Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA EMBARWAY SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1159.0012.2020
DORKASI JULIUS MUNGAS
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
2S1159.0014.2020
EMAKULATA JASTINE BAHA
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
3S1159.0015.2020
ESTA LUCAS LAANDARE
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
4S1159.0017.2020
EVALINE OBEDI MBAGA
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
5S1159.0021.2020
GOODNESS MOSES LUKUMAY
MWANDET SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
6S1159.0023.2020
HALIMA HASHIM SABUNI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
7S1159.0025.2020
HANNA MARTIN HAYGARU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
8S1159.0026.2020
HAPPINESS ROBERT MALINGA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
9S1159.0027.2020
HEAVENLIGHT AUGUSTINO MBISE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
10S1159.0029.2020
IRINE JOHN MASIWA
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
11S1159.0034.2020
JENNIFER BONFANCE LAWI
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
12S1159.0036.2020
JUDICA HERRY MTUI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
13S1159.0057.2020
NANCY PHILIPO LUKUMAY
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
14S1159.0061.2020
NASMA ATHUMANI JUMA
KAMENA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
15S1159.0069.2020
OLIVER THOBIAS LOGOLIE
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
16S1159.0074.2020
ROSE NICHOLAUS MATOMOLA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
17S1159.0077.2020
SALMA YUSUFU HAMISI
MWANDET SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
18S1159.0080.2020
SARAFINA GWATEMA QAMARA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
19S1159.0081.2020
SARAFINA SARUNI MENG'ARANA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
20S1159.0086.2020
SIRILA YUDA WINO
FOREST INDUSTRIES TRAINING INSTITUTE (FITI)FOREST INDUSTRIES TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
21S1159.0087.2020
TAMARI YONA MBONEA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
22S1159.0090.2020
UMMY ISMAIL TARIMO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
23S1159.0091.2020
UPENDO EZEKIEL MOLLEL
MAZAE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
24S1159.0098.2020
BRAYSON BENSAMENI SAFARI
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
25S1159.0099.2020
BRIAN LEMBRIS LUCUMAY
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
26S1159.0101.2020
DAMAS ARISTARIKI LUKA
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
27S1159.0102.2020
DANIEL VEDASTO LAIZER
KARATU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
28S1159.0103.2020
DEO MAMUS EMMANUEL
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
29S1159.0105.2020
DERICK ELINAMI ERNEST
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
30S1159.0107.2020
ELIAS AMAN NNKO
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
31S1159.0109.2020
EMANUEL NICODEMUS HARRY
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
32S1159.0110.2020
EMANUEL SAFARI BURRA
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
33S1159.0112.2020
ERICK EXAUDI GODLUCK
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
34S1159.0114.2020
EVANCE MECHACK CHAO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
35S1159.0120.2020
HERI ELIENEA MBWAMBO
KIFARU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
36S1159.0125.2020
JOHN PASCHAL NIIMA
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
37S1159.0128.2020
KAMILI N JOSEPHAT
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
38S1159.0129.2020
KASIARO NG'EEYA TATE
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
39S1159.0135.2020
KORIANGA SAKARA BIRIKAA
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
40S1159.0140.2020
LENDIWA MURANI LOSILALE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
41S1159.0143.2020
LOORKUNDI MASANGA SABORE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
42S1159.0145.2020
LUKA KURAMBE LELYA
KARATU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
43S1159.0155.2020
MELICKZEDECK JULIUS MUNGAS
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
44S1159.0158.2020
MESHACK THOBIKO KARANI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
45S1159.0172.2020
NGOYAS MATEPET KIPARA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMETROLOGY AND STANDARDIZATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
46S1159.0174.2020
NICKSON GEORGE JAMES
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
47S1159.0175.2020
NICKSON GODLISTEN WILLIAM
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
48S1159.0176.2020
NORBAT JUMA ODAJO
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
49S1159.0187.2020
SAMWEL EZEKIEL MALANDO
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
50S1159.0189.2020
SAMWEL NOAH TOIMA
MPWAPWA INSTITUTE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESENVIRONMENTAL HEALTH SCIENCESCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
51S1159.0196.2020
TONY HERRY MSEMO
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya