Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NGOGWA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3857.0003.2020
CHAUSIKU PAUL HAMIS
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
2S3857.0005.2020
ELIZABETH PHILIPO MAZIKU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
3S3857.0009.2020
FELISTER FAIDA LAMECK
KILI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
4S3857.0010.2020
FELISTER MATHIAS PETER
SONGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
5S3857.0025.2020
SAHAMI ABDALLAH MDUNKU
LANGASANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
6S3857.0029.2020
SWITBERTHER MEDAD BERNADOR
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
7S3857.0031.2020
ANORD DEUS KAZYOBA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - BABATI CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeBABATI TC - MANYARA
8S3857.0040.2020
GEORGE THOMAS CHABBA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
9S3857.0042.2020
JOSEPH HAMIS MTEMBEZI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
10S3857.0043.2020
JOSEPH TABU KUSUNDWA
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
11S3857.0047.2020
MAKUNGU LAZARO SOLOLO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeMBEYA CC - MBEYA
12S3857.0048.2020
MAZIKU BONIPHACE MICHAEL
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S3857.0049.2020
MASUMBUKO KULWA MHANGWA
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
14S3857.0052.2020
MUSSA DONARD MBOJE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
15S3857.0053.2020
MUSSA MAKOYE LUKALU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
16S3857.0054.2020
MUSSA PETER CHENYA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
17S3857.0055.2020
NKALO DEUS SHIPI
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
18S3857.0056.2020
PAUL THOMAS TULUTU
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
19S3857.0058.2020
PASCHAL MTEMBEZI MASHAURI
NGUDU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya