Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA RWEPA'S SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2505.0001.2020
AGNESS CHAMBUKO FUNGA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
2S2505.0002.2020
AGNESS HERMAN TIBAIJUKA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
3S2505.0005.2020
ANNA ELIAS WADUTYA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
4S2505.0008.2020
BEATRICE JOHN ASSEY
GEHANDU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
5S2505.0010.2020
HAPPYNESS SHIJA EMMANUEL
KIPINGOHGLBoarding SchoolMALINYI DC - MOROGORO
6S2505.0011.2020
HAPPNES OPPI SHOLE
CHIUNGUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
7S2505.0018.2020
SUZANA AMAN SABASABA
MAPOSENI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGEA DC - RUVUMA
8S2505.0019.2020
ZAINABU MHOJA MALABA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
9S2505.0020.2020
ABOGASTI THOMAS BAHATI
BUKOMBE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOMBE DC - GEITA
10S2505.0021.2020
AMOS MASULUZU BARAKA
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
11S2505.0024.2020
BARAKA REUBEN SAMAKA
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
12S2505.0026.2020
CHARLES LEONARD NGEME
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
13S2505.0027.2020
CHARLES MABINDI PATRICK
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
14S2505.0029.2020
DEOGRATIAS DISMAS DODAY
HANDENI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
15S2505.0030.2020
FRANK RANATUS MAGAYANE
MILAMBO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
16S2505.0031.2020
GODLOVE HENRY NYAULINGO
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
17S2505.0033.2020
HERMAN NURDIN MBWAMBO
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
18S2505.0034.2020
JACKSON MATHIAS KAYUKI
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
19S2505.0035.2020
JAMES MASALUTA MSAMBUSI
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
20S2505.0036.2020
MABRUCK OMARY RWECHUNGURA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
21S2505.0037.2020
MAGEMA NGELEJA DAVID
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
22S2505.0039.2020
SAFIEL CHARLES ROBERT
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
23S2505.0040.2020
SAIDI ABDALLAH LYANGA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
24S2505.0042.2020
TABU LIGWA MAZURI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya