Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ISAGEHE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0955.0012.2020
DOTTO JUMANNE KASONG'WE
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
2S0955.0013.2020
ELIVINA WILLIAM KISESA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
3S0955.0033.2020
HIDAYA MAGIGE HAMZA
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
4S0955.0039.2020
KHADIJA MOHAMED RASHID
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
5S0955.0040.2020
KULWA JUMANNE KASONG'WE
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
6S0955.0050.2020
MARIAM JUMA HASSAN
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
7S0955.0053.2020
MARTHA COSMAS SANGA
KILI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
8S0955.0055.2020
MARY SIX SABINI
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
9S0955.0056.2020
MECKTRIDA WILBERT IGONDOLA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
10S0955.0071.2020
NEEMA JUMANNE KATOTO
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
11S0955.0079.2020
RAPHIA RAMADHAN LUGOYE
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
12S0955.0084.2020
SAADA ROBERT MHANGWA
BUKONGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
13S0955.0093.2020
SOPHIA REUBEN NTAKI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
14S0955.0094.2020
SOPHIA WILFRED PIMA
NGANZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
15S0955.0096.2020
SUZANA MALALE LULALI
TUMAINI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
16S0955.0100.2020
TAUS JUMA HASSAN
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
17S0955.0109.2020
ALFRED MAGAZI MLINDWA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
18S0955.0111.2020
ALLY RASHID ATHUMAN
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
19S0955.0112.2020
ANDREA JUMA MAYALA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
20S0955.0114.2020
BARAKA HILALI NDENGA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S0955.0115.2020
BONIFACE CLEMENT KANENELA
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
22S0955.0117.2020
BONIPHACE MASHIMBA KHAMIS
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
23S0955.0121.2020
CALVIN FELICIAN MSABAHA
MAKIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
24S0955.0122.2020
CHARLES FESTO MAZIKU
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
25S0955.0124.2020
CHARLES JULIUS MAKOYE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
26S0955.0134.2020
EDSON ROBERT KAYANDA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
27S0955.0136.2020
EDWIN KENEDY MPEMBA
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
28S0955.0138.2020
EMANUEL BUHALE MACHIM
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
29S0955.0146.2020
FRANK JOSEPHAT KAMARI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
30S0955.0147.2020
FRANK PIUS LUBAITA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
31S0955.0148.2020
FRANK WILLIAM BUNDALA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
32S0955.0151.2020
GEORGE JACKSON MISELYA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
33S0955.0152.2020
GERVAS LEONARD GERVAS
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
34S0955.0153.2020
GIMBUYA SITTA MIANO
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
35S0955.0154.2020
HAMIS FESTO MAZIKU
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
36S0955.0155.2020
HAMIS GOBOSY MBUSA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
37S0955.0164.2020
JOSEPH PETER SITTA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
38S0955.0166.2020
JUMANNE KULWA KASHANTOLE
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
39S0955.0168.2020
KABELELE HASSAN LUGIKO
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
40S0955.0170.2020
KASHETO SHIJA KASHETO
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
41S0955.0171.2020
KERRY JOHNSON KICHELE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
42S0955.0172.2020
KIZITO ABEL LUHENDE
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
43S0955.0176.2020
MABULA MPUYA MWENWANDEGE
ARDHI INSTITUTE - TABORACARTOGRAPHYCollegeTABORA MC - TABORA
44S0955.0177.2020
MAIGE DAUD MAIGE
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
45S0955.0182.2020
MASANJA NKWABI THOMAS
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
46S0955.0184.2020
MASELE NZINGULA MAZIKU
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE MARUKU - BUKOBAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeBUKOBA DC - KAGERA
47S0955.0185.2020
MASHAKA ELIAS PAULO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
48S0955.0192.2020
MLICHA JOSEPH KAFEGE
TANZANIA INSTITUTE OF RAIL TECHNOLOGY - TABORARAIL TRANSPORTATIONCollegeTABORA MC - TABORA
49S0955.0194.2020
MSUNGA YOHANA MSUNGA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
50S0955.0195.2020
NASORO PETER MASABO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
51S0955.0204.2020
PAUL MABULA MOHAMED
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMAMINERAL PROCESSING ENGINEERINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
52S0955.0223.2020
SINGU JOSEPH MPYAGU
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
53S0955.0227.2020
YASSON LABAN YASSON
HANDENI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
54S0955.0230.2020
YONAH WILLIAM NYALAMA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE - MUBONDOAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKASULU TC - KIGOMA
55S0955.0231.2020
YUDA MARCO LUMWECHA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
56S0955.0232.2020
ZACHARIA MARCO KALIMILO
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
57S0955.0233.2020
ZURIKIFIRI GADAFI KASIGWA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya