Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ANDERLEK RIDGES SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3861.0001.2020
AGNES PASCHAL NGUNDA
MABWE TUMAINI GIRLSPCBBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
2S3861.0002.2020
AGNESS SENI LUCAS
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYBIOMEDICAL EQUIPMENT ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
3S3861.0003.2020
ALVINNER AVELINE TIBAIGANA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
4S3861.0005.2020
BAHIYA NASSOR SAID
MAWENI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSONGWE DC - SONGWE
5S3861.0006.2020
BELINA YOHANA LUFUTA
RUVU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
6S3861.0007.2020
BLESSING HEZRON NYAMWAYIRA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
7S3861.0008.2020
CATHERINE MASWALE SONDOLE
MSALALA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNYANG'HWALE DC - GEITA
8S3861.0010.2020
CINDY EZEKIEL MALEMI
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
9S3861.0012.2020
DORCAS DAVID KASABA
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLHKLSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
10S3861.0013.2020
ELIZABETH MICHAEL NKANJIWA
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
11S3861.0014.2020
EMILY NIMRUD MZUMA
MWAZYE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
12S3861.0016.2020
ESTHER TUMSIFU KIRENGA
MRINGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
13S3861.0017.2020
FATUMA MUSSA KULWA
BWABUKI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMISSENYI DC - KAGERA
14S3861.0018.2020
FELISTER GABRIEL OCHARO
NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
15S3861.0019.2020
FLORA BERNAD MAIGE
KAFULE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolILEJE DC - SONGWE
16S3861.0020.2020
GIVENESS ALFRED JOSEPH
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
17S3861.0021.2020
GLADNESS MAJALIWA KUZENZA
NANDEMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
18S3861.0022.2020
GLORY CHRISTOPHER MABULA
KISUTU SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
19S3861.0023.2020
GRACE SHUMA MAZUNGU
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
20S3861.0024.2020
HADIJA ABDUL ATHUMAN
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
21S3861.0025.2020
HELLEN PETER SHIYO
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
22S3861.0026.2020
HOLLO KIBISHI NHABALYAGA
RUVU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
23S3861.0027.2020
IRENE MUSSA NGASSA
DUTWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
24S3861.0029.2020
JOAN JORAM MARTINE
NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
25S3861.0030.2020
JULIANA JOSEPH LYARUA
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
26S3861.0031.2020
KAREN DAVID BUSHINI
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
27S3861.0032.2020
KWEZI BULUGU SITTA
ILEMELA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
28S3861.0033.2020
LAURA CHARLES KIZIGHA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
29S3861.0034.2020
LETICIA SIMON PETER
RUVU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
30S3861.0035.2020
MARIAM JOSEPH FABIAN
KIBURUBUTU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKILOMBERO DC - MOROGORO
31S3861.0036.2020
MARIAM SIMON KADELYA
MRINGA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
32S3861.0037.2020
MARIAMU NSULWA ELISHA
DUTWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
33S3861.0038.2020
MARION EFRAIM HERMAN
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
34S3861.0039.2020
MARTHA GASTO NDWATA
LOLEZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
35S3861.0040.2020
MARY JOEL JOHN
MRINGA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
36S3861.0041.2020
MARY MAKONO MAGANYALA
EASTERN AFRICA STATISTICAL TRAINING CENTRE - DAR-ES-SALAAMSTATISTICSCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
37S3861.0042.2020
MARYNICE JOSEPH MAZIKU
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
38S3861.0043.2020
MATILDA DONART CHANDIKA
CHAMWINO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
39S3861.0044.2020
MBAIMA OPRAH MASANGWA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
40S3861.0045.2020
MINZA CHARLES BISA
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
41S3861.0047.2020
MULK ABDILLAH MOHAMED
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
42S3861.0048.2020
MUNIRAH KUDRA KIPANJE
INYONGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMLELE DC - KATAVI
43S3861.0050.2020
NEEMA ZAKAYO MAGANGA
RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
44S3861.0051.2020
NELLY GODFREY UDANGU
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
45S3861.0053.2020
NSIYA SHAHA BUGUBUGU
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
46S3861.0054.2020
NYANGIGE SAMWEL CHACHA
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
47S3861.0055.2020
PENDO SAMWEL CHACHA
LUPA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHUNYA DC - MBEYA
48S3861.0056.2020
PUDENSIANA GAITAN MSIGALA
MSALALA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNYANG'HWALE DC - GEITA
49S3861.0057.2020
QUEEN MICHAEL MWAKY
DUTWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
50S3861.0058.2020
RAHEL BERNAD MAIGE
LOLEZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
51S3861.0059.2020
RAHMA ABDALLAH ALLY
RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
52S3861.0060.2020
RAIYAN SALUM ABEID
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
53S3861.0061.2020
REVANIA ZACHARIA GAHISE
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
54S3861.0063.2020
ROSENA PHANUEL RUSHEMEZA
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
55S3861.0066.2020
SCHOLASTICA JOSEPH BHOKE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
56S3861.0068.2020
SUZAN MESHACK KULWA
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
57S3861.0069.2020
VALERIA JOHN RUZUBA
MWANZA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MWANZAPHYSIOTHERAPYHealth and AlliedMWANZA CC - MWANZA
58S3861.0070.2020
VERONICA EDWARD JANGA
BUKOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
59S3861.0071.2020
VERONICA NYAMHANGA GIKARO
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
60S3861.0074.2020
ABDULWALID ABDALLAH PATEL
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
61S3861.0075.2020
AHMED ALLY SULEIMAN
MAKITA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
62S3861.0076.2020
ALLEN DEUS KAHENDAGUZA
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
63S3861.0078.2020
ALOYCE MUSSA SINGILI
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
64S3861.0079.2020
ALOYCE SOSPETER KADAMA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
65S3861.0080.2020
AMOS MASANJA PETER
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
66S3861.0081.2020
AMRANI HUSSEIN AMRANI
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
67S3861.0082.2020
ANTHONY JOSEPH SOARES
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
68S3861.0083.2020
ANWAR MUSSA RASHID
KAZIMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
69S3861.0084.2020
ARON MAYALA THOMAS
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
70S3861.0085.2020
ATHUMAN RAMADHAN SHABAN
MUHEZA HIGH SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
71S3861.0086.2020
ATHUMAN SALEHE MOHAMED
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
72S3861.0087.2020
AZIZ SALUM ALLY
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
73S3861.0088.2020
BAHAME KIMOKU SAMWEL
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
74S3861.0089.2020
BARAKA ZAKAYO MAGANGA
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
75S3861.0090.2020
BARTAZARY CHRISTOPHER JOSEPH
HAWA MCHOPA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
76S3861.0091.2020
BENEDICTO ZENOBI MLELA
AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKONDOA DC - DODOMA
77S3861.0092.2020
BENJAMIN JOSEPH CHRISTOPHER
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
78S3861.0093.2020
BONIFACE MATHIAS MANALA
TARIME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
79S3861.0094.2020
BRIAN VICENT MMBAGA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
80S3861.0095.2020
BRIGHT JOHN PASTORY
MAKITA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
81S3861.0096.2020
BRIGHTON MATHIAS NYORORO
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
82S3861.0097.2020
BROWN ALBERT MSOVELA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
83S3861.0098.2020
BUJANJA MABULA MAGANYALA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
84S3861.0099.2020
CHARLES JOSEPH SOARES
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
85S3861.0100.2020
COLLIN ADON KWEKA
HAWA MCHOPA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
86S3861.0101.2020
DALTON JOHN OPUDO
SINGIDA COLLEGE OF HEALTH SCIENCES AND TECHNOLOGYMEDICAL LABORATORY SCIENCESHealth and AlliedSINGIDA DC - SINGIDA
87S3861.0102.2020
DAMAS THEONEST NIYONSHIMA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
88S3861.0104.2020
DAVID CHACHA PAUL
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
89S3861.0105.2020
DAVID JOSIA KALEBU
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
90S3861.0106.2020
DAVID MATHIAS NDETO
PAMBA SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolMWANZA CC - MWANZA
91S3861.0107.2020
DAVID PAUL MALALA
MOUNT KIPENGERE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolWANGING'OMBE DC - NJOMBE
92S3861.0108.2020
DENNIS JOSEPH NJILE
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
93S3861.0109.2020
DICKSON RENATUS MASHAKA
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
94S3861.0110.2020
DICKSON SOSPETER JOHN
KISHOJU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
95S3861.0111.2020
DON BOSCO CORNEL ELIAS
RUSUMO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
96S3861.0112.2020
EDISON VICENT MGAILWA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
97S3861.0113.2020
EDSON SIMON HAULE
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
98S3861.0114.2020
ELIAS MASHAKA MSITA
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
99S3861.0115.2020
ELIAS PETER NJEYE
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
100S3861.0116.2020
ELIKADON JOSEPH BICHAKILA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)RECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
101S3861.0117.2020
EMMANUEL BUNDALA MADINDA
KALANGALALA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
102S3861.0118.2020
EMMANUEL FLAVIANUS LUGHUYU
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
103S3861.0119.2020
EMMANUEL MASANJA GUSHAHA
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
104S3861.0120.2020
EMMANUEL PETER SHINZI
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
105S3861.0121.2020
ENOS BUGUMBA KASONGI
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
106S3861.0122.2020
ETHAN EMSON MAKERE
MATAKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
107S3861.0123.2020
EVAN SIMON NDETO
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
108S3861.0124.2020
EWARD EDWARD LUTEMA
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
109S3861.0125.2020
FARAJI ATHUMANI KAKWEKWE
MWANZA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolMWANZA CC - MWANZA
110S3861.0126.2020
FRANCIS NICHOLAUS GIDION
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
111S3861.0127.2020
FRANK JOSEPHAT JOHN
KABANGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
112S3861.0128.2020
FRANK MUSIBA VEDASTO
HOMBOLO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
113S3861.0129.2020
FRANK SASUMA FLANO
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
114S3861.0130.2020
FREDRICK CHUBWA CHRISTOPHER
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
115S3861.0131.2020
GILBERT SEBRON KABIPE
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
116S3861.0132.2020
GODFREY MARTIN NKANDA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
117S3861.0133.2020
GOODLUCK KIBUNGI DISMAS
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
118S3861.0134.2020
GRAYSON CHAGU CLIFFORD
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
119S3861.0135.2020
HAMADI YUSUPH ABEID
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
120S3861.0136.2020
HANSEN JOHANSEN NESTORY
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
121S3861.0137.2020
HENRICK ERIC KALONDWA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
122S3861.0138.2020
HENRY EZEKIEL LIWONGWE
ILEMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
123S3861.0140.2020
ISAYA KINGU ANDREA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
124S3861.0141.2020
JACKSON KULWA MHAPA
NYEHUNGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUCHOSA DC - MWANZA
125S3861.0142.2020
JAMA AHMED JAMA
MWANDIGA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIGOMA DC - KIGOMA
126S3861.0143.2020
JAMAL RAMADHANI SINGILI
ARUSHA SECONDARY SCHOOLPGMDay SchoolARUSHA CC - ARUSHA
127S3861.0144.2020
JAMES RICHARD MAGANGA
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
128S3861.0145.2020
JAPHARAI EMMANUEL MUNISI
MWANZA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MWANZAPHARMACEUTICAL SCIENCESHealth and AlliedMWANZA CC - MWANZA
129S3861.0146.2020
JOACHIM COSMAS MUSHI
TARIME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
130S3861.0147.2020
JOHN EMMANUEL MWANDU
AZANIA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
131S3861.0149.2020
JOHNSON ANATORY BUGAISA
GALANOS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
132S3861.0150.2020
JULIUS PIUS GAME
NJOMBE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
133S3861.0151.2020
JUMA ABDUL MLUYA
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
134S3861.0152.2020
JUNIOR ROBERT MWITA
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
135S3861.0153.2020
KAMANDO DICKSON MHAKO
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)MUSIC AND SOUND PRODUCTIONCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
136S3861.0155.2020
KELVIN ELVAN LIMWAGU
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
137S3861.0156.2020
KELVIN EMMANUEL MWEBESA
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
138S3861.0157.2020
KELVIN EZEKIEL SEHEYE
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
139S3861.0158.2020
KELVIN MARWA MWISE
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
140S3861.0159.2020
KELVIN ONESPHORO KIULA
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYMECHATRONICS ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
141S3861.0160.2020
KHAMIS BAKARI BALINGUMU
ZIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
142S3861.0161.2020
KIRUMBA MHOJA SWEKA
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
143S3861.0162.2020
KOROGO MARTIN ANDREW
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
144S3861.0163.2020
KULWA BONIPHACE KIFUTUMO
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
145S3861.0164.2020
LEWIS LINUS AQUILIN
NDANDA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
146S3861.0165.2020
LUCAS JAMES BUPINA
IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
147S3861.0166.2020
LUSAJO PATRICK MWAIPOPO
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
148S3861.0167.2020
MALICK JAMAL PANDISHA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
149S3861.0168.2020
MALKI YUSUPH RAJABU
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
150S3861.0169.2020
MATIMBA SINGU BEPELA
KIBITI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
151S3861.0170.2020
MENYENGERA JOSEPH NGIRORITI
KASOMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
152S3861.0171.2020
MICHAEL BRASH MWININGA
MLANGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMBOZI DC - SONGWE
153S3861.0172.2020
MICHAEL NARSIS NYAKI
MTWARA (U) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
154S3861.0173.2020
MISANYA SAID NYIKA
MPWAPWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
155S3861.0174.2020
MOHAMED ISSA MOHAMED
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
156S3861.0175.2020
MUSSA MALUGU ONESMO
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
157S3861.0176.2020
MUSSA MALUSHU SHUGA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
158S3861.0177.2020
NHANDI NDUTA MAHAJA
BUMANGI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUTIAMA DC - MARA
159S3861.0178.2020
ONEIL SAMWEL MAHIRANE
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
160S3861.0179.2020
PATRICK FRANCISCO MGENI
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
161S3861.0180.2020
PATRICK JUMA SARONGE
UTETE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
162S3861.0181.2020
PETER KULWA MAYAYI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
163S3861.0182.2020
RAMADHAN JAFARI MMANYWA
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
164S3861.0184.2020
RAYMOND MICHAEL MTISHI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
165S3861.0185.2020
SABURI WILSON MASHAURI
GALANOS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
166S3861.0186.2020
SAID ALLY SAID
NYARUBANDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIGOMA DC - KIGOMA
167S3861.0187.2020
SALIM VENANT JACKSON
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
168S3861.0188.2020
SAMWEL JOHN BRANDY
MTWARA (U) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
169S3861.0189.2020
SAMWEL JUMA SAID
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
170S3861.0191.2020
SEBASTIAN EMMANUEL MABULA
ZIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
171S3861.0192.2020
SEIF SALUM SEIF
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
172S3861.0193.2020
SHABAN SAAD BUKUSI
NYARUBANDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIGOMA DC - KIGOMA
173S3861.0194.2020
SHIJA JIYUMBI SENI
MATAI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
174S3861.0195.2020
SIMON SHUMA MAZUNGU
TONGANI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
175S3861.0196.2020
SINGITU KELLO KARADENGA
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAELECTRICAL AND HYDROPOWER ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
176S3861.0197.2020
STANLEY SILIPHONE STANLEY
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
177S3861.0198.2020
STEVEN DAVID CHACHA
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
178S3861.0199.2020
SYLIVESTER GASTO NDWATA
MBUGWE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBABATI DC - MANYARA
179S3861.0200.2020
YASRI KHALID HAMAD
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
180S3861.0201.2020
YOHANA SAMUEL MACHUMA
EASTERN AFRICA STATISTICAL TRAINING CENTRE - DAR-ES-SALAAMSTATISTICSCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
181S3861.0202.2020
YUNUS SWALEHE MABRUCK
KORONA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
182S3861.0203.2020
YUSUPH VENANCE JOHN
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
183S3861.0204.2020
ZACHARIA JULIUS THOMAS
KIBITI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya