Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NYIHOGO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3827.0014.2020
ANNA FRANCIS SHIJA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
2S3827.0016.2020
ASHA DOGAN SHIJA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
3S3827.0020.2020
AZIZA MSOMA SANGEJO
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
4S3827.0037.2020
ELIZABETH ISACK ABEL
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S3827.0040.2020
EUNICE BARAKA NASORO
DUTWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
6S3827.0043.2020
FOTUNATA JASTINE KAYUKA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
7S3827.0072.2020
LIDYA ISACK GIDION
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
8S3827.0074.2020
LIDYA SAGUDA TULO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
9S3827.0076.2020
LUCIA EDWARD BONIFACE
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
10S3827.0081.2020
MAGRETH HASSAN OMARY
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
11S3827.0135.2020
WINFRIDA MICHAEL SHIJA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
12S3827.0139.2020
ZAINABU LAMECK PAUL
KIPINGOHGKBoarding SchoolMALINYI DC - MOROGORO
13S3827.0144.2020
ZUWENA BAKARI KABALI
JIKOMBOE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
14S3827.0151.2020
ADAM JAMES BUNDALA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
15S3827.0156.2020
ALEX WAMBURA PETRO
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
16S3827.0157.2020
ALEXANDER PIUS FESTO
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
17S3827.0160.2020
ALPHONCE JAHIL ANTONY
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
18S3827.0165.2020
ANDREW HOJA KADO
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)MUSIC AND SOUND PRODUCTIONCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
19S3827.0168.2020
ATHUMAN SADI SERWENDA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
20S3827.0172.2020
BARAKA PETER SESE
MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
21S3827.0173.2020
BENARD JOHN BENARD
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
22S3827.0176.2020
BONVENTURA EMMANUEL COSMAS
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
23S3827.0178.2020
CHARLES MALANDO SHAMBA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
24S3827.0180.2020
COSTANTINE JOHN CHONKO
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
25S3827.0181.2020
DALMATIUS DICKSON PASTORY
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
26S3827.0185.2020
DANIEL MICHAEL MLYASELE
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
27S3827.0190.2020
DAUDI PAULO SUGUDA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
28S3827.0191.2020
DAUSON KAZUNGU ANTONY
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
29S3827.0204.2020
FRANK AGRICOLA METHOD
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
30S3827.0206.2020
GAMALIEL LAMECK JOHN
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
31S3827.0224.2020
JACKSON FELESIAN JOACHIM
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
32S3827.0226.2020
JAMES GERALD MABALA
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
33S3827.0232.2020
JONAS PHILIMON MATHIAS
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
34S3827.0234.2020
JOSEPH BARAKA SAMSON
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
35S3827.0242.2020
KELVIN GEORGE CHAMBI
NGUVA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIGAMBONI MC - DAR ES SALAAM
36S3827.0243.2020
KELVIN MICHAEL KAPANGE
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMAPETROLEUM GEOSCIENCESCollegeDODOMA CC - DODOMA
37S3827.0247.2020
KULWA JUMA SIGILI
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MASWACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMASWA DC - SIMIYU
38S3827.0251.2020
LUHINDA EMMANUEL KIJA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
39S3827.0254.2020
MAULIDI MALICK DIANYULA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
40S3827.0257.2020
MHOJA KULWA LUMUNDYA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
41S3827.0258.2020
MHOJA PATRICK MHOJA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
42S3827.0269.2020
MUSSA MOHAMED MUSSA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
43S3827.0271.2020
MUSTAPHA JUMA RAJABU
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
44S3827.0273.2020
NDALAHWA SAMWELI KAPAMA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
45S3827.0275.2020
OMARY ISSA CHARLES
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MASWACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMASWA DC - SIMIYU
46S3827.0279.2020
PASCHAL ERASTO LYAMUYA
HAI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
47S3827.0281.2020
PASCHAL SYLIVESTER WILLIAM
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
48S3827.0283.2020
PAUL BENARD MASOLWA
HANDENI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
49S3827.0284.2020
PAUL ENOCK KANG'WINA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
50S3827.0293.2020
RAMADHANI NZILE MAGEMBE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
51S3827.0298.2020
RAYMOND FRANCIS JOSEPH
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
52S3827.0300.2020
REVOCATUS KADONO MATULANYA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
53S3827.0301.2020
ROBERT SIMON JUMANNE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
54S3827.0307.2020
SAMSON CHARLES MICHAEL
KWIRO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
55S3827.0312.2020
SHALOMU JUMA SAID
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
56S3827.0316.2020
SWETU NASSORO MAULID
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEMARINE OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
57S3827.0317.2020
SYLIVANUS PHILIPO NTASAMALA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
58S3827.0320.2020
VALENCE DEUSDEDITH MZEE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya