Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NYASHIMBI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3847.0015.2020
ASIA ISSAH MAHELA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
2S3847.0019.2020
CAROLINA WILBROAD CHRISTIAN
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
3S3847.0027.2020
CLEMENSIA MSABILA PETRO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
4S3847.0029.2020
DOTTO STEPHANO MASELE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
5S3847.0045.2020
GETRUDA MASUNGA LUKWA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
6S3847.0054.2020
HAPPYNESS EMMANUEL MBUSI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
7S3847.0056.2020
HAWA NASSIBU OMARY
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
8S3847.0057.2020
HAWA RAJABU AHMAD
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
9S3847.0063.2020
IRENE MAKORI MWITA
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
10S3847.0067.2020
JENIPHER BAHAME ELIAS
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
11S3847.0071.2020
JOYCE MCHELE MALALE
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
12S3847.0075.2020
KHADIJA MOHAMED SALUM
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
13S3847.0076.2020
KULWA ISSAH MAHELA
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
14S3847.0083.2020
LUCY BONIPHACE CLEMENT
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
15S3847.0087.2020
MAGRETH PASCHAL ALEX
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
16S3847.0094.2020
MARIAMU BAKARY MASELE
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
17S3847.0107.2020
MERINA OBED ALFAYO
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
18S3847.0112.2020
MOSHI SALEHE IDDY
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
19S3847.0119.2020
PILI OMARY JUMANNE
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
20S3847.0123.2020
RAHEL SADOCK MDABHE
ITILIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
21S3847.0131.2020
REHEMA ALLY SHABAN
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
22S3847.0134.2020
ROSE MATATA EUSEBIUS
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeMBEYA CC - MBEYA
23S3847.0137.2020
SALMA HUSSEIN MAHENGE
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
24S3847.0140.2020
SCHOLASTICA ALPHONCE MAYIGE
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
25S3847.0143.2020
SHAKILA ABDULKARIM OMARY
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
26S3847.0150.2020
STUMAI IDDY YALAGWILA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
27S3847.0159.2020
UMMYKURUTHUM ALLY ABDALAH
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
28S3847.0162.2020
VERONICA SYLIVESTER KWANDIKWA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
29S3847.0164.2020
VERONICA BUNATO KIMISHA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
30S3847.0165.2020
VERONIKA YAREDI EZEKIA
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
31S3847.0172.2020
ZAWIA HAMZA RUKOZI
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
32S3847.0179.2020
ALIKADI AUDAX ALIKADI
SAME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
33S3847.0180.2020
AMAN RASHIDI NGELEJA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
34S3847.0185.2020
AUGUSTINO VENANCE AUGUSTINO
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
35S3847.0186.2020
BISEKO MAGESA NDARO
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
36S3847.0188.2020
BONIPHACE YOSIA ISACK
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
37S3847.0189.2020
BONIPHACE MAGANGA BADATU
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
38S3847.0190.2020
BONIPHACE PAULO MTAKI
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
39S3847.0191.2020
CHARLES JUMA MAFULAYA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
40S3847.0192.2020
CHARLES MPONDI CHARLES
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)AUTO ELECTRIC ENGINEERINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
41S3847.0193.2020
COLLENS DAVID THOBIAS
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
42S3847.0194.2020
COSMAS JOSEPH BAHATI
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
43S3847.0195.2020
DANIEL JOSEPH MASIGE
GALANOS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
44S3847.0202.2020
DOTTO DONALD KAPEMBE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
45S3847.0204.2020
EDWIN SHADRACK MATONDANE
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
46S3847.0207.2020
ELIAS MAYALA LUGONDA
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYAGRIBUSINESS WITH TECHNOLOGYCollegeMBEYA CC - MBEYA
47S3847.0219.2020
HAJI PAUL SALU
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
48S3847.0220.2020
HAJI SWEDY JUMA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
49S3847.0224.2020
HENRY HONORATUS LUGEMALILA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
50S3847.0226.2020
IDRISA HAMIS KALINGA
IGUGUNO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKALAMA DC - SINGIDA
51S3847.0233.2020
JEVISON YUSUPH BARUMWETE
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
52S3847.0237.2020
JOSEPH MATHEW JOSEPH
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
53S3847.0241.2020
JOVIN REGNARD BENEDICTOR
WATER INSTITUTEIRRIGATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
54S3847.0244.2020
JUMA SOUD JUMA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
55S3847.0252.2020
KOFFI MILTON WILLIAM
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
56S3847.0253.2020
KULWA MICHAEL PAUL
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
57S3847.0273.2020
NERIS ANDREW JOSEPH
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
58S3847.0280.2020
PETER NAPEGWA GABRIEL
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
59S3847.0282.2020
PETER CLEMENT DAUD
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
60S3847.0286.2020
RAJABU KHAMIS RAMADHAN
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
61S3847.0287.2020
RAMADHAN AYUB SULEIMAN
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
62S3847.0292.2020
RICHARD KAYUGA RICHARD
HAI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
63S3847.0296.2020
SAID ADAM RAMADHANI
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
64S3847.0298.2020
SALUM RASHIDI NASSORO
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
65S3847.0299.2020
SAMSON NYELU BUNDALA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
66S3847.0306.2020
SIMON JOSEPH HERMAN
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
67S3847.0307.2020
SOLLY NKWABILWA TUNGU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya