Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MHONGOLO PROGRESSIVE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1334.0001.2020
AMINA JUMA SHAGILE
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
2S1334.0003.2020
ANITHA VERELIA JUMA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
3S1334.0010.2020
CLARA SAMSON KIMARO
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
4S1334.0021.2020
JANETH NKULI BUNDALA
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
5S1334.0022.2020
JOANITHA JOHNSON KABENGULA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
6S1334.0024.2020
LUCY SHABAN MPONELA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
7S1334.0025.2020
MAIMUNA NKWABILWA
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
8S1334.0026.2020
MARIAM SHABAN MPINGA
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
9S1334.0027.2020
MARIAMU YOHANA NYANDA
NANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
10S1334.0032.2020
RAHEL EMMANUEL JAMES
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
11S1334.0033.2020
REGINA MICHAEL REMI
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
12S1334.0036.2020
SAMI BUJIKU KAZAGATA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
13S1334.0039.2020
VUMILIA MUSSA MSUGWA
MONDULI COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMONDULI DC - ARUSHA
14S1334.0043.2020
BONIPHACE PAUL NGASSA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
15S1334.0045.2020
CHARLES MATOGOLO KILUGALA
MEATU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
16S1334.0047.2020
DEOGRATIAS ALEX MABULA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
17S1334.0048.2020
DICKSON JIBAI MUKAMA
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
18S1334.0049.2020
DOMINIC OBADIAH CHONKO
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
19S1334.0050.2020
EMMANUEL GWANCHELE KENNYA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
20S1334.0051.2020
ERICK MANENO KAZINGO
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
21S1334.0053.2020
HALID ALLY CHAMANGA
NYAKAHURA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
22S1334.0056.2020
INNOCENT SIMON SHADRACK
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
23S1334.0058.2020
ISSA YUSUPH ABDALLAH
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
24S1334.0059.2020
JAPHET MALALE SHIGANGA
KIMAMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
25S1334.0060.2020
JOHN TILAS FUNGWE
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
26S1334.0061.2020
JONAS PETER MANAMBA
MUHEZA HIGH SCHOOLPCBBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
27S1334.0062.2020
JOSEPH EDSON NTUAH
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYFOOD SCIENCE AND TECHNOLOGYTechnicalMBEYA CC - MBEYA
28S1334.0070.2020
MATHIAS MASHAURI MATHIAS
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
29S1334.0071.2020
NJELELA HAJI MVULA
KIMAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
30S1334.0073.2020
SAMSON PHABIAN MACHEMBA
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAELECTRICAL AND HYDROPOWER ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
31S1334.0075.2020
SIMON DAUD BUKWIMBA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya