Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MPERA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1235.0001.2020
AGATHA MALALE MHEZIWA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
2S1235.0002.2020
AGNES GASPER FRANCIS
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
3S1235.0004.2020
AGNES LUCAS IGOBO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
4S1235.0005.2020
ANIFA MUKSIN ALFAN
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
5S1235.0006.2020
BERTHA WEJA MAZIKU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S1235.0007.2020
CATHERINE TENELA BUHEMBA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
7S1235.0009.2020
DIANA AMOS LUKENANGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
8S1235.0013.2020
ELIZABETH HAMIS MASANJA
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
9S1235.0015.2020
ELIZABETH MAKOYE MRISHO
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
10S1235.0021.2020
FELISTER MUSA MASOLWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
11S1235.0027.2020
HELEN LUCAS COSMAS
FLORIAN SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
12S1235.0029.2020
LETICIA BENJAMIN SEKA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ACCOUNTING AND FINANCECollegeDODOMA CC - DODOMA
13S1235.0032.2020
MAGRETH MASANJA KAGAMBO
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
14S1235.0033.2020
MARTHA MAHALANGE MALAGO
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
15S1235.0039.2020
QUEEN EMMANUEL SAMWEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
16S1235.0041.2020
REBEKA FRENK MWALA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
17S1235.0042.2020
RIZIKI HAMIS NGEYE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSINSURANCE AND RISK MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
18S1235.0052.2020
VERONICA MARCO MANYANDA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAFRONT OFFICE OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
19S1235.0053.2020
VUMILIA JOSEPH PAULO
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE - MUBONDOAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKASULU TC - KIGOMA
20S1235.0055.2020
ALLY HAMIS MAGUBIKI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
21S1235.0057.2020
BARAKA SAID MALEKANA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
22S1235.0060.2020
CHARLES MAGANGA DALALI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
23S1235.0061.2020
DALALI MAYALA SHIMBA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
24S1235.0062.2020
DANIEL CARIST PETER
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
25S1235.0065.2020
EMANUEL KADAMA MALIMAO
SARWATT SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
26S1235.0066.2020
FELICIAN ROBERT TUMAINI
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
27S1235.0067.2020
GEORGE MAPINDUZI ISACK
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
28S1235.0070.2020
HAMIS KELVIN KATAMBI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
29S1235.0071.2020
HERMAN ZACHARIA MHANDO
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
30S1235.0073.2020
IDDY ABDALLAH MIDIM
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
31S1235.0074.2020
ISACK PHILIP LUNEBULA
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
32S1235.0076.2020
ISSA SHEKA JILALA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
33S1235.0078.2020
JOSEPHAT BUNDALA DENDEA
SAME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
34S1235.0079.2020
JUMANNE RAMADHAN KATALYA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
35S1235.0081.2020
KASHINJE MAHALANGE LUCAS
SAME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
36S1235.0082.2020
LEONARD EMMANUEL MLOLWA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
37S1235.0083.2020
MASHAKA FRATERNY VENCESLAUS
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
38S1235.0085.2020
MATHIAS JOHN LUFUNGULO
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
39S1235.0086.2020
MAZIKU MHANGWA KASANGA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
40S1235.0088.2020
PETER JOHN SAID
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
41S1235.0089.2020
RAJABU SHEKA JILALA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
42S1235.0090.2020
RAMADHAN MAYILA MASANJA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
43S1235.0091.2020
RICHARD ELIAS ABAS
MILAMBO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
44S1235.0092.2020
SEFU MOHAMED RAJABU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
45S1235.0096.2020
STANSLAUS LUDOVICK MIHALUGWA
SAME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya