Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA LAKE NATRON SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4815.0004.2020
BENEDICTA MAGOTO MOSI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
2S4815.0005.2020
CHRISTINA PETRO FESTO
FOREST INDUSTRIES TRAINING INSTITUTE (FITI)FOREST INDUSTRIES TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
3S4815.0009.2020
ELIZABETH SAIGURANI MOLLEL
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
4S4815.0010.2020
ENGLEHEVEN MIKA MAFIE
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
5S4815.0011.2020
ESTHER FELIX ISSANGYA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
6S4815.0013.2020
FIDA JOSEPH KABANGA
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
7S4815.0014.2020
GETRUDA SEBASTIAN INDELAI
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
8S4815.0016.2020
HADIJA SAMWEL SAIDEA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
9S4815.0018.2020
JENIPHA ENOCK MBISE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSINSURANCE AND RISK MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
10S4815.0019.2020
JOSEPHIN GIDEON MELITA
IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIRINGA MC - IRINGA
11S4815.0023.2020
KURUTHUMU SAID MGWAO
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
12S4815.0024.2020
LAVU ADIEL KASSIN
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
13S4815.0025.2020
LINA MATHIAS SAUS
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
14S4815.0026.2020
LIZBETH ABDULAZIZ MAJIDI
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
15S4815.0027.2020
LULU ISRAEL AYO
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
16S4815.0028.2020
MAGDALENA ABRAHAM MICHAEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
17S4815.0037.2020
NEEMA JOHN NGINEYA
FOREST INDUSTRIES TRAINING INSTITUTE (FITI)FOREST INDUSTRIES TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
18S4815.0045.2020
NGARISISI HITA KITUPEI
MWIKA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
19S4815.0050.2020
ROMANA THOMAS CHRISTIAN
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
20S4815.0053.2020
SELINA DABARWA SAIDEA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
21S4815.0058.2020
VIOLA PAULO OROTA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMETROLOGY AND STANDARDIZATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
22S4815.0060.2020
ZAITUNI MANSURI MCHOME
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMALAND AND MINE SURVEYINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S4815.0061.2020
ZAMDA ABDULKADRI FESTO
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
24S4815.0063.2020
ALTEROTOI NDAKARI SANING'O
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
25S4815.0066.2020
BONIFACE ISSAYA NAMJOGO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
26S4815.0068.2020
CATHIBETI NJIKU KASENYA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMSOCIAL WORKCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
27S4815.0069.2020
CHRISTIANI JACKSON NANGRYA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
28S4815.0070.2020
CLEMENT CYRIL CLEMENT
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
29S4815.0071.2020
CLEMENT JOSEPH JORROJICK
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
30S4815.0073.2020
DAVID DAMBO KABANGA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
31S4815.0075.2020
DENIS GILIADI KAAYA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
32S4815.0076.2020
DEOGRATIAS SIMON MGOHAMWENDE
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
33S4815.0077.2020
DOMINICK SINGO MOLLEL
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
34S4815.0079.2020
EZRON JOSHUA MBWANA
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
35S4815.0080.2020
GEORGE OMONDI BERNARD
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
36S4815.0081.2020
GODLIVING AMANI KASSONE
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
37S4815.0082.2020
HARAKAISHA MONIC MENOI
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
38S4815.0087.2020
JACKSON JACOB JOSEPH
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHABIOMEDICAL EQUIPMENT ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
39S4815.0092.2020
JOFREY KANANKIRA NNKO
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
40S4815.0093.2020
JORDAN ISACK JONAS
MARA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
41S4815.0094.2020
KELVIN JUSTIN SAFARI
RANGWI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
42S4815.0095.2020
KIPEENI LASONIKI MUNGA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
43S4815.0096.2020
KITEU KASOE MAKURU
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
44S4815.0099.2020
KOLIMBA MAURA NDULET
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
45S4815.0102.2020
LAAMALI KAMAKIA MAKOI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
46S4815.0104.2020
LANGETI SAIGURANI MEIPUKI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
47S4815.0109.2020
LEMURUWA KAPOTO LEDIDI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
48S4815.0112.2020
LESINGO LANGOI MORISE
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
49S4815.0115.2020
LOMAYANI JOEL LUKUMAY
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
50S4815.0116.2020
MIKAEL DANIEL OLEKIPAMBA
ARDHI INSTITUTE - TABORACARTOGRAPHYCollegeTABORA MC - TABORA
51S4815.0118.2020
MPOLE RICHARD BULISAI
UMBWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
52S4815.0119.2020
MUSA LANGAKWA ALADALA
CENTRE FOR FOREIGN RELATIONS (CFR) - DAR-ES-SALAAMINTERNATIONAL RELATIONS AND DIPLOMACYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
53S4815.0122.2020
NICKSON ZAKARIA AYO
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
54S4815.0124.2020
NOELI ANZELIMU JOHN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
55S4815.0125.2020
OLTINA LEUSI KUKUTIA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
56S4815.0133.2020
SANDE STEVEN JEMSI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
57S4815.0134.2020
SARUNI LEMBRISI SEREPU
MANDAKA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
58S4815.0135.2020
SEFANIA AGUSTINO MIKA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
59S4815.0136.2020
SINGIRA LOMELOK NAADATWA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
60S4815.0137.2020
ZAKARIA OLDIAN SAFARI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya