Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA GOODHOPE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5740.0004.2020
ERDINA STEPHANO NUHU
NSIMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
2S5740.0005.2020
HERIETH HOKA MICHAEL
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
3S5740.0014.2020
NGOLO MABUGA BULAYI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSENTERPRISE DEVELOPMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
4S5740.0015.2020
RAHABU HOKA MICHAELY
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
5S5740.0016.2020
REGINA BAHATI SENGEREMA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S5740.0017.2020
REGINA RICHARD MIHAYO
CHILONWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
7S5740.0018.2020
SARAH ENOS NTUNGILIJA
CHILONWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
8S5740.0021.2020
ALFRED MATHIAS LUFUTA
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
9S5740.0022.2020
CHRISTOPHER LAULENT BALINAGO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
10S5740.0023.2020
COTIMIRI BAHATI AMOS
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
11S5740.0024.2020
DAVID BENEDICTOR JOHN
TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTANDAHIMBA DC - MTWARA
12S5740.0027.2020
GUMALIJA SIMINZILE GIYUNGA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
13S5740.0029.2020
KENNEDY MICHAEL AMEN
SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolMBEYA CC - MBEYA
14S5740.0030.2020
MATHIAS KISINZA ANTHON
MUSOMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
15S5740.0031.2020
NICHOLAUS JUHUDI BAKUNDA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
16S5740.0032.2020
NZAYA JOSHUA MHOJA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
17S5740.0033.2020
PETER RAPHAEL BUNDALA
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
18S5740.0035.2020
RICHARD MICHAEL AMEN
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMALAND AND MINE SURVEYINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya