Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA EMANYATA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0852.0001.2020
ANNA SAMWEL BONIPHACE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
2S0852.0003.2020
EDINA ISSAYA TARURU
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
3S0852.0004.2020
EPIPHANIA TIOPHILI LEONCE
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
4S0852.0009.2020
KASINO KUBANY ZAKAYO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
5S0852.0012.2020
MALI MARARIANDA NGOITIKO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MABUKI CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMISUNGWI DC - MWANZA
6S0852.0015.2020
MIRIAM ELIUDI MICHAEL
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MABUKI CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMISUNGWI DC - MWANZA
7S0852.0016.2020
MOIPA SAITOTI MOLLEL
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
8S0852.0025.2020
NEEMA DAUDI KAISOY
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
9S0852.0033.2020
ROSELYNE LEKISHON NGOITIKO
INYALA AGRICULTURAL TRAINING INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMBEYA DC - MBEYA
10S0852.0043.2020
WITNESS KESSY EMANUEL
LUFILYO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
11S0852.0044.2020
WITNESS MOSSES SENDUI
PATANDI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM (TARAJALI)Teachers CollegeMERU DC - ARUSHA
12S0852.0048.2020
AMOS KATIKWA NGINAI
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
13S0852.0049.2020
ANDREW JONAS MWAKYOMA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
14S0852.0051.2020
DANIEL FANUEL MBUSIA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
15S0852.0053.2020
DAVID TIRIM MAKO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
16S0852.0058.2020
INNOCENT FANUEL MKOJERA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
17S0852.0059.2020
JACKSON SEKITA KETUTA
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
18S0852.0060.2020
JONAS PAULO LAIZER
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S0852.0061.2020
JOSEPH LUCAS TEIYA
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
20S0852.0064.2020
KIPOIN NINA MOLLEL
KLERUU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeIRINGA MC - IRINGA
21S0852.0066.2020
KOSIANGA LOURE PARMELO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MADABA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeSONGEA DC - RUVUMA
22S0852.0069.2020
LEKITONY PARESOI LINDI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE - MTWARAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
23S0852.0071.2020
LEMETEY KUBANY PARKIPUNY
KOROGWE TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeKOROGWE TC - TANGA
24S0852.0072.2020
LIAKENY DANIEL NGOITIKO
INYALA AGRICULTURAL TRAINING INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMBEYA DC - MBEYA
25S0852.0074.2020
MASIAYA ELIJAH MAKKO
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
26S0852.0080.2020
MURE DANIEL NGOITIKO
MBUGWE SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolBABATI DC - MANYARA
27S0852.0082.2020
NELSON MARKO NDAIYA
KLERUU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeIRINGA MC - IRINGA
28S0852.0083.2020
NGOYARI KIRANDO LUKEINE
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
29S0852.0084.2020
NOAH FANUEL MBUSIA
NACHINGWEA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNACHINGWEA DC - LINDI
30S0852.0085.2020
OLOISHORWA NGOILENA PERE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
31S0852.0088.2020
ORISHO TIPALE TIMAN
LIVESTOCK TRAINING AGENCY KIKULULA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeKARAGWE DC - KAGERA
32S0852.0090.2020
PARMET JOHN KOISIKIR
DODOMA INSTITUTE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedDODOMA CC - DODOMA
33S0852.0092.2020
RIJALI TUNGA BHOKI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
34S0852.0096.2020
SENGERWAN TOKORE TIMAN
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
35S0852.0101.2020
FREDY JOSEPH NGAI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
36S0852.0102.2020
JULIUS KARYONGI MOLLEL
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya