Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA QUEEN OF FAMILY SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0297.0001.2020
ANNA JOHN LUHENDE
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
2S0297.0002.2020
ASHA ABDALLAH MTUTUI
CHILONWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
3S0297.0003.2020
BEATRICE BENEDICTO RWENYAGIRA
NGANZA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
4S0297.0004.2020
BERNADETHA ELIAS MABULA
ARUSHA GIRLSPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
5S0297.0005.2020
BERNADETHA EMMANUEL NDASSA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
6S0297.0006.2020
BERTHA AUGUSTINO CHASAKATA
KIPINGOHGLBoarding SchoolMALINYI DC - MOROGORO
7S0297.0007.2020
CAROLINA WILLIAM JIJIMYA
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
8S0297.0008.2020
CATHERINE GERALD RENATUS
MANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME DC - MARA
9S0297.0009.2020
CHRISTABELL MARTINE MADATA
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE SONGEACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedSONGEA DC - RUVUMA
10S0297.0010.2020
CHRISTINA MASOLWA SAYI
PAMBA SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolMWANZA CC - MWANZA
11S0297.0011.2020
CHRISTINA SIMON BONIPHACE
KIPINGOHGLBoarding SchoolMALINYI DC - MOROGORO
12S0297.0012.2020
CHRISTINA EDWARD MAILA
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
13S0297.0013.2020
CLARA JOHN UZALE
KILAKALA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
14S0297.0014.2020
CLARASARA SAID MWAMBA
LUSANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
15S0297.0015.2020
CONSTANCIA PETER RENATUS
LUPALILO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
16S0297.0016.2020
DAINES TIMOTHEO MUSHI
NYANKUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
17S0297.0017.2020
DENIZA JOSEPH MAHENE
LOLEZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
18S0297.0018.2020
DIANA DAMAS KUSILUKA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
19S0297.0019.2020
DIANAROSE PROSPER MACHA
MANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME DC - MARA
20S0297.0020.2020
DOREEN RHOBI CHACHA
DUTWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
21S0297.0021.2020
DOROTHEA MARCO MARTIN
DUTWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
22S0297.0022.2020
ELDA ABBAS SYLVESTER
LUSANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
23S0297.0023.2020
ELIZABETH PHILEMON NKWABI
NSIMBO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
24S0297.0024.2020
ELIZABETH WAMBURA NYAMHANGA
LUPA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHUNYA DC - MBEYA
25S0297.0025.2020
ELLAH ENOS LEONARD
MKUGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
26S0297.0026.2020
ESTER ROBERT EDWARD
NANUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
27S0297.0027.2020
EVA PATRICK LUMANDE
MAWENI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSONGWE DC - SONGWE
28S0297.0028.2020
FELISTER EMMANUEL SEBA
IGUGUNO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKALAMA DC - SINGIDA
29S0297.0029.2020
FLORA SECKY ZAKAYO
JOKATE MWEGELO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
30S0297.0030.2020
GLADNESS DEUSDEDITH MALULU
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
31S0297.0031.2020
GLORIA ALCHELAUS MUTALEMWA
JANGWANI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
32S0297.0032.2020
GLORIA REVOCATUS RWEGOSHORA
KAREMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
33S0297.0033.2020
GRACE KARUNGI MUTAGWABA
MWERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
34S0297.0034.2020
HERIETH SHADRACK KIKOTI
EMBOREET SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIMANJIRO DC - MANYARA
35S0297.0035.2020
IDDA PAUL NYENDO
TEMEKE SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
36S0297.0036.2020
IRENE DONATI ASENGA
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
37S0297.0037.2020
IRENE METSON ASHER
KASANGEZI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKASULU DC - KIGOMA
38S0297.0038.2020
IRENE EMMANUEL MWEBESA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
39S0297.0039.2020
IRENE EMMANUEL MASUE
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
40S0297.0040.2020
IRENE FABIAN MAPALALA
MKUU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
41S0297.0041.2020
IRENE JOHN MAZIKU
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
42S0297.0042.2020
IRENE JOSHUA JUMANNE
MKUGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
43S0297.0043.2020
JACKLINE NDUTU JOSEPH
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
44S0297.0044.2020
JANETH MAIGE MAYENGA
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
45S0297.0045.2020
JANETH MASASI MAKINU
MKUU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
46S0297.0046.2020
JANETH SELIS MUSHI
MANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME DC - MARA
47S0297.0047.2020
JASMINE ISMAIL KITINGA
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
48S0297.0048.2020
JENIPHA FESTO MLEBUSI
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
49S0297.0049.2020
JESCA ZACHARIA ROJA
ARUSHA GIRLSPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
50S0297.0050.2020
JOCKBED GOWIN MAGULU
IFAKARA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
51S0297.0051.2020
JOYCE ANTHONY VALENTINE
NSIMBO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
52S0297.0052.2020
JOYCE HAM MACHIMU
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
53S0297.0053.2020
JOYCE JOHN CHEYO
MABWE TUMAINI GIRLSPCBBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
54S0297.0054.2020
KWIMBA THOMAS MADUHU
MABWE TUMAINI GIRLSPCBBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
55S0297.0055.2020
LILIAN SYLVESTER SAMBO
LUPA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHUNYA DC - MBEYA
56S0297.0056.2020
LUCY SHINDIKA MATHIAS
LUPIRO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
57S0297.0057.2020
LUCY STEPHANO MABIRIKA
MTWARA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESPHARMACEUTICAL SCIENCESHealth and AlliedMTWARA DC - MTWARA
58S0297.0058.2020
LYDIA EPHRAIM MTAFYA
LOLEZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
59S0297.0059.2020
MARCELLA MAX ZACHARIA
LUPIRO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
60S0297.0060.2020
MARIA NGASSA DANIEL
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
61S0297.0061.2020
MARIAM LUCAS KISHIMBE
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
62S0297.0062.2020
MARIAM SAMWEL NYANDA
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
63S0297.0063.2020
MARTHA LEONARD GREGORY
UDZUNGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
64S0297.0064.2020
MAUREEN FREDY TENGA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
65S0297.0065.2020
MWALU GILITU NILLA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
66S0297.0066.2020
NAOMI HUMBA MANYELI
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
67S0297.0067.2020
NILARM MORIS EXELLER
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
68S0297.0068.2020
NOELAR ZAKAYO MASALU
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
69S0297.0069.2020
NORA JOHNSON LEMA
MAWENZI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
70S0297.0070.2020
ODILIA MALECHA SHIJA
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
71S0297.0071.2020
PENINA MGANGA MISANANA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
72S0297.0072.2020
PRISCA PILI BAHATI
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
73S0297.0073.2020
RACHEL ROBERT ZUNGU
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
74S0297.0074.2020
RITHA DIONIS KIMARO
INYONGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMLELE DC - KATAVI
75S0297.0075.2020
ROSE PAUL MADALE
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
76S0297.0076.2020
ROSEMARY DEOGRATIUS ROGHEKO
MUYOVOZI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKASULU DC - KIGOMA
77S0297.0077.2020
ROSEMARY VALLENCE MUSOMA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
78S0297.0078.2020
SALOME SIMON KICHA
RUSUMO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
79S0297.0079.2020
SARAH PETER ALFRED
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
80S0297.0080.2020
SARAPHINA EVAREST KIVUYO
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
81S0297.0081.2020
SECILIA SAMSON PATRICK
PRIMARY HEALTH CARE INSTITUTENURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedIRINGA MC - IRINGA
82S0297.0082.2020
SELINA MASUMBUKO MAZIKU
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
83S0297.0083.2020
SIRAYA SAID MAHMOUD
WERUWERU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
84S0297.0084.2020
SPORAH MASUNGA MALIMI
KIWANJA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHUNYA DC - MBEYA
85S0297.0085.2020
SYLVIA MASALU SHILINDE
MSALATO SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
86S0297.0086.2020
VAILETH MANENO MBUDO
MPITIMBI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSONGEA DC - RUVUMA
87S0297.0087.2020
VISIA DENIS MUSHI
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
88S0297.0088.2020
WILTRUDA WILBROAD FREDRICK
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya