Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ARASH SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4817.0005.2020
EDINA CHACHA SALALA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
2S4817.0012.2020
GRACE LEONALD ZABLON
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
3S4817.0014.2020
HAPPYNESS ELIREHEMA NAMSON
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
4S4817.0017.2020
JACKLINE LUDOVICK SHIRIMA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
5S4817.0018.2020
JESCA SIMION CHACHA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIFISH PROCESSING,QUALITY ASSURANCEAND MARKETINGCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
6S4817.0021.2020
MARIAMU SARINGE NARONYO
GAIRO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolGAIRO DC - MOROGORO
7S4817.0026.2020
MESSE URBANO MATHIAS
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
8S4817.0034.2020
NAOMI DAMIANO BAYYO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
9S4817.0047.2020
ATETI ELIAKIMU SILOMA
MAGU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
10S4817.0049.2020
DENIS ZAKARIA BAYYO
KIPETA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
11S4817.0052.2020
ELISEUS SIMON MARGWE
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
12S4817.0054.2020
EMANUEL STEPHEN DOMINIKI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
13S4817.0055.2020
ERASTO MARTIN GESO
KORONA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
14S4817.0056.2020
FRANK MICHAEL MALLYA
KIPETA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
15S4817.0057.2020
GODWIN MUSSA KASWAHILI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
16S4817.0061.2020
KASONJO ORASIRASI KISHUREN
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
17S4817.0069.2020
LONG'UTUTI LEKEYO MATOTO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S4817.0071.2020
LOWASA THOMAS MUNGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S4817.0073.2020
LUKA DANIEL SIANG'AU
MAKIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
20S4817.0075.2020
MATHAYO NGARIAPUSI NKAMBI
WANIKE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolWANGING'OMBE DC - NJOMBE
21S4817.0078.2020
MITON OLKERI TUROTO
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
22S4817.0079.2020
MOHAMEDI JUMA TUPPA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAMARKETINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S4817.0082.2020
MUNGE NKONEE MARAI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
24S4817.0085.2020
NGAYEYO TIMAN LONG'OI
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
25S4817.0094.2020
PARNGASAKI LEKAKWI KILELI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
26S4817.0095.2020
PASCAL VICENT NONAY
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
27S4817.0096.2020
PETER BARNOT SAISA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
28S4817.0097.2020
PHILIPO SAIMON LEYAGI
MATOLA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
29S4817.0098.2020
RICHARD MARWA CHACHA
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
30S4817.0099.2020
RICHARD MASSAGO LAISER
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
31S4817.0100.2020
RICHARD REGINALD TATOK
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
32S4817.0102.2020
SABORE JOSEPH MOLLOI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDASECRETARIAL STUDIESCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
33S4817.0104.2020
SARINGE SALAYO METEURI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
34S4817.0105.2020
SIMINDEI MERY SEPERE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
35S4817.0108.2020
TATE SAIPI KANAYA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARARECORDS MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
36S4817.0109.2020
TIGES MILIARI SENGERE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya