Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ISUNUKA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4973.0002.2020
ASHURA RAMADHAN MAGEMA
MWERA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
2S4973.0003.2020
ASTEDI JACOB LUTHA
DUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
3S4973.0004.2020
CHRISTINA LAMECK ROBERT
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
4S4973.0008.2020
GRACE ENOCK DAUD
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S4973.0014.2020
LEAH SHIMBA SHIJA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S4973.0017.2020
MAGRETH ELIAS MANYESHA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
7S4973.0023.2020
NEEMA EDMUND PAUL
TUMAINI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
8S4973.0024.2020
PAULINA MATHEW FRANCIS
KIPINGOHGLBoarding SchoolMALINYI DC - MOROGORO
9S4973.0025.2020
REGINA MABULA MAZIGWA
KOROGWE TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeKOROGWE TC - TANGA
10S4973.0031.2020
WINIFRIDA LAMECK ROBERT
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
11S4973.0034.2020
BONIPHACE ELIA WAMBURA
HANDENI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
12S4973.0042.2020
JOSEPH ELIAS BENEDICTOR
NYAKATO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUKOBA DC - KAGERA
13S4973.0043.2020
KULWA LIMBU KULWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
14S4973.0045.2020
MASANJA JOSEPH ROBERT
NYAKATO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUKOBA DC - KAGERA
15S4973.0046.2020
MABULA MAGANGA KALIMA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
16S4973.0048.2020
MARCO SAMSON LUSAFISHA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
17S4973.0049.2020
MORIS MOSES JOHN
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
18S4973.0050.2020
NICHODEMO JOSIAH MANGE
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
19S4973.0051.2020
PETRO PAUL MIHAYO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
20S4973.0053.2020
STEPHANO THOMAS MABELE
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
21S4973.0055.2020
VICTOR MANENO KATUNZI
RANGWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
22S4973.0056.2020
WILLIAM EDWARD YOBU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya