Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ST. THERESA OF AVILA GIRLS SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5242.0001.2020
ABELLA JOSEPH KYAKALABA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
2S5242.0002.2020
AGNES JAMES MALOLE
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
3S5242.0003.2020
AGNES MAHELI MAKONI
MSALALA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNYANG'HWALE DC - GEITA
4S5242.0004.2020
ANASTAZIA SAMWEL LOGO
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
5S5242.0005.2020
ANGELINA JAMES WILLIAM
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
6S5242.0006.2020
ANNA GAPEZE DOGANI
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
7S5242.0007.2020
AUNTFROLA RICHARD KABEYA
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
8S5242.0008.2020
AXSARODAR PATROBAR NDABIGEZE
SINGIDA COLLEGE OF HEALTH SCIENCES AND TECHNOLOGYMEDICAL LABORATORY SCIENCESHealth and AlliedSINGIDA DC - SINGIDA
9S5242.0009.2020
BEATRICE THOMAS CHACHA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
10S5242.0010.2020
CAROLINE LEONARD LUSHINGE
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
11S5242.0011.2020
CAROLINE HOSEA MWAMBENE
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
12S5242.0012.2020
CAROLINE NZOTA PETER
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
13S5242.0013.2020
CESILIA WILBERT ADIDAS
BUNAZI SECONDARY SCHOOLKLFBoarding SchoolMISSENYI DC - KAGERA
14S5242.0014.2020
CHRISTINA DANIEL MWANJABIKI
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
15S5242.0015.2020
COLETA EDSON MASALI
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
16S5242.0016.2020
COTRIDA JOSEPH MASASI
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
17S5242.0017.2020
DESTINA EMMANUEL FUMOLOLE
DUTWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
18S5242.0018.2020
DIANA DEOGRATIUS NCHEYE
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
19S5242.0019.2020
DIANA VEDASTO KALELA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
20S5242.0020.2020
DORINE JOHN KANYENYE
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
21S5242.0021.2020
ELIZABETH LEONARD MASANJA
LUPIRO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
22S5242.0022.2020
ELIZABETH JANUARY KIWALE
NGANZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
23S5242.0023.2020
ELIZABETH CYRIL MOMBO
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
24S5242.0024.2020
EMMANUELIA SOSPETER BWIBONELA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
25S5242.0025.2020
ESTHER DONALD IGULU
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
26S5242.0026.2020
EVELINA JULIUS ELIKANA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
27S5242.0027.2020
FATUMA MUSSA MHULI
SUMVE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
28S5242.0028.2020
FELISTER JOSEPH KIMATH
NANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
29S5242.0029.2020
FLAVIANA FRANK NAKEMBETWA
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
30S5242.0030.2020
FROLA REGINAL SILAYO
NGANZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
31S5242.0031.2020
FROLAH CHARLES KISULA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
32S5242.0032.2020
GLORY PHILIPO KIPOKOLA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
33S5242.0033.2020
GRACE LAURIAN KIMBI
LUPALILO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
34S5242.0034.2020
HAPPINESS MWENELWA KAJI
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
35S5242.0035.2020
HAPPINESS FAIDA MOSHA
MAWENZI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
36S5242.0036.2020
HELENA SAMWELI KALIWA
NKASI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNKASI DC - RUKWA
37S5242.0037.2020
HYASINTA PAULO STEPHEN
MONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
38S5242.0038.2020
IMAKULATA MELCHIAD MAFURU
NASULI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
39S5242.0039.2020
IRENE SIMON FRANCIS
IFAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
40S5242.0040.2020
JACQULINE NICHOLAUS MASANJA
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
41S5242.0041.2020
JENNIFER WILSON AGABA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
42S5242.0042.2020
JENNIFER CHARLES JUMA
BUNAZI SECONDARY SCHOOLKLFBoarding SchoolMISSENYI DC - KAGERA
43S5242.0043.2020
JOHARI RAMADHANI MKUMBO
DAKAWA HIGH SCHOOLHGEBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
44S5242.0044.2020
JOYCE TRYPHONE ALFRED
ARUSHA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
45S5242.0045.2020
KARLINE VENANCE NYONYO
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
46S5242.0046.2020
LOYCE ISAYA MILINDE
IFAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
47S5242.0047.2020
LYDIA MARK KIMARO
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYCIVIL ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
48S5242.0048.2020
MARTHA JOHN CHAMI
MKUU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
49S5242.0049.2020
MARTHA SONGOYI CHRISTOPHER
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
50S5242.0050.2020
MARY NALIMI MAIGE
NANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
51S5242.0051.2020
MOUREEN RENATUS MASANJA
LOLEZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
52S5242.0052.2020
NANCY ELIAMRINGI MEENA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
53S5242.0053.2020
NAOMI JACKSON YUMA
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
54S5242.0054.2020
PHILOMENA GEREON CHANDIKA
DUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
55S5242.0055.2020
PILI LUSELELE JOTA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
56S5242.0056.2020
RAHEL AMAN MJUNGU
DUTWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
57S5242.0057.2020
RHODA NGASA TUNGU
IFAKARA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
58S5242.0058.2020
ROSEMARY GEOFREY GULENGA
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
59S5242.0059.2020
ROSEMARY SIMON AGUSTINO
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
60S5242.0060.2020
SABINA PETER WARYOBA
IGUGUNO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMKALAMA DC - SINGIDA
61S5242.0061.2020
SUZANA JONAS MATHAYO
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
62S5242.0062.2020
TEDDY DAUD SHIMBALA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
63S5242.0063.2020
THEOPISTER EMMANUEL BONIPHACE
PAMBA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolMWANZA CC - MWANZA
64S5242.0064.2020
THEREZIA MOSES MASELE
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MASWACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMASWA DC - SIMIYU
65S5242.0065.2020
VAILETH SALUM MAGANGA
BUKOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
66S5242.0066.2020
VANESSA VEDASTO KALELA
LUPIRO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
67S5242.0067.2020
VIOLETH ANDREW RUTABAGISHA
MAWENZI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
68S5242.0068.2020
VIVIAN FABIAN AUGUSTINE
IFAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
69S5242.0069.2020
WAKURU JUMA GILAGALI
NSIMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
70S5242.0070.2020
WELIMA NYAMWANJA MASHAURI
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
71S5242.0071.2020
YASINTA VICENT MUNGO
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya