Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SISTER IRENE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3785.0001.2020
ASHA H KAPAMBA
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
2S3785.0008.2020
FROLA LUKUBA BUNZALI
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
3S3785.0010.2020
GLADNESS BINDO FREDNAND
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
4S3785.0011.2020
GRACE RENATUS BALTAZAR
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
5S3785.0013.2020
JENIPHER HAMADI NGOKORO
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
6S3785.0017.2020
JUSTINA CHASAMA LUCAS
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
7S3785.0018.2020
LETISIA DANIEL MLANGWA
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
8S3785.0019.2020
MAGDALENA PROSPER ERNEST
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
9S3785.0021.2020
MBALU JULIUS SUKUMA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
10S3785.0024.2020
NEEMA PETER FILIPO
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMBANKING AND FINANCECollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
11S3785.0025.2020
NKWABILWA MARTINE MALALE
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
12S3785.0026.2020
NURU ZAKARIA MWANTUGE
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
13S3785.0027.2020
RUTH ZAKAYO NANAGI
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
14S3785.0028.2020
SHAIDA NURUH TEIKWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
15S3785.0031.2020
TASIANA DANIEL MATHEW
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
16S3785.0032.2020
VAILETH KAZA ELIUS
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
17S3785.0033.2020
YUNITA YOHANA MAKOJA
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
18S3785.0034.2020
ADAM PASCHAL ADAM
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
19S3785.0035.2020
AIDAN ELIGIUS NDUNGURU
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
20S3785.0036.2020
DAVID LAURENT FULILE
KABANGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
21S3785.0037.2020
EMMANUEL YOHANA MAKOJA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
22S3785.0038.2020
JUSTINE MARCO MABULA
RUNGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
23S3785.0039.2020
LEMIGIUS LAURIAN KATONDA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
24S3785.0040.2020
LEVENSI SAUL MUHEZA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
25S3785.0042.2020
PETER RICHARD MABENGA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya