Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4816.0003.2020
ANJELA ELISAMEHE TEMBA
WATER INSTITUTEHYDRO-GEOLOGY AND WATER-WELL DRILLINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
2S4816.0006.2020
BAHATI JAMES MESIKANA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
3S4816.0010.2020
DEBORA JULIUS MATHAYO
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
4S4816.0015.2020
EMMA WOLFUGAN SHIRIMA
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
5S4816.0016.2020
EMMY JUMA BENSON
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
6S4816.0019.2020
EVALINE THOBIAS MROSSO
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTESHIPPING AND LOGISTICS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
7S4816.0020.2020
FLAVIANA ANDREA KIMARO
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
8S4816.0021.2020
FLORA MATHAYO MAFIE
LUFILYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
9S4816.0024.2020
GETRUDA WARIAEL MBISE
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
10S4816.0027.2020
GRACE HONEST TEMU
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
11S4816.0028.2020
HEAVENLIGHT OMBENI URASSA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
12S4816.0029.2020
HOSIANA DANIEL BOAY
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S4816.0030.2020
IMANI PINIEL LAIZER
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
14S4816.0031.2020
IRENE JEROME MUSHI
BUNDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUNDA TC - MARA
15S4816.0034.2020
JACKLINE JOHN MSASA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
16S4816.0038.2020
LIDIYA SIMON INYASI
MWANDET SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
17S4816.0039.2020
LIGHTNESS PETER MWACHA
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
18S4816.0040.2020
LILIAN JOSEPH KITHII
MAWENZI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
19S4816.0041.2020
LISSALEA BEN MALIACK
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
20S4816.0042.2020
LOVENESS MAX AYO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
21S4816.0043.2020
LUSIA MICHAEL HERMAN
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
22S4816.0049.2020
METHO SINDILA ASHUMU
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
23S4816.0051.2020
MONICA CHRISTOPHA KARINGA
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
24S4816.0052.2020
MWANAIDI HAMIDU SELEMANI
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
25S4816.0061.2020
NAMNYAKI CHARLES THOMAS
MANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
26S4816.0065.2020
NEEMA ZEPHANIA KALAMBAN
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
27S4816.0070.2020
NORAH ONESPHOR MUSHI
MWANDET SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
28S4816.0071.2020
NOSMI SAMWELI SAIGURANI
MWANDET SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
29S4816.0072.2020
OLIVER BENJAMIN AKYOO
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTESHIPPING AND LOGISTICS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
30S4816.0073.2020
PASKALINA JOSEPH QAIMO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
31S4816.0076.2020
REHEMA FARIJALA MSUYA
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
32S4816.0081.2020
SARAH L LUKUMAY
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
33S4816.0085.2020
UPENDO JOEL MOLLEL
IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
34S4816.0087.2020
VAILETH ESTOMIH STEPHEN
MWANDET SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
35S4816.0088.2020
VERONICA DANIEL MBISE
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
36S4816.0089.2020
VIVIAN AUGUSTINO KIMATH
MAWENZI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
37S4816.0092.2020
WITNESS PETER MWACHA
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
38S4816.0096.2020
ABRAHAMAN AMIRY SOPHIAN
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
39S4816.0098.2020
ADAM MUSTAPHA HASSAN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
40S4816.0103.2020
CLIFF PHILIPO MOLLEL
RANGWI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
41S4816.0104.2020
COSMAS NASSARY MUNDET
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
42S4816.0106.2020
LESANE KITUYON MORINGE
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
43S4816.0107.2020
ELIAS MUSSA JEREMIA
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
44S4816.0109.2020
EMANUEL SAMWEL BAYO
KARATU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
45S4816.0113.2020
ENOCK OSWALD TARIMO
KITETO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
46S4816.0115.2020
ERICK ABDULAH JUMA
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
47S4816.0118.2020
FILIPO ELISANTE ZEFANIA
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
48S4816.0119.2020
FRANK ELIA MSUYA
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
49S4816.0120.2020
FRANK OSWALD MUSHI
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOSPITALITY OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
50S4816.0122.2020
GOODLUCK B MBISE
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
51S4816.0123.2020
HUSSEIN MUSSA LAIZER
IHUNGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
52S4816.0126.2020
INNOCENT EDWARD SAMWEL
TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
53S4816.0127.2020
JACKSON JOSEPH PELLO
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
54S4816.0128.2020
JACKSON KAKUYU NGULYA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
55S4816.0130.2020
JANUARY LAURENT LWANJI
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANITOUR GUIDING OPERATIONSCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
56S4816.0137.2020
JOSEPH GREYSON FUNDI
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
57S4816.0143.2020
KERA NDUNDAY MASHATI
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
58S4816.0144.2020
KHALFANI ALLY MOHAMED
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
59S4816.0146.2020
LALARI LOGOLIE NGAKENYA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
60S4816.0150.2020
LEPOSO SALANGAT KILOYAN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
61S4816.0152.2020
LUKA GEOFREY MSENGI
RUTABO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
62S4816.0154.2020
MAKEREGE ISACK MAKEREGE
KARATU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
63S4816.0157.2020
MATHEW R MKURASI
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
64S4816.0158.2020
MAURA JULIUS LAIZER
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
65S4816.0160.2020
MELEKIZEDEKI SAMWEL LAIZER
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSENTERPRISE DEVELOPMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
66S4816.0162.2020
MIBAKU ZAKARIA RUNGUNA
SINGACHINI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
67S4816.0163.2020
MICHAEL ATUMA OSEITAI
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
68S4816.0165.2020
MOSES DANIEL OLOIBORMUNYOI
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
69S4816.0166.2020
NATHANAEL PENDAEL KIVUYO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
70S4816.0167.2020
NELSON JOVIN NNKO
KARATU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
71S4816.0169.2020
NGOKOYOI NGORIOYO SAIGARAKI
SOKOINE MEMORIALEGMBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
72S4816.0170.2020
NICKSON ERASTO MUNUO
TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
73S4816.0171.2020
NICKSON PETER CHUWA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
74S4816.0176.2020
OSEITAI TAYAI MAURA
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
75S4816.0179.2020
PETRO ZAKAYO CHICHILAI
RANGWI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
76S4816.0186.2020
SAITOTI SANGUYAN OLEDOROP
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
77S4816.0187.2020
SAMARIO ISSACK MURO
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
78S4816.0192.2020
SEBASTIAN ABELI KAAYA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
79S4816.0195.2020
SHABANI HIZA KAONEKA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
80S4816.0199.2020
TUMAINI CHRISTOPHER ZAKAYO
RUTABO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
81S4816.0200.2020
TUMAINI JEREMIAH MUSSA
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
82S4816.0203.2020
YARONGA LEMOLOO MOLLEL
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
83S4816.0206.2020
YUSUFU A WARYOBA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
84S4816.0207.2020
ZAKAYO MELIYO MOSON
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya