWELO MANYAS
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
40S0152.0061.2020
JEREMIA DONALD KUZENZA
ILULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
41S0152.0063.2020
JERRY JAMES HAPPE
GEHANDU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
42S0152.0064.2020
JOFLEI PETRO MWITA
KOROGWE SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedKOROGWE TC - TANGA
43S0152.0065.2020
JOHN RENATUS OBEID
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
44S0152.0067.2020
JOSEPH JOHN KALIKALI
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
45S0152.0069.2020
JOSHUA PAUL COSTANTINE
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
46S0152.0070.2020
JOVIN PAPIANUS NZILUHILE
KILOSA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
47S0152.0071.2020
JOVITUS JOHN KAIZA
PUGU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
48S0152.0072.2020
JUMANNE NYAMONGE MARARA
TARIME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME TC - MARA
49S0152.0073.2020
KELVIN MAIGA MUYENJWA
KILANGALANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
50S0152.0075.2020
LUCAS PAULO MAKENGWA
TONGANI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
51S0152.0076.2020
MADATULA ROBERT NDUTA
MNYAMBE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNEWALA DC - MTWARA
52S0152.0077.2020
MADUHU GISEMORA MARONGO
MKONO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUTIAMA DC - MARA
53S0152.0078.2020
MAJANI BULENGA MAJOGORO
SAME SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedSAME DC - KILIMANJARO
54S0152.0079.2020
MANGA JAMES MANGA
HAI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
55S0152.0081.2020
MAPAGALA MBALU KIDIGA
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
56S0152.0085.2020
MATHIAS BUDULI MAKWI
KINAMPANDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeIRAMBA DC - SINGIDA
57S0152.0086.2020
MELVIN MWEBESA KATONYA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
58S0152.0087.2020
MESHACK NEMWEL ORENGE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
59S0152.0088.2020
MESHACK YUSUPH NYOKA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
60S0152.0091.2020
MUHAJIRINA MURSHID SWALEHE
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
61S0152.0092.2020
MUSA JOSEPH LEOPOLD
RUSUMO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
62S0152.0096.2020
ONESMO MUSHOBOZI SEPRATUS
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
63S0152.0097.2020
PASCHAL BANGILI MASAGA
NJOMBE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
64S0152.0099.2020
PATRICK SAFARI MPINA
MARAMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMKINGA DC - TANGA
65S0152.0101.2020
PRINCE PAUL MAYUNGA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
66S0152.0103.2020
RAYMOND PATRICK SHIJA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - DAR ES SALAAM CAMPUSACCOUNTANCYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
67S0152.0104.2020
REMIGIUS RUGABA PHILIBERT
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
68S0152.0105.2020
RICHARD CHARLES MALIJA
MACECHU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
69S0152.0106.2020
RODGERS RICHARD MLOKOZI
SONGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
70S0152.0107.2020
ROMA KARUME ISAYA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
71S0152.0108.2020
SAGUDA BAHATI NGASSA
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
72S0152.0110.2020
SAMSON ATHANAS DISMAS
KILANGALANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
73S0152.0111.2020
SAMWEL FREDY MWAMENGO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
74S0152.0113.2020
SAULO MALIMA EZEKIEL
LULUMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
75S0152.0114.2020
SEFANIA ANDREA POLIKA
KAZIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
76S0152.0115.2020
SHADRACK RICHARD NGWEGWE
BUMANGI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUTIAMA DC - MARA
77S0152.0116.2020
SHARIF MASHAKA ABBAS
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
78S0152.0117.2020
SHEMAYA LUCAS AMOS
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
79S0152.0118.2020
SHILINDE ZACHARIA BULUBA
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
80S0152.0120.2020
STEVEN JONATHAN KYAGARI
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
81S0152.0121.2020
VALENTINO TITUS BIGANIO
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
82S0152.0123.2020
VICTOR BEATUS LUKANSOLA
PRIMARY HEALTH CARE INSTITUTECLINICAL DENTISTRYHealth and AlliedIRINGA MC - IRINGA
83S0152.0124.2020
WAMBURA CHACHA MARWA
SOKOINE MEMORIALHGLBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
84S0152.0126.2020
YOHANA BAHAME MABULA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
85S0152.0127.2020
YOHANA TUNGI NHONDO
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya