Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SOITSAMBU SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3472.0005.2020
ANNA SAITOTI JOAKIM
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
2S3472.0009.2020
BALDWINA ALOYCE CHILONGOZI
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
3S3472.0012.2020
FRANSISCA JAMES LEAKEY
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
4S3472.0013.2020
GETRUDA PAUL MALASHI
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
5S3472.0019.2020
HAPPINESS EMANUEL BARIYE
KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKONDOA TC - DODOMA
6S3472.0021.2020
JAMILA MIKIDADY ALLY
KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKONDOA TC - DODOMA
7S3472.0032.2020
MARIAMU HAMISI JUMA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
8S3472.0034.2020
MERIANO SAIBULU KOIPA
KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKONDOA TC - DODOMA
9S3472.0038.2020
MWANAHAMISI AYUBU MFANGAVO
DAREDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBABATI DC - MANYARA
10S3472.0039.2020
NAINI EMANUEL ALAIS
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
11S3472.0052.2020
PENDAEL PETRO KESI
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
12S3472.0053.2020
PENDO PARSHUKU KIKANAI
KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKONDOA TC - DODOMA
13S3472.0056.2020
RAHEL SAMWEL MELITA
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
14S3472.0057.2020
RAHEL SAMWEL MOLLEL
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
15S3472.0058.2020
REBECA EMANUEL TLUWAY
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
16S3472.0062.2020
REHEMA LUCAS MADANGE
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
17S3472.0067.2020
ROMANA NICODEMU BARIYE
KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKONDOA TC - DODOMA
18S3472.0071.2020
SAMATO KUNDAY PARMWAT
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
19S3472.0073.2020
SENEYA LEMBITA MASOY
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
20S3472.0077.2020
SIAKATI PARSHAMAI MORIJO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
21S3472.0084.2020
ZAWADI LOMITU YARO
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
22S3472.0085.2020
ABUSHIRI HASSAN MAULID
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S3472.0086.2020
ALBERT HEBBERT SHAURI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
24S3472.0087.2020
AMINIEL ZAKAYO MMASI
MWENGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
25S3472.0089.2020
BARAKA EMANUEL RASHID
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
26S3472.0091.2020
DAVID PUSHART MOIYOI
ENGUTOTO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
27S3472.0093.2020
ELIAS SHAMSUDI MSUYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILEMELA MC - MWANZA
28S3472.0100.2020
FAUSTINE JEREMIAH SAMWEL
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
29S3472.0101.2020
GABRIEL EMANUEL LESALOI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
30S3472.0103.2020
GILIADI AMINIEL MBISE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
31S3472.0104.2020
IVAN ISACK GIRAS
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
32S3472.0111.2020
KOKOYO RISHARISHA KINDET
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
33S3472.0114.2020
KUUKEI MUKARE MASAGO
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
34S3472.0120.2020
LEKUTA KARIA NGURUMAI
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
35S3472.0126.2020
LISSO FRANK LISSO
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
36S3472.0128.2020
MARKO EMANUEL TIMAN
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
37S3472.0133.2020
MOSES MARIPE KULWO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
38S3472.0146.2020
OLOBULU RETETI LETIET
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
39S3472.0147.2020
ONESMO DANIEL KOLONJON
ENGUSERO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
40S3472.0150.2020
ROGATHE TIMOTHEO LOTHI
ENGUSERO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
41S3472.0153.2020
SAYETWA NDINOYE SHAKWA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
42S3472.0154.2020
SEKERIAI SAITABAU KAIRUNG'
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
43S3472.0162.2020
WILLIAM OJUNG'U SAMWEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya