Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SAMUNGE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2810.0010.2020
CHRISTINA W MBANDE
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
2S2810.0019.2020
FARAJA M SAMWEL
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
3S2810.0024.2020
GLORIA F LYMO
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
4S2810.0030.2020
JALIWA A ROMAN
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
5S2810.0033.2020
KASERIAN S SHARADI
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
6S2810.0042.2020
MATILDE T JULIUS
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
7S2810.0047.2020
MWAJUMA H MUSA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
8S2810.0048.2020
NAILENDAI M NDAKARIS
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
9S2810.0049.2020
NANCY G SOMI
KIFARU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
10S2810.0055.2020
ROSENA C MATHEO
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
11S2810.0062.2020
SION W JOSEPH
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
12S2810.0069.2020
USHANG'WA G TARIANI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
13S2810.0071.2020
WAKURU M KITASENGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILEMELA MC - MWANZA
14S2810.0075.2020
AGUSTINO A TONGO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
15S2810.0076.2020
AGUSTINO W MTUI
KARATU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
16S2810.0078.2020
DANIEL S LEGISI
RUNGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
17S2810.0081.2020
ELIFAS J GAIMA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTREHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S2810.0082.2020
EMANUEL Z GIBENOI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MABUKI CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMISUNGWI DC - MWANZA
19S2810.0083.2020
EVAN A SEMBEO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
20S2810.0084.2020
FRED ZEPHANIA GIMEREY
WATER INSTITUTEIRRIGATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S2810.0090.2020
ISAYA H BILENYEGI
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
22S2810.0091.2020
JAFARI A KAGHORE
KILIMANJARO COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MOSHICLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMOSHI MC - KILIMANJARO
23S2810.0093.2020
JOFREY D PAULO
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
24S2810.0098.2020
KALBITI B NDIKOLAI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MADABA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeSONGEA DC - RUVUMA
25S2810.0099.2020
KITUMI S MWASUNI
SINGACHINI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
26S2810.0100.2020
LAURENCE E ANDREW
KARATU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
27S2810.0101.2020
LAIZER L SERENI
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
28S2810.0102.2020
LEMEI E LEMEI
SINGACHINI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
29S2810.0103.2020
LOIBORMONYI K KORIO
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
30S2810.0104.2020
LONGOY P LEWANGA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MADABA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeSONGEA DC - RUVUMA
31S2810.0108.2020
MASANDA S BALAGERERI
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
32S2810.0110.2020
MESHACK S MSHANA
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
33S2810.0112.2020
MSABI J MEDO
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
34S2810.0114.2020
PATRICK PAULO AFYUSISYE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
35S2810.0117.2020
PETRO I EDWARD
MBUGWE SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolBABATI DC - MANYARA
36S2810.0122.2020
SARUNI K OLOLCHURIE
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES SCIENCE AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
37S2810.0124.2020
SHEDRACK E BERERE
NATIONAL SUGAR INSITUTE - KIDATUAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOSA DC - MOROGORO
38S2810.0127.2020
SULEMANI A MKUMBO
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
39S2810.0129.2020
WALIDI A JUMANNE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
40S2810.0131.2020
WILIAM Y HHANDO
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
41S2810.0134.2020
YOHANA T MWENYA
INYALA AGRICULTURAL TRAINING INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMBEYA DC - MBEYA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya