Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3503.0002.2020
AGNES IKELENGE MAGESE
DAKAWA HIGH SCHOOLHGKBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
2S3503.0003.2020
AGNES BUNDALA KAZUNGU
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
3S3503.0005.2020
AMINA SAID MANELA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
4S3503.0009.2020
ANNA EMMANUEL KAFULILA
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
5S3503.0011.2020
ANNASTAZIA STEPHEN THOMAS
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
6S3503.0012.2020
ASHURA SAID MGANJA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
7S3503.0014.2020
BERTHA JOHN MAZIGWA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
8S3503.0015.2020
CAROLINE FREDRICK MWAMPIKI
BUNDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUNDA TC - MARA
9S3503.0016.2020
CHAUSIKU SEME BUNDALA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYCOFFEE QUALITY AND TRADECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
10S3503.0018.2020
CHRISTINA FABIAN BUSANDA
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
11S3503.0023.2020
ELIZABETH ADAM MSWANYA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
12S3503.0024.2020
ELIZABETH JOHN MANGILI
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
13S3503.0025.2020
EMILIANA NIKODEMUS KWEKA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
14S3503.0026.2020
ESTER EMMANUEL RAMADHAN
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
15S3503.0027.2020
ESTER PASTORY MIHAYO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
16S3503.0029.2020
ESTER DAUD CHARLES
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
17S3503.0031.2020
EVA MADINDA DOTTO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
18S3503.0032.2020
EVERINE MATIAS SHIJA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
19S3503.0034.2020
GRACE SHAMAEL KIMASA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
20S3503.0036.2020
HAFSA YUSUPH AWAMU
MLALE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI) - SONGEACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeSONGEA DC - RUVUMA
21S3503.0039.2020
HAWA MASUMBUKO SOSPETER
OMUMWANI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
22S3503.0041.2020
IRENE RICHARD NG'HONOLI
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
23S3503.0046.2020
JOYCE CHRISTOPHER SALU
OMUMWANI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
24S3503.0047.2020
KHAMIDA ABDALLAH JUMA
SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSERENGETI DC - MARA
25S3503.0049.2020
KULWA JOSEPH SHIJA
LUGEYE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
26S3503.0055.2020
LUCIA LUCAS ELIAS
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
27S3503.0056.2020
LUCIA MASANJA DANIEL
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
28S3503.0061.2020
MAGRETH PATRICK TIJALA
NACHINGWEA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNACHINGWEA DC - LINDI
29S3503.0062.2020
MARIA JOHN SADAN
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
30S3503.0065.2020
MARIAM SENI MASABA
HARAMBEE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
31S3503.0067.2020
MARTHA YUSUPH MATONDO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
32S3503.0077.2020
REGINA HASSAN ELIAS
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
33S3503.0079.2020
REHEMA TABU MASELE
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
34S3503.0080.2020
RODA ELISHA MAPULI
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
35S3503.0081.2020
ROSE PATRICK TIJALA
TINDEHGEBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
36S3503.0084.2020
SALOME KULWA MANYANDA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDASECRETARIAL STUDIESCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
37S3503.0087.2020
SOPHIA JOHN VENAS
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
38S3503.0091.2020
SULAINA ALLY IDRISA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
39S3503.0095.2020
UMMY MOHAMEDY MGANJA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
40S3503.0096.2020
WITNESS EMMANUEL NTALO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
41S3503.0097.2020
YULITHA EMMANUEL VENASE
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
42S3503.0099.2020
ALPHONCE RAZALO KATOTO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
43S3503.0100.2020
AMIR MRISHO MAYAGILO
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
44S3503.0101.2020
ARAFAT ADILY BUNYINYIGA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
45S3503.0102.2020
AYOUB SALIM SHUBETI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
46S3503.0103.2020
BABLON EMMANUEL CHIDUO
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MASWACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMASWA DC - SIMIYU
47S3503.0104.2020
BARAKA JOSEPH KASHINDYE
MWENGE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
48S3503.0105.2020
BARAKA BUNDALA NALIMI
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
49S3503.0106.2020
BENEDICTO PAUL KAMOLE
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
50S3503.0108.2020
CHANZI ANDREA ELIAS
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
51S3503.0109.2020
CHARLES EGBERT CHARLES
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
52S3503.0116.2020
ELIAS STEPHANO THOMAS
ARDHI INSTITUTE MOROGOROGEOMATICSCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
53S3503.0117.2020
EMMANUEL LEONALD FRANCIS
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
54S3503.0118.2020
EMMANUEL WILLIAM GEORGE
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
55S3503.0120.2020
ERICK THOMAS NG'OSHA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
56S3503.0121.2020
EUGINE ERASTO KATABI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
57S3503.0124.2020
FEDRICK ERNEST CLEMENT
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
58S3503.0125.2020
FINIAS JOSEPH KAROLI
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
59S3503.0126.2020
FRED FRANK SADOCK
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
60S3503.0127.2020
GODFREY PETER MWABE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
61S3503.0128.2020
GODLISTERN NESTORY SANIRU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
62S3503.0130.2020
HUSSEIN HAMZA HUSSEIN
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
63S3503.0131.2020
IDD HABIBU MSULUZYA
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
64S3503.0132.2020
IMANI ABDALLAH OMARY
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
65S3503.0133.2020
JOHN ZAKAYO JOHN
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
66S3503.0134.2020
JOHN PAULO GILIGITA
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
67S3503.0139.2020
JULIUS CHACHA MARWA
TARIME SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
68S3503.0140.2020
JUMA OMARY SHIYENGO
NDONO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
69S3503.0143.2020
JUMA IDD JUMA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMICROFINANCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
70S3503.0144.2020
KABALO GERVAS KASHINJE
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
71S3503.0150.2020
LUBINZA LEONALD LAMBO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
72S3503.0151.2020
LUDOVICK CHARLES JOSEPH
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
73S3503.0152.2020
MADAHA MICHAEL PASTORY
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
74S3503.0154.2020
MARCO MASANJA JUSTINE
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
75S3503.0159.2020
MATHIAS MAZIKU SHIJA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
76S3503.0163.2020
MLEKWA MAZIKU JUMA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
77S3503.0167.2020
PASCHAL ALEX MLISHIWA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
78S3503.0168.2020
PAULO JUMA MAZIKU
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAMARKETINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
79S3503.0170.2020
PETER DOTTO JOHN
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
80S3503.0175.2020
RAMADHANI MAZIKU JUMA
KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
81S3503.0177.2020
RUBEN JACOBO SHIJA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
82S3503.0178.2020
RICHARD PAULINE MASHEKU
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
83S3503.0181.2020
SIXTUS E LUHENDE
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
84S3503.0183.2020
STEPHANO KUNGU MANYANDA
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
85S3503.0184.2020
STEPHANO HAMIS KANYAU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
86S3503.0187.2020
SWAIBA MIHAYO RAMADHAN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAMARKETINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
87S3503.0189.2020
THADEO MARCO MKUYU
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
88S3503.0191.2020
YASESA TABU MHANGWA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya