Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA REDO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5466.0001.2020
ABIGAEL S HERMAN
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
2S5466.0002.2020
AGNESS A MSWIA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
3S5466.0003.2020
DAINESS S GURUMA
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
4S5466.0005.2020
ESTER S LUKUMAY
KITETO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
5S5466.0006.2020
GLORY RICHARD LEMBURIS
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
6S5466.0008.2020
HAPPINESS CHRISTIAN LUCIAN
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
7S5466.0009.2020
JULIANA JOHN LISSA
ARUSHA GIRLSPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
8S5466.0011.2020
MARIAM A ZUBERI
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
9S5466.0012.2020
MAURINE J ROBERT
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMECONOMICS DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
10S5466.0013.2020
MESEYA C KABOYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
11S5466.0014.2020
NAISHIYE Y LAIRITA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - BABATI CAMPUSINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeBABATI TC - MANYARA
12S5466.0016.2020
NAOMI L LAIZER
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S5466.0018.2020
NEKANISA L LEKIDAS
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
14S5466.0019.2020
NENGANYIT J CLEMENCE
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
15S5466.0021.2020
PENINA NGIRERE BARASOBIANA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
16S5466.0022.2020
REGINA N MWANDA
HARAMBEE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
17S5466.0023.2020
SARAH L MOLLEL
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
18S5466.0024.2020
TATIYAI L SANDET
KIFARU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
19S5466.0025.2020
UPENDO M LOPONO
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
20S5466.0027.2020
ABRAHAM K LOPUKENYA
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
21S5466.0028.2020
COLLIN OMBEN MWANGA
KARATU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
22S5466.0029.2020
DAUDI G MOLLEL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
23S5466.0030.2020
ELIUDI VUSINDAWA LENG'IDALE
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
24S5466.0031.2020
JACKSON A TEMBA
MATEMANGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
25S5466.0032.2020
JESAELI CATHBET KIVUYO
MATEMANGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
26S5466.0033.2020
KARIONGI M TURETO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
27S5466.0034.2020
HALIFA MOHAMED MARKO
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
28S5466.0035.2020
LANANA T MUNGE
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
29S5466.0036.2020
MURAN LEPAPA NAYANG'A
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
30S5466.0037.2020
ONESMO E LEKITON
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILEMELA MC - MWANZA
31S5466.0039.2020
SAMWELI J MSESEI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAMARKETINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
32S5466.0040.2020
SAMWELI M FAUSTIN
KIGOMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
33S5466.0041.2020
SAIPI T LOTUNO
NJOMBE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
34S5466.0042.2020
TATAYAN N PUSINDAWA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOSPITALITY OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
35S5466.0043.2020
WILSON S MOLLEL
KARATU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
36S5466.0044.2020
ZERUBABEL P HARWERI
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya