Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BUGISHA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2658.0005.2020
ESTER MATABA BAKARI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
2S2658.0014.2020
LISA MSUYA MAVURA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
3S2658.0015.2020
LUCIA MICHAEL KIBERA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
4S2658.0024.2020
MILEMBE MARTIN NALIMI
WATER INSTITUTEIRRIGATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
5S2658.0028.2020
MWAJUMA BUNDALA NGELEJA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES MANAGEMENT AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
6S2658.0040.2020
VERONICA SAMWEL JOSEPH
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
7S2658.0043.2020
BERNADO JUMA HUNGWI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
8S2658.0044.2020
BONIPHACE DAUD MAYALA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
9S2658.0045.2020
BONIPHACE JULIUS NALIMI
ILONGERO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
10S2658.0046.2020
DAUDI CLEMENT KANENELA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
11S2658.0047.2020
DICKSON SOSPETER MAKOME
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
12S2658.0049.2020
ENOCK ELLY MSUNGU
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSINSURANCE AND RISK MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
13S2658.0052.2020
IBRAHIM LUSHINGE DWASHI
MWENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
14S2658.0053.2020
JAMES STEPHANO NGALE
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
15S2658.0054.2020
JOHN JUMA MAGANGA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
16S2658.0055.2020
JOSEPH JAMES JINASA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
17S2658.0057.2020
JUMANNE OMARY KINGI
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
18S2658.0058.2020
KELVINE PASCHAL LOHANYA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
19S2658.0059.2020
LAURENT MAZIKU KALENGA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
20S2658.0060.2020
LEONARD DOTTO MABULA
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
21S2658.0061.2020
LEONARD JONAS MIHAMBO
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
22S2658.0064.2020
MARCO MAKOYE LUNZANGA
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
23S2658.0065.2020
MARCO MAGANGA MAZIKU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
24S2658.0068.2020
MWAPU MANYAMA MAHALA
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
25S2658.0071.2020
PATRICK ANTONY TUNGU
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
26S2658.0075.2020
RAMADHAN LULINDA MASALU
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
27S2658.0076.2020
RICHARD BONIPHACE DOTTO
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya