Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KWEMA MODERN SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5163.0001.2020
AGNESS JONAS MWENDESHA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
2S5163.0003.2020
BEATRICE EMMANUEL LUSHINGE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
3S5163.0004.2020
BHOKE SAMWEL ZACHARIA
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
4S5163.0005.2020
BRENDA ELIAS HAWAY
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
5S5163.0006.2020
CHRISTINA MARWA MWIKWABE
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE SUMBAWANGACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedSUMBAWANGA MC - RUKWA
6S5163.0007.2020
DOMITHILA JAMES YADUNIA
MUYOVOZI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKASULU DC - KIGOMA
7S5163.0008.2020
EDINA NYARI MARTINE
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
8S5163.0009.2020
ELIZABETH JAMES NAHIBUHA
MRINGA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
9S5163.0010.2020
ELIZABETH MARWA MWIKWABE
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
10S5163.0011.2020
ELIZABETH NDEMBI MWINAMILA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
11S5163.0012.2020
ESTHER MWANDU MAKENZI
LOLEZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
12S5163.0014.2020
FELISTER BENJAMIN KASEMA
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
13S5163.0015.2020
HABIBA Y KALOKOLA
BUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKOROGWE DC - TANGA
14S5163.0016.2020
JACKLINE JOSEPHAT SIMIYU
MALAGARASI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
15S5163.0017.2020
JOANITHA SAMWEL MAGEMBE
MKINGALEO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKINGA DC - TANGA
16S5163.0018.2020
JUWAIRIYA MOHAMED HAULE
LUPA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHUNYA DC - MBEYA
17S5163.0019.2020
LATIFA ABEID OMARY
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
18S5163.0020.2020
LILIAN KISUMBO MOSHA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
19S5163.0021.2020
MAOMBI LAURENT RWABUKOBA
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
20S5163.0022.2020
MARIAM SAID KITURO
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
21S5163.0023.2020
MARIAM FREDRICK MSHOBOZI
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
22S5163.0024.2020
MARTHA HOSEA MASHIMBA
NGANZA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
23S5163.0025.2020
MECKSINA F FEDNAND
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
24S5163.0026.2020
MECKTRIDA JOHN GABRIEL
NSIMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
25S5163.0027.2020
MWANAMWEMA DAUDA KALUMUNA
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYELECTRICAL AND ELECTRONICS ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
26S5163.0028.2020
NASRA NASSOR SALUM
MASASI COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedMASASI DC - MTWARA
27S5163.0029.2020
NATUKUNDA VIVIAN DAVID
NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
28S5163.0030.2020
NEEMA JOSEPH AMON
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
29S5163.0031.2020
NKAMBA MBUGA SITTA
FLORIAN SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
30S5163.0032.2020
NKWIMBA HOYELO MASUNGA
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
31S5163.0034.2020
RADHIA JUMA ALLY
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
32S5163.0035.2020
RAHEL KASUKA SAMWEL
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
33S5163.0036.2020
RAUFA OMARI BUNKU
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
34S5163.0037.2020
REHEMA MAJULA NYAKAI
LONGIDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
35S5163.0038.2020
ROSEMARY PETER KASOGA
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MUSOMACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMUSOMA DC - MARA
36S5163.0039.2020
RULLI NGH'OSHA MLYABOPE
MAGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
37S5163.0040.2020
SECILIA JAMLECK PAUL
ARUSHA GIRLSEGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
38S5163.0041.2020
SOPHIA MASUNGA BAHINI
GEHANDU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
39S5163.0042.2020
SUZAN DONALD NG'ONDI
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
40S5163.0043.2020
WILE MASUMBUKO SEREKALI
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
41S5163.0044.2020
ZAWADI JUMA SHEMPE
MOHORO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
42S5163.0045.2020
ADAM MICHAEL MHOJA
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
43S5163.0046.2020
ALLEN CHRISTOPHER YAMUNGU
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
44S5163.0047.2020
ALLEN THEOTIMUS RWOTA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
45S5163.0048.2020
ALLY MALIMA SHABANI
MARAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMKINGA DC - TANGA
46S5163.0049.2020
ANTHONY JULIUS MWAGARA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
47S5163.0050.2020
ATHUMAN PAUL ATHUMAN
MANEROMANGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
48S5163.0051.2020
BARAKA PHILEMON MAKALA
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
49S5163.0052.2020
BENEDICTUS GWASSA JOSEPH
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
50S5163.0053.2020
BERNARD RAYMOND KIM
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
51S5163.0054.2020
BUNDALA KALENGA BUNDALA
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
52S5163.0055.2020
DANIEL JOSEPH JISENA
MAFISA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILINDI DC - TANGA
53S5163.0056.2020
DARIUS COSMAS BATANYITA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
54S5163.0057.2020
DAVIS RWEGOSHORA MUTTA
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYCOMMUNICATION SYSTEMS TECHNOLOGYTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
55S5163.0058.2020
DENIS MATHEW SHIJA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
56S5163.0059.2020
DERICK GEOFREY KYAMANI
TARIME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
57S5163.0060.2020
DERICK KAMUGISHA DENIS
KYELA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKYELA DC - MBEYA
58S5163.0062.2020
EDWARD RICHARD NSIMBILA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
59S5163.0063.2020
ELIAS BUNOGU KUBELELA
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
60S5163.0064.2020
EMILIAN CHRISTOPHER NYANDIGA
TARIME SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTARIME TC - MARA
61S5163.0065.2020
EMMANUEL JOHN BUSHESHA
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
62S5163.0066.2020
EZEKIEL MASALU MADAKTIRA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
63S5163.0067.2020
EZRA ELSON ELFAZI
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
64S5163.0068.2020
FADHILI MUKHSIN MAMBO
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
65S5163.0069.2020
FRANCIS MATHIAS NTAMBI
CENTRE FOR FOREIGN RELATIONS (CFR) - DAR-ES-SALAAMINTERNATIONAL RELATIONS AND DIPLOMACYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
66S5163.0070.2020
FRANCIS JOHN SINGOLILE
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
67S5163.0071.2020
FRANK JULIUS MADUHU
KAGANGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
68S5163.0072.2020
FRANK IPOGOLO LUTEGE
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
69S5163.0073.2020
FREDNAND MILIGO ZACHARIA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
70S5163.0074.2020
FREDRICK EDWARD MAILA
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
71S5163.0075.2020
FREDRICK FRANCIS DOTTO
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
72S5163.0076.2020
FREDY MIHAYO LELESHI
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
73S5163.0077.2020
GEORGE SINGU KILLINGA
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
74S5163.0078.2020
GERVAS KEBACHO KESOWANI
MADABA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMADABA DC - RUVUMA
75S5163.0079.2020
GODSON GODFREY JUSTINE
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
76S5163.0080.2020
HAMDUN AZIZ HAMDUN
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
77S5163.0081.2020
HERGARD ALOYCE MARTIN
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
78S5163.0082.2020
ILIHO NYABENDA GELARD
KAGANGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
79S5163.0083.2020
ISSA RAMADHAN CHURA
TUNDURU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
80S5163.0084.2020
JAPHET MALANDO KALIYAYA
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
81S5163.0085.2020
JOEL AJUAYE VEGULA
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
82S5163.0086.2020
JOHN JOHANES MARWA
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
83S5163.0087.2020
JOSEPH HAM MACHIMU
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
84S5163.0088.2020
JOSEPHAT JACOB MIGEKA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
85S5163.0089.2020
KARIM SAAD MUSHULE
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
86S5163.0090.2020
KELVIN FABIAN MAPALALA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
87S5163.0091.2020
KELVIN SABENE JOHN
IHUNGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
88S5163.0092.2020
KELVIN KATUNZI DEZDERY
LUGOBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
89S5163.0093.2020
KILAMBA BAHAME ZIZI
TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
90S5163.0094.2020
MACHEMBE ZENGO TANDULA
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
91S5163.0095.2020
MARTINE MABINA JUSTIN
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
92S5163.0096.2020
MARTINE MICHAEL KAZIMILI
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
93S5163.0097.2020
MARWA MATIKO
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
94S5163.0098.2020
MASHAMBA LEONARD MASHAMBA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
95S5163.0099.2020
MATHIAS JOSEPH MACHIBYA
HOMBOLO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
96S5163.0100.2020
MERICK PAUL KULWA
GEITA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
97S5163.0101.2020
MICHAEL PHELIX LUGERA
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
98S5163.0102.2020
MICHAEL THOMAS BUGALI
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
99S5163.0103.2020
MIRAJI EMANUEL MBAGA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
100S5163.0104.2020
MOHAMED AMOUR MOHAMED
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
101S5163.0105.2020
MRISHO MASOUD SHIJA
KLERUU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (HISABATI NA TEHAMA)Teachers CollegeIRINGA MC - IRINGA
102S5163.0106.2020
MWAJE NILLA MAGEMBE
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
103S5163.0107.2020
NKUBA LEONARD LUSINZA
IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPMCsBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
104S5163.0108.2020
OMARY YAHYA LIHEYE
KASANGEZI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKASULU DC - KIGOMA
105S5163.0109.2020
PASCHAL LEONARD MALALE
TUKUYU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
106S5163.0110.2020
PAUL MUSA KAKWAYA
MUSOMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
107S5163.0111.2020
PETER K ELIAS
RUNZEWE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUKOMBE DC - GEITA
108S5163.0112.2020
PHABIAN JACKSON SIYENGO
MAGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
109S5163.0113.2020
PRINCE YUSUPH MBEJU
MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
110S5163.0114.2020
RAMADHANI NGWELU DINDAI
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
111S5163.0115.2020
RAMADHANI NASIBU ATHUMAN
IWALANJE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
112S5163.0116.2020
RASHID TWAHA MASOUD
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
113S5163.0117.2020
RENATUS ROBERT MASULE
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
114S5163.0118.2020
RICHARD TITO KILLIZA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
115S5163.0119.2020
ROBERT JOSEPH KASHINDYE
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
116S5163.0120.2020
ROCKY MICHAEL KISHIWA
KIBITI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
117S5163.0121.2020
SAID HAJI SAID
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
118S5163.0122.2020
SAMWEL JOSEPH MASINGA
TUNDURU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
119S5163.0123.2020
SHURSHADAI BONIFACE KAGOMA
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
120S5163.0124.2020
SIMON PHALES MANDAGO
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
121S5163.0125.2020
SOSPETER MKOME SALIGE
KARATU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
122S5163.0126.2020
STANLEY TRYPHONE NGUSSA
KIFARU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
123S5163.0127.2020
SUDY NDEKEJA JOHN
SIMANJIRO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSIMANJIRO DC - MANYARA
124S5163.0128.2020
UDAIY MOHAMED MTABINGWA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
125S5163.0129.2020
YOHANA MUSSA DELLE
MPANDA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESPHARMACEUTICAL SCIENCESHealth and AlliedMPANDA MC - KATAVI
126S5163.0130.2020
YUSUPH PETER KASOGA
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MASWACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMASWA DC - SIMIYU
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya