Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA DIGODIGO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0978.0003.2020
BEATRICE BATANISHA NAMJOGO
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
2S0978.0004.2020
DIANA LINUS MADEKWE
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
3S0978.0005.2020
DORCUS ELIAS KITOMARY
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
4S0978.0008.2020
ELIZA DASIBA NANGULALE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
5S0978.0010.2020
FARAJA DAVID BARAGO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
6S0978.0017.2020
IRENE ROBERT MOLLEL
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
7S0978.0018.2020
IRENE PRAYGOD LYAKUNDI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
8S0978.0020.2020
JENIFER ABEDINEGO MOLLEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
9S0978.0026.2020
LISAWA BARIKIELI MALULE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
10S0978.0027.2020
LOVENESS MEDARD EDWIN
KILIMANJARO COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MOSHIHEALTH RECORDS AND INFORMATION TECHNOLOGYHealth and AlliedMOSHI MC - KILIMANJARO
11S0978.0035.2020
MOURINE ALLEN RINGO
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
12S0978.0036.2020
NAILEJA KAPANDE SUYAN
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
13S0978.0054.2020
SHANGWE MALAKI MREMA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
14S0978.0057.2020
UDAGAHARIBO MEHODA GITIYEDA
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
15S0978.0061.2020
AGUSTINO EDWARD WEBBO
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
16S0978.0062.2020
AMANI JOSEPH ALAISI
KIFARU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
17S0978.0063.2020
ANATOLI JOSEPH GICHRO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S0978.0064.2020
ANOLD ROBSON MOLLEL
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
19S0978.0065.2020
ATHUMANI HAJI KYANDO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
20S0978.0066.2020
BARAKA GABRIEL LOTHA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
21S0978.0068.2020
BARIKIEL SAMUNDA KASSIN
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
22S0978.0069.2020
BARNOTI KITETI OLENAISOI
KIFARU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
23S0978.0071.2020
BONIFAS MESAYA MELAU
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
24S0978.0072.2020
BRIAN ROBUAM NG'UNDA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
25S0978.0074.2020
DANIEL FANUEL MOLLEL
MWIKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
26S0978.0077.2020
DAVID SAMWEL LEMIEU
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
27S0978.0078.2020
DICKSON SAMWEL RAFAEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
28S0978.0079.2020
DOGLAS DANIEL BARASOBIAN
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
29S0978.0084.2020
FENIST ISAACK KATALAMBU
MARA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
30S0978.0086.2020
GITOMELDA MEGASA GHERABASTA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
31S0978.0087.2020
HAMISI FARAJI MSUYA
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
32S0978.0088.2020
ISAYA ISSACK MGERY
IDODI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
33S0978.0094.2020
JULIUS CHIMPO MAJALA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES SCIENCE AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
34S0978.0096.2020
LAMECK JUSTINE MUSHI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
35S0978.0097.2020
LAUS GIDION LEMIEU
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
36S0978.0098.2020
LEAJANG LEKOKO OLOJU
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
37S0978.0106.2020
LOWASA LORGOO MATUNDA
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
38S0978.0108.2020
MINDISA SHELIE SARIA
BUNDA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUNDA TC - MARA
39S0978.0111.2020
MOSSES MSAFIRI MABALWE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
40S0978.0112.2020
MSANGI SADIKI NAIDO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
41S0978.0116.2020
NGELIA SHANGULE NGWEDAI
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
42S0978.0119.2020
NOBERT DANIEL MOLLEL
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
43S0978.0120.2020
NOEL STEPHEN GIDORE
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
44S0978.0121.2020
NOEL ZACHARIA MBUYA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
45S0978.0123.2020
NURUEL WILFRED MICHAEL
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
46S0978.0125.2020
ORICHI TOBIKO ALAGATE
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
47S0978.0127.2020
RAIKETI REMASI LEMIEU
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
48S0978.0129.2020
SENEDI PHILIPO NAMJOGO
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
49S0978.0135.2020
STEWART SAMWEL SWAI
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
50S0978.0138.2020
TIMOTHEO MOSES TUPUYO
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya