Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NYASUBI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3638.0002.2020
AGNES JOHN MAJILE
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
2S3638.0008.2020
ANGELINA MAJALIWA MASUMBUKO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
3S3638.0013.2020
ANNASTAZIA VICTOR NDIMANYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
4S3638.0020.2020
BIBIANA MGWESO MACHENGE
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S3638.0024.2020
CHRISTINA ROBERT PETER
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
6S3638.0026.2020
DAFROZA KASULE KUYELA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
7S3638.0033.2020
EDINA MHOJA BULABO
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
8S3638.0034.2020
ELICE RENATUS NICHOLAUS
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
9S3638.0036.2020
ELIZABETH IHEMA BUSWEKE
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
10S3638.0038.2020
ELIZABETH MATHIAS PAUL
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
11S3638.0045.2020
ESTER WILSON SAFARI
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
12S3638.0046.2020
ESTHER MAJUTO LUBOROGA
KILI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
13S3638.0051.2020
FATUMA ATHUMAN KANYINYI
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
14S3638.0055.2020
GLORIA EZEKIEL DONARD
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
15S3638.0061.2020
HAPPYNES LAMECK KABULWA
MWANZA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
16S3638.0071.2020
JAMILA ATHUMAN PETER
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - KISANGARA CAMPUSSOCIAL WORKCollegeMWANGA DC - KILIMANJARO
17S3638.0074.2020
JESCA MARCO ISEKELO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
18S3638.0091.2020
LUCIA ALON MICHAEL
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
19S3638.0092.2020
LUCIA RANGE SISA
FLORIAN SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
20S3638.0095.2020
MARIA MARTIN IBRAHIMU
MWANZA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
21S3638.0100.2020
MARTHA DOMINIC NICHOLAUS
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
22S3638.0102.2020
MARY ALBANO LUSINDE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
23S3638.0105.2020
MECKTRIDA MASALU GELFASI
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
24S3638.0109.2020
MISAMBO JORAM BUJOLI
ARDHI INSTITUTE - TABORACARTOGRAPHYCollegeTABORA MC - TABORA
25S3638.0111.2020
MONICA JOHN KIDAHA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
26S3638.0120.2020
NEEMA IRANDA MWITA
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
27S3638.0123.2020
NEEMA STEPHEN LUSHINGE
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
28S3638.0124.2020
NELLY THOBIAS CHACHA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMSOCIAL WORKCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
29S3638.0125.2020
NOELA PHILIPO KIWIA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
30S3638.0129.2020
RAHEL DANIEL SAMWEL
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
31S3638.0132.2020
REGINA SOFIA REVOCATUS
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
32S3638.0133.2020
ROSE REVOCATUS SOKU
MISSUNGWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMISUNGWI DC - MWANZA
33S3638.0136.2020
SALHA SAID KHAMIS
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTESHIPPING AND LOGISTICS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
34S3638.0137.2020
SALMA ABDALLAH SAID
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
35S3638.0150.2020
SUZANA BAHATI KUSEKWA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
36S3638.0151.2020
SWAUMU HAMIS YUSUPH
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
37S3638.0156.2020
VUMILIA NSABI KADO
FLORIAN SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
38S3638.0157.2020
WAJHAM HASHIM MRASHANI
MSANGENI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
39S3638.0160.2020
WINFRIDA ANDREW JOAS
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
40S3638.0163.2020
WITNESS ABEL EZEKIEL
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
41S3638.0174.2020
AHADU AYUBU MTWALE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
42S3638.0175.2020
AKRAM IDRISSA KAYOMBO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
43S3638.0184.2020
AMOS SUNGWA KIBANDILE
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
44S3638.0185.2020
AMRY SELF AMRY
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
45S3638.0186.2020
ANDREW MOSSES MAYALA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
46S3638.0189.2020
ATA SALUM ISMAIL
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
47S3638.0193.2020
BARAKA MWITA CHACHA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
48S3638.0196.2020
BENEDICTO MWITA SAMWEL
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
49S3638.0197.2020
BENEDICTO PATRICK MANDAGO
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
50S3638.0198.2020
BENJAMIN KALEBU NTILICHA
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
51S3638.0200.2020
BETORD BEATUS BENEDICTO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
52S3638.0202.2020
CHARLES DAUD MKAMA
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
53S3638.0208.2020
DASTAN ELIAS MHILE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
54S3638.0211.2020
DONARD SILAS DONARD
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
55S3638.0215.2020
ELIAS ISAYA ELIAS
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
56S3638.0218.2020
EMMANUEL ALPHONCE MALAGO
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
57S3638.0220.2020
EMMANUEL ELIAS DADAYA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
58S3638.0221.2020
EMMANUEL FRANK SONGERAEL
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
59S3638.0222.2020
EMMANUEL MAGESE DALALI
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
60S3638.0230.2020
FRANCIS RENATUS FUMAKULE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
61S3638.0231.2020
FRANCIS RICHARD MALLE
MWIKA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
62S3638.0237.2020
GILBERT HABIL MTWANGO
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
63S3638.0238.2020
GODFREY JOHN HELEGE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
64S3638.0242.2020
HAMIS SALUM IDDY
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
65S3638.0244.2020
HASSAN OMARY MARTIN
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
66S3638.0246.2020
ISAYA ALPHONCE HUNGULU
UMBWE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
67S3638.0250.2020
IVAN MANASE MGANA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
68S3638.0251.2020
JAMARY JAMADA KILINDE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
69S3638.0260.2020
JONAS KUYELA SALIM
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
70S3638.0261.2020
JOSEPH DOTTO FRANCIS
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
71S3638.0264.2020
JOSHUA ELIENA MRUTU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
72S3638.0268.2020
JUMANNE SELEIMAN BADUN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
73S3638.0272.2020
KELVIN ZACHARIA CHACHA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
74S3638.0273.2020
KULWA IDDI KAZANDA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
75S3638.0276.2020
LAZARO PATRICK MPUNGU
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMICROFINANCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
76S3638.0277.2020
LEONARD VICENT BUGANDA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
77S3638.0279.2020
LEVIS JAMES MICHAEL
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
78S3638.0281.2020
LYAGABHA MLEKELWA LYAGASHA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
79S3638.0282.2020
MABULA ENOSSY STEPHANO
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
80S3638.0291.2020
MESHACK MAILA MGUSI
SAME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
81S3638.0293.2020
MICHAEL KENGWA DANFORD
BARIADI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolBARIADI TC - SIMIYU
82S3638.0295.2020
MUSA MREMA MGONGO
HANDENI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
83S3638.0299.2020
MUSSA SABATO BOHOLE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
84S3638.0302.2020
NICHOLAUS JOHN MAKALWE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
85S3638.0307.2020
PAUL COSMAS NG'HWANI
MUSOMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
86S3638.0311.2020
PETER JOHN BULEGEA
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAELECTRICAL AND SOLAR PV SYSTEMS ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
87S3638.0313.2020
PETER MWALABU KANZWALA
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
88S3638.0314.2020
PETER MWITA RICHARD
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
89S3638.0317.2020
RAYMOND MASUMBUKO FURAHA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
90S3638.0319.2020
RICHARD DEUSDEDITH KISUMO
ITIGI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolITIGI DC - SINGIDA
91S3638.0320.2020
RICHARD KIZURI MBEZIBWA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
92S3638.0324.2020
SAMSON BUNDALA KAZELEMWA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
93S3638.0326.2020
SAMWEL EMMANUEL BUNDALA
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
94S3638.0329.2020
SHAIBU ABDALLAH CHAKA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)BUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
95S3638.0330.2020
SHARIFU HAMISI HASSAN
MARA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
96S3638.0332.2020
STEVEN LEONARD MSAFIRI
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYELECTRONICS AND TELECOMMUNICATIONS ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
97S3638.0334.2020
SUDI AHMAD SUDI
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
98S3638.0341.2020
WILLIAM FREDRICK FUMAKULE
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya