Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5394.0008.2020
EUNICE DEO MARCO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
2S5394.0014.2020
LETICIA SHIJA KIDUMA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
3S5394.0019.2020
NADIA EMMANUEL VITA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
4S5394.0020.2020
REGINA MASHENENE BUYIYI
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
5S5394.0027.2020
ADAMU NYERERE FAIDA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
6S5394.0028.2020
ALPHONCE ALFRED ALPHONCE
BARIADI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBARIADI TC - SIMIYU
7S5394.0034.2020
CHARLES PASCHAL KELELA
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
8S5394.0035.2020
EDWARD PETER MALODA
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
9S5394.0038.2020
FESTO MGALULA CHRISTIAN
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
10S5394.0040.2020
FRED KULWA MASHIRI
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
11S5394.0041.2020
FUNGA MISINZO SYLIVESTER
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
12S5394.0043.2020
JOHN LUCAS JOHN
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
13S5394.0044.2020
JOSHUA RUBEN WILLIAM
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
14S5394.0047.2020
MANYANDA FRANCIS NTASHINGWA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
15S5394.0052.2020
MBOGO MALIMI ONESMO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
16S5394.0053.2020
MICHAEL MASUMBUKO KULUNGWA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
17S5394.0055.2020
PAULO WILIAM NSABI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
18S5394.0056.2020
RAMADHANI JAPHAL MASALE
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
19S5394.0057.2020
RAULENT EMMANUEL SYLIVESTA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S5394.0059.2020
SHUKURU DALALI KAPIGI
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya