Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SEEKE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1845.0001.2020
AGATHA DAUD MDEHWA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
2S1845.0002.2020
AGNESS PETER MAYUNGA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
3S1845.0007.2020
ANNA CHRISTOPHER NATHAN
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
4S1845.0009.2020
AURELIA ADRIANO MTAULE
ITILIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
5S1845.0010.2020
CAREEN ANOLD SAIMON
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
6S1845.0023.2020
HAWA SADY SALEHE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
7S1845.0025.2020
HIDAYA MUSSA MAGOLI
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
8S1845.0026.2020
HUSNA ALLY RASHID
KILI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
9S1845.0027.2020
IRENE JOSEPH DEREFA
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
10S1845.0031.2020
JACKLINE KATWALE MHONDELA
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
11S1845.0034.2020
JESCA EDWARD JOSEPH
HARAMBEE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
12S1845.0038.2020
KHADIJA FADHILI MWENDA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
13S1845.0041.2020
LEONARDA REVOCATUS BWAKEA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
14S1845.0044.2020
LUCIA FIDELS MTOKAMBALI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
15S1845.0059.2020
NEEMA HARUNI CHAGU
ITILIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
16S1845.0061.2020
PAULINA HAGHAI CHARLES
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
17S1845.0082.2020
ADRIANO ORONGO CHUCHU
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
18S1845.0083.2020
ALEX AMRI ALLY
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
19S1845.0084.2020
ALEX MAJALIWA MAKOYE
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
20S1845.0086.2020
AMOS MAKANI NZUNGU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
21S1845.0090.2020
BAHATI MARWA OMARI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
22S1845.0091.2020
BAKUBILI THADEO RAPHAEL
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
23S1845.0106.2020
ERICK ANTHONY RUGANGILA
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
24S1845.0110.2020
FRANK RICHARD MABALA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
25S1845.0113.2020
GODFREY REUBEN EDGER
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
26S1845.0114.2020
HAMAD HASSAN ZONGORI
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
27S1845.0116.2020
ISAKA EMMANUEL KISENDI
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
28S1845.0119.2020
JOSHUA RICHARD LYEGWA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
29S1845.0123.2020
LEONARD ALPHONCE HUMBA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
30S1845.0124.2020
LUCAS FIDELIS MSEJA
KITETO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
31S1845.0133.2020
MOHAMED JUMA MOHAMED
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
32S1845.0138.2020
PAUL DAMAS EDWARD
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
33S1845.0140.2020
PETER LEONARD BAGOME
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
34S1845.0147.2020
SHAIDU ABDALLAH SAID
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
35S1845.0150.2020
WILLBARD PAUL BARONGO
ENDASAK SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya