Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA LOLIONDO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1274.0004.2020
ANITHA ABRAHAM LABY
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
2S1274.0005.2020
ANNA LAZARO SARUNI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
3S1274.0007.2020
ASHA KHALID MLAY
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
4S1274.0012.2020
DEBORA PHELEX SUMARY
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
5S1274.0015.2020
EINOTH PETRO KOWAYU
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
6S1274.0019.2020
EVELYN PETER NYALUCHI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
7S1274.0022.2020
GLORY PHILIPO LULEY
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
8S1274.0024.2020
IRENE THOMAS GWEYAMI
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
9S1274.0025.2020
IVON LUCAS TOROYA
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
10S1274.0026.2020
IVON LIVINGSTONE KIMAMBO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
11S1274.0027.2020
JANETH EMMANUEL LEDIO
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
12S1274.0028.2020
JANETH GADIEL LEINO
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
13S1274.0029.2020
JANETH EXAUD MOHAMED
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
14S1274.0031.2020
JULIANA FAUSTINE MEELA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
15S1274.0035.2020
LUCY PETER KULWA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
16S1274.0036.2020
MAGDALENA OCTAVIAN NGOTEZI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
17S1274.0037.2020
MARIA FAUSTINE MAKARANGA
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
18S1274.0040.2020
MARTHA PHILEMON BUGARE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S1274.0042.2020
MIREBU EVANCE MBARIOBA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
20S1274.0044.2020
MWAJUMA RAMADHAN NGINA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
21S1274.0049.2020
NASRA MTINANGE FRANCIS
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
22S1274.0053.2020
NESANDI MOISANGA LEITURA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
23S1274.0056.2020
NORRINE LAWRENCE ROBERT
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
24S1274.0057.2020
NOSIM JOHN DANIEL
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
25S1274.0059.2020
REGNES IBRAHIM MEENA
SINGACHINI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
26S1274.0060.2020
REILA BENJAMIN BARAGISWA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
27S1274.0061.2020
ROMANA GIDIGWARU SANKA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
28S1274.0062.2020
ROSEMARY PETER SEYAI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MADABA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeSONGEA DC - RUVUMA
29S1274.0066.2020
WITNESS ELIBARIKI KICHAO
MTWARA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESPHARMACEUTICAL SCIENCESHealth and AlliedMTWARA DC - MTWARA
30S1274.0069.2020
BENSON JULIUS MWAMATITU
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
31S1274.0070.2020
CHRISTOPHER AMEDEUS MARCEL
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
32S1274.0071.2020
CHRISTOPHER STEPHEN GOROI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
33S1274.0074.2020
EMMANUEL MARKO OBEDI
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
34S1274.0076.2020
FADIEL YUSUPH NGIYEDI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
35S1274.0077.2020
FOGO EMMANUEL ZACHARIA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
36S1274.0078.2020
FREDRICK SOLOMONI PALLANGYO
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
37S1274.0079.2020
IBRAHIM JULIUS SANING'O
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
38S1274.0081.2020
IDDI JAPHARI SULEIMAN
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
39S1274.0082.2020
INNOCENT ELIA NANYARO
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMECONOMICS DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
40S1274.0084.2020
JACKSON MATEI ISSUJA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
41S1274.0086.2020
JACOB ADAM JAMES
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
42S1274.0088.2020
JOHN ISMAIL ATHMAN
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
43S1274.0089.2020
JOSHUA OLOSHIPA ROGEY
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
44S1274.0091.2020
JUNIOR IDDI AHMED
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
45S1274.0092.2020
JUSTINE JOSEPH DANIEL
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
46S1274.0094.2020
KANALI ZEPHANIA SHANGURU
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
47S1274.0097.2020
KELVIN WABIRO MBOGO
SOYA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
48S1274.0098.2020
KISINDO KIARO ORMINIS
KARATU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
49S1274.0099.2020
LEAGI JOHN RIMBANI
KARATU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
50S1274.0104.2020
LUCKY WILSON NGENODYE
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
51S1274.0105.2020
MILTON PHILEMON PHABIAN
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
52S1274.0106.2020
MOHAMED OMARY SHAYO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
53S1274.0107.2020
MOHAMED SWALEHE KAPALILA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
54S1274.0108.2020
MOSSES OBADIA GISHEN
KIFARU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
55S1274.0109.2020
NDAGUSA KENJA NENGOYA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
56S1274.0110.2020
NDINI SAIBULU MNENE
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
57S1274.0112.2020
OLONING'O OLOLTWAA PARSAMBEI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
58S1274.0114.2020
OSUVATH NDEFA MOLLEL
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
59S1274.0115.2020
OTHMAN MODEST MSHIU
SADANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
60S1274.0121.2020
SALMINI SALIMU ISMAIL
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTREHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
61S1274.0122.2020
SELEMANI ABDALLAH SELEMANI
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
62S1274.0123.2020
SETHI JOEL SAIROWA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
63S1274.0124.2020
SHEDRACK PHILIPO NGAYA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
64S1274.0125.2020
STEVEN INNOCENT DEEMAY
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
65S1274.0126.2020
STOPHER THOMAS GWEYAMI
MWENGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
66S1274.0128.2020
TUMAINI NICHOLAUS RAPHAEL
KARATU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
67S1274.0129.2020
VICTOR FLORIAN LYIMO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MABUKI CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMISUNGWI DC - MWANZA
68S1274.0132.2020
YOHANA MSAFIRI MSANGI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
69S1274.0133.2020
YUFA TIMON NDIKOLAI
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
70S1274.0134.2020
YUSUPH HAJI MOHAMED
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
71S1274.0135.2020
YUSUPH TIMOTHEO KANDOYE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya