Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MOUNT MORIE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5168.0001.2020
DORICE EMMANUEL EGBERT
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
2S5168.0002.2020
ELICA N KOBALI
SUMVE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
3S5168.0003.2020
ELIZABETH CHRISTOPHER MGANGA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
4S5168.0004.2020
ERICA ZEBEDAYO KASUKA
NACHINGWEA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNACHINGWEA DC - LINDI
5S5168.0006.2020
EVODIA MORIS NTIBAGOMBA
MWANZA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
6S5168.0007.2020
FAUNA DERRICK PAUL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
7S5168.0008.2020
JESCA PASCHAL SHIMBA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
8S5168.0011.2020
KULWA ANDREW DEUS
DUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
9S5168.0012.2020
MARIA PETER CHARLES
SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
10S5168.0013.2020
MARTHA ZEPHANIA CHARLES
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
11S5168.0014.2020
MILICA MPAMBIJE LUKASI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DODOMA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeDODOMA CC - DODOMA
12S5168.0015.2020
NGOLO MASANJA CHUGA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
13S5168.0016.2020
PAULINA KAROLI LUZIGA
ZIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
14S5168.0018.2020
REBEKA KULWA JOSEPH
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
15S5168.0019.2020
REGINA ATANAS YOHANA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
16S5168.0021.2020
RESTUTA MGOSI MASWI
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
17S5168.0022.2020
ZUBEDA EMMANUEL GODSON
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
18S5168.0023.2020
ABELI JOSEPH ABELI
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeMWANZA CC - MWANZA
19S5168.0024.2020
ANDREW ALOYCE KWEZI
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
20S5168.0025.2020
BARAKA JAMES MALALE
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
21S5168.0026.2020
BUCHENJA JAMES NG'WANHALE
TARAKEA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
22S5168.0027.2020
DANIEL JUMA JOSEPH
KIWANJA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHUNYA DC - MBEYA
23S5168.0028.2020
DANIEL TIBU DANIEL
TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTANDAHIMBA DC - MTWARA
24S5168.0029.2020
DAUD ALFRED KUSAGA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
25S5168.0030.2020
DICKSON MASHAKA MKUTANO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
26S5168.0031.2020
DOTTO MUSSA SAMWEL
MWISI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
27S5168.0032.2020
EDWARD BENARD MAGAZI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
28S5168.0033.2020
EMMANUEL MASHAURI KILULU
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
29S5168.0034.2020
FAHAD SAID MOHAMMED
BIHAWANA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
30S5168.0035.2020
GEORGE ANTIPAS SILAYO
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
31S5168.0036.2020
GODWIN JOSEPHAT MAGESA
MACECHU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
32S5168.0037.2020
HUSSEIN HASHIM MAJALIWA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
33S5168.0038.2020
ISSA OMARY MOHAMED
MKINDI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKILINDI DC - TANGA
34S5168.0039.2020
ISSA SWALEHE ISSA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
35S5168.0040.2020
JOSEPH NGASA MADUKA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
36S5168.0041.2020
JOZBERT THADEO YAGILO
MAKIBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
37S5168.0042.2020
JUMA SHABANI JUMA
GEHANDU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
38S5168.0043.2020
JUMANNE MAJALIWA DAMSON
ZIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
39S5168.0044.2020
JUMBE MASUMBUKO JUMBE
TARIME SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTARIME TC - MARA
40S5168.0045.2020
KASMIRI ANDREA JUMA
USAGARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
41S5168.0046.2020
KELVIN MABULA NTEMI
KAHORORO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
42S5168.0047.2020
KULWA MUSSA SAMWEL
TARIME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME TC - MARA
43S5168.0048.2020
MASALU BENEDICTO GERALD
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
44S5168.0049.2020
PASCHAL KENETH MADUHU
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
45S5168.0050.2020
PASCHAL MABULA SHIJA
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
46S5168.0051.2020
RICHARD ADRIANO OMARY
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
47S5168.0052.2020
ROJAS SAMSON DAUD
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
48S5168.0053.2020
SAIDI HASSANI KATAGA
MWISI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
49S5168.0054.2020
SALUM MBUNDA SALUM
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
50S5168.0055.2020
SEBASTIAN EDWARD MISHINGA
UTETE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
51S5168.0056.2020
TUMAINI ANDREW WALANGI
SAME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
52S5168.0057.2020
WILLIAM JUMA NONI
TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya