Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SALE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4599.0001.2020
ALICE STEPHEN NGUTTO
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
2S4599.0009.2020
ENDESH MUSA LEKASIO
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
3S4599.0016.2020
JASMIN OMARY JABIRY
MANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
4S4599.0017.2020
JENIPHER PASCAL MSEMO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
5S4599.0018.2020
JOSEPHINE ELIAS BERERE
KLERUU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeIRINGA MC - IRINGA
6S4599.0022.2020
LISEFA JAPHETI KALODI
TAGAMENDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIRINGA MC - IRINGA
7S4599.0025.2020
MANKA SIMON DAIDI
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
8S4599.0029.2020
MARIUMU MASOUD SULEMAN
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
9S4599.0031.2020
MARTHA BONIFASI MGOI
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
10S4599.0041.2020
NANA RICHARD SEMBEO
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
11S4599.0048.2020
NEEMA PETRO JOHN
NANGWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
12S4599.0057.2020
ROZINA WILLIAM NDIANIDO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S4599.0067.2020
TILINA PHILBERT SIRIYAGI
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
14S4599.0072.2020
ALASHULA NGIIMA ARKADA
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
15S4599.0075.2020
BAKARI YOHANA SOINDA
MWENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
16S4599.0076.2020
BARAKA GABRIEL NG'AIDA
MAKIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
17S4599.0078.2020
BENJAMINI ZEPHANIA BENJAMINI
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMALAND AND MINE SURVEYINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S4599.0080.2020
BRAYAN SIMON MTEMI
SAME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
19S4599.0083.2020
EMANUEL ASANTELY MGHASES
WATER INSTITUTEHYDROLOGY AND METEOROLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
20S4599.0084.2020
ERICK EDWARD GIDORE
MWENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
21S4599.0085.2020
FRANK CHIRSTOPHER NETIE
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
22S4599.0086.2020
ITIMANI JOHN SELEWA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S4599.0088.2020
KALAI NGUTUTI BARARE
TUNDURU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
24S4599.0093.2020
LABAN PETRO BERERE
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
25S4599.0094.2020
LALARI LUKAS SINDIYO
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
26S4599.0096.2020
LEFASI ALSON GIDAI
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
27S4599.0104.2020
MICHAEL JULIUS SIRYAGI
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
28S4599.0105.2020
MICHAEL JOSEPH SARONGA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
29S4599.0107.2020
MOHAMED HASHIMU MANDARI
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
30S4599.0108.2020
MUSA SULULU KARENGESAI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
31S4599.0109.2020
NEHEMIA ELIA HANGALI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
32S4599.0111.2020
OLTIMBAU KITISIA BARARE
ANNA MKAPA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
33S4599.0114.2020
PETRO OYAYA MBARIO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
34S4599.0115.2020
RAMATI ORKWARI MORINGE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
35S4599.0118.2020
SAMWEL ATAULWA URIO
SAME SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
36S4599.0120.2020
SINDILA TIKAKA OLESHI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
37S4599.0121.2020
STEPHEN MATHAYO ABRAHAMU
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
38S4599.0122.2020
TAANYWA NGALUMA SIMEL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
39S4599.0124.2020
TIMANI PHILIPO BEBE
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
40S4599.0125.2020
TIPILIT LEKITONY OLENJONI
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
41S4599.0127.2020
WANGA OLOJU RINYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
42S4599.0128.2020
WILIASI RANDAI NANIDE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
43S4599.0130.2020
ZEPHANIA JOSEPH LEINA
SAME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya