Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0461.0005.2020
DEBORA KAMANZI DENICE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
2S0461.0006.2020
DINA RUGEMA GIHOZO
MKUGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
3S0461.0009.2020
FRAVIANA KAPONGO SAIMONI
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
4S0461.0010.2020
HAPPINESS KAREBO RUKANDA
KILI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
5S0461.0011.2020
HAPPYNESS AMOS LUCAS
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
6S0461.0012.2020
IMANI SHADRACK KINGU
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
7S0461.0013.2020
JANETH RICHARD STEVEN
ITILIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
8S0461.0015.2020
KWEZI MASANJA MANYANYA
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
9S0461.0016.2020
LATIFA ROBINSON MAGEMBE
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
10S0461.0018.2020
NEEMA ISAYA EDWARD
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
11S0461.0019.2020
REGINA EMMANUEL JOSEPH
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
12S0461.0021.2020
STELLA FESTO LUHULULA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
13S0461.0022.2020
SUPERANSA FREDRICK DOTTO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
14S0461.0023.2020
VICTORIA PETER ELINAFAS
MKUGWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
15S0461.0024.2020
YUNICE RAPHAEL MASHAMBA
JIKOMBOE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
16S0461.0025.2020
ADAM BAKARI KUNDECHA
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MASWACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMASWA DC - SIMIYU
17S0461.0026.2020
AGREY BARNABAS LUKINGA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S0461.0027.2020
ALLY MASHISHANGA KITAPONDYA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
19S0461.0028.2020
ALMAS FELIX BARTHAZAR
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
20S0461.0029.2020
ALOYCE EZEKIEL ALOYCE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
21S0461.0030.2020
ANDREA SIMON DOTTO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
22S0461.0031.2020
ANDREW MARCO MAGAZI
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
23S0461.0032.2020
ANTHONY FELIX KIMARIO
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
24S0461.0033.2020
BARAKA JOHN ALOYCE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
25S0461.0034.2020
BENARD NGELELA MASHISHANGA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
26S0461.0035.2020
BENJAMIN HAMIDU HAMIS
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
27S0461.0036.2020
CAIRO BARA MATOBOKI
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
28S0461.0037.2020
CASTORY KIPALA MGANGA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
29S0461.0038.2020
CHARLES MONGO
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
30S0461.0041.2020
DENIS RENATUS LUSASI
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
31S0461.0042.2020
DEOGRATIUS EMMANUEL KIMBULU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
32S0461.0043.2020
ELIA GERVAS KITULIKO
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MUSOMACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMUSOMA DC - MARA
33S0461.0044.2020
ERICK BONIFACE BUHAMA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
34S0461.0045.2020
ERICK EDGAR MILLINGA
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
35S0461.0046.2020
ERICK EMMANUEL LUGENZI
GEITA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
36S0461.0047.2020
FABIAN MWITA CHACHA
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
37S0461.0048.2020
FADHAEL JOHN MBOI
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYINFORMATION AND COMMUNICATION ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
38S0461.0049.2020
FRANK PASCHAL KADONYA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)ACCOUNTING AND TRANSPORT FINANCECollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
39S0461.0050.2020
GASALYA MALALE KIJA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
40S0461.0051.2020
GAUDENS MUSHI COLMAN
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
41S0461.0052.2020
GEORGE BONIPHACE CHACHA
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
42S0461.0053.2020
GIVEN JOHN MAWI
SINGIDA COLLEGE OF HEALTH SCIENCES AND TECHNOLOGYMEDICAL LABORATORY SCIENCESHealth and AlliedSINGIDA DC - SINGIDA
43S0461.0054.2020
GODFREY ROCK MICHAEL
ZIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
44S0461.0055.2020
HARDSON HAROLD URIO
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
45S0461.0056.2020
JAPHET ANTHONY MLENGE
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
46S0461.0057.2020
JIMMY LUCAS KEA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
47S0461.0058.2020
JOHN JUMA MPANGALALA
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYELECTRONICS AND TELECOMMUNICATIONS ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
48S0461.0059.2020
JOHN WILLIAD WILLIAM
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
49S0461.0060.2020
JONATHAN JAPHAEL RUFUNGIJA
MATAI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
50S0461.0061.2020
JUMA WAGANA WAMBURA
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
51S0461.0062.2020
KEFA KENETH KAPOLESYA
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
52S0461.0063.2020
KELLY ZACHARIA KISUMO
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYINFORMATION AND COMMUNICATION ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
53S0461.0064.2020
KELVIN FEDNAND ZAKARIA
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
54S0461.0065.2020
KELVIN STEVEN CHARLES
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
55S0461.0066.2020
LEVIS DUNIA JUMA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
56S0461.0067.2020
MACHANYA JULIUS MACHANYA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
57S0461.0069.2020
MICHAEL MORIS MICHAEL
NACHINGWEA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNACHINGWEA DC - LINDI
58S0461.0071.2020
MKUNZI CLAVERY LAURENT
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
59S0461.0072.2020
MTUNZI KELVIN KANYERINYERI
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
60S0461.0073.2020
MUSA MANZILILI DAUDI
MWANZA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MWANZAPHARMACEUTICAL SCIENCESHealth and AlliedMWANZA CC - MWANZA
61S0461.0074.2020
NADHIRNILESH MOHAMED MLILA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
62S0461.0075.2020
NDULIMA CHIMAGULI NZOKA
MAPOSENI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSONGEA DC - RUVUMA
63S0461.0076.2020
PETER JOHN VENANCE
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
64S0461.0077.2020
RAPHAEL JAMES JULIAS
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
65S0461.0078.2020
RAPHAEL JOSEPH KIYENZE
KIBITI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
66S0461.0079.2020
REKARDO EMILIANI SHIRIMA
RUNGWE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
67S0461.0080.2020
REVOCATUS EMMANUEL KIMBULU
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
68S0461.0081.2020
STEVEN ERASTO DAUD
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYCOMMUNICATION SYSTEMS TECHNOLOGYTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
69S0461.0083.2020
WILSON ALEX KERINDO
MINAKI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
70S0461.0084.2020
YOCKTAN EZEKIA LUKOBE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
71S0461.0085.2020
YOHANA GOODNESS MCHAU
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
72S0461.0086.2020
YOHANA MASANJA MANYANYA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya