Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BUKAMBA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1929.0023.2020
SOPHIA IBRAHIMU JUMA
MISSUNGWI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMISUNGWI DC - MWANZA
2S1929.0036.2020
ALOYCE JOSEPHAT DOTTO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
3S1929.0038.2020
BAHATI MATHIAS LUFEGA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
4S1929.0039.2020
BAHATI NGASSA MASUNGA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
5S1929.0044.2020
CHARLES GEORGE BALABALA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
6S1929.0050.2020
FABIAN JILUGUTA MHOJA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
7S1929.0051.2020
FAUSTINE RENATUS MEZA
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
8S1929.0053.2020
FURAHA BAHATI MABULA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
9S1929.0054.2020
HARUNA OMARY HASSANI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
10S1929.0057.2020
ISAYA LEONARD SHIJA
NYERERE SECONDARY SCHOOL(MWANGA)CBGBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
11S1929.0060.2020
JUMA PAUL JUMA
PATANDI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM (TARAJALI)Teachers CollegeMERU DC - ARUSHA
12S1929.0062.2020
JUMANNE SHABAN MALALE
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
13S1929.0068.2020
LUCAS MASOLWA MTINGWA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
14S1929.0074.2020
MAYALA CHARLES FRANCISS
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
15S1929.0077.2020
NAKEMBETWA ABEDNEGO NAKEMBETWA
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
16S1929.0080.2020
PASCHAL MASANJA MASHENENE
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
17S1929.0081.2020
PETER ANTHONY KADASO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
18S1929.0082.2020
PETRO SHIJA TANGAWIZI
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya