Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA TUMAINI SENIOR SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5493.0001.2020
ANITHA WILBROAD DAFFI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
2S5493.0002.2020
ANNA PETER GENDA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
3S5493.0003.2020
ASHA IBRAHIM SHABANI
KAKONKO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
4S5493.0004.2020
AURELIA LULU GERALD
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
5S5493.0005.2020
CATHERINE EMANUEL HOTI
MABWE TUMAINI GIRLSPCMBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
6S5493.0006.2020
CHRISTINE CHRISTOPHER FRANCISSY
KAMENA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
7S5493.0007.2020
DAMIANA LECKMOCK ILAITAYO
OMUMWANI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
8S5493.0008.2020
DORCUS AYUBU ELISAMIA
MWIKA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
9S5493.0009.2020
ELIANA LOSERIAN KIVUYO
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
10S5493.0010.2020
ELIZABETH MARCELLY NAALY
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
11S5493.0011.2020
ENDESH GOGO GILOSA
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
12S5493.0012.2020
FARAJA JAMES LEMURATANA
TARAKEA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
13S5493.0014.2020
GRACE GERALD REMI
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
14S5493.0015.2020
HOSIANA HENRY SAMSON
NANGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
15S5493.0016.2020
IRENE EMMANUEL KIZIKUTI
MABWE TUMAINI GIRLSPCBBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
16S5493.0017.2020
JACKLINE PENDAELI MAIMU
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
17S5493.0018.2020
LOVENESS MICHAEL DANIEL
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
18S5493.0019.2020
MARIA JOSEPH DOHHO
KAKONKO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
19S5493.0020.2020
NAHA SARUNI KIPI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
20S5493.0021.2020
NEEMA ISAYA IKAYO
CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
21S5493.0022.2020
ROSE JEREMIAH JERARD
TABORA GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
22S5493.0023.2020
SANDRA SAMWEL BARIYE
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
23S5493.0024.2020
THERESIA KAROLI FELIX
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
24S5493.0025.2020
UPENDO GODWIN ELISAMIA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
25S5493.0026.2020
YVONNE ELISHA SALAHO
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
26S5493.0027.2020
ABDALLAH SHABANI MWENDA
IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPMCsBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
27S5493.0028.2020
AUBRIAN FRANCIS LELO
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
28S5493.0029.2020
CALVIN JOHN MAHU
KAKONKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
29S5493.0030.2020
COLLINS BONIFACE KWEKA
ARUSHA SECONDARY SCHOOLPGMDay SchoolARUSHA CC - ARUSHA
30S5493.0031.2020
COMFORT HAPPY DANIEL
KANADI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
31S5493.0032.2020
EDWIN ELIUPENDO DANIEL
KARATU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
32S5493.0033.2020
ELIA MOSSES KITIGHE
KIKARO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
33S5493.0034.2020
FRANK WINSTONE MSUYA
UMBWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
34S5493.0035.2020
FRED MEDARD FAUSTINE
KORONA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
35S5493.0036.2020
GODLISTEN JOHN KIWALE
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
36S5493.0037.2020
IAN JOHNSON WILSON
IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPMCsBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
37S5493.0038.2020
IBRAHIM ZUBERI ABDI
HANDENI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
38S5493.0039.2020
INNOCENT MAGANGA KOPA
RANGWI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
39S5493.0040.2020
ISMAIL MSAFIRI SAIDI
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
40S5493.0041.2020
IVAN GAUDENCE LYIMO
MWIKA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
41S5493.0042.2020
JAMES ELIBARIKI RAPHAEL
ANNA MKAPA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
42S5493.0043.2020
JOEL JOSEPH BAIRO
MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKYELA DC - MBEYA
43S5493.0044.2020
JOHN JOVITHA JOHN
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
44S5493.0045.2020
JOHN TIMOTHE MODIA
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
45S5493.0046.2020
JOSEPHAT KAMARA NNKO
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
46S5493.0047.2020
JULIUS QAMARA ELISAMIA
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
47S5493.0048.2020
LEMARON SIRONGA NAKWIN
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
48S5493.0049.2020
LEMBRIS SAMWELI LAIZER
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
49S5493.0050.2020
LOISHIYE DAVID PELLO
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
50S5493.0051.2020
LUCAS E BAYDA
NYAKATO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA DC - KAGERA
51S5493.0052.2020
MESHACK MATHAYO LAIZER
MATOLA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
52S5493.0053.2020
MUHAMED HASHIM SADIKI
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
53S5493.0054.2020
PETRO HAMISI ATHUMANI
NYAKATO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA DC - KAGERA
54S5493.0055.2020
SALUM SHAFII MWAKU
IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPMCsBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
55S5493.0056.2020
STANLEY SAMSON NANYARO
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
56S5493.0057.2020
STEPHEN DAVID KARENGI
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya