Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KISHIMBA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1005.0002.2020
AKWILINA CLEOPHANCE NTOROMA
CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
2S1005.0005.2020
ANGELINA PETRO MALIATABU
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
3S1005.0007.2020
ANTHONIA MATHISA ELIAS
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
4S1005.0009.2020
AVELINA WILLIAM SAMWEL
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S1005.0025.2020
ESTER EGIDIUS KIIZA
LUSANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
6S1005.0027.2020
ESTER MSAFIRI JOHN
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
7S1005.0028.2020
ESTHER MCHELE MALALE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
8S1005.0030.2020
FARAJA RIZIKI NDAHANI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
9S1005.0044.2020
JOYCE MASELE SALUM
KAKONKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
10S1005.0046.2020
JUSTINA JUSTINE TULAUJE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeMBEYA CC - MBEYA
11S1005.0051.2020
LILIAN FRANCIS MAJALIWA
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
12S1005.0070.2020
PERISIS JOSIA LAMECK
NGANZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
13S1005.0071.2020
PILI BONIPHACE MGAIWA
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
14S1005.0083.2020
SIKUJUA FRANK LUKALA
TINDEHGKBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
15S1005.0094.2020
ZAWADI SAMWEL YONA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
16S1005.0096.2020
ZULEKHA ABUBAKAR MOHAMED
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
17S1005.0100.2020
ADAM MARCO HUBIRI
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
18S1005.0106.2020
ANDREW ALPHONCE ANDREW
SAME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
19S1005.0107.2020
ANDREW SIMON KILUNGA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
20S1005.0109.2020
AUGUSTINO BUNDALA ALPHONCE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
21S1005.0111.2020
BENEDICTO KULULETERA DEUS
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
22S1005.0112.2020
BUDODI NG'HOMANO MAGEMBE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
23S1005.0115.2020
CHRISTOPHER LAMECK KANGARA
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
24S1005.0118.2020
DAVID DENNIS BWIRE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
25S1005.0119.2020
DAVID EMMANUEL KAVULA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
26S1005.0124.2020
ENOCK EDWIN MBWAMBO
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
27S1005.0126.2020
ERICK EDWARD MASSAMI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
28S1005.0127.2020
EXAVERY PHILIPO SALEHE
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
29S1005.0129.2020
FADHIL BAHATI SILASI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
30S1005.0138.2020
HERMAN EMMANUEL MHOJA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
31S1005.0148.2020
JARUFU SAID SALUMU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
32S1005.0158.2020
KITEJA DOTTO MAGEMBE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
33S1005.0160.2020
LUCAS BONIPHACE MAUKA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
34S1005.0178.2020
NICHOLAUS DAVID MAYALA
MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
35S1005.0186.2020
RAMADHAN MUSSA ATHUMAN
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
36S1005.0188.2020
RENATUS DOMINICK SENTOZI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
37S1005.0189.2020
RICHARD ABBAS ALLY
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
38S1005.0194.2020
SIMON KAZYOBA NGALIHYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
39S1005.0197.2020
STEVENE PITALIS SESE
MUSOMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya