Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ORKEESWA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4514.0001.2020
AISHA NGAVUTI LAIZER
MKOLANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
2S4514.0002.2020
BAHATI LENGITENG' DAUDI
KISARAWE II SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKIGAMBONI MC - DAR ES SALAAM
3S4514.0003.2020
CATHERINE LOISHIYE ROOREY
MANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
4S4514.0004.2020
DEBORA GIDION LUKUMAY
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
5S4514.0005.2020
EINOTI JACKSON MOLLEL
TARAKEA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
6S4514.0006.2020
HAPPNESS CHARLES LAIZER
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
7S4514.0008.2020
LIGHTNESS LEPARAKWO RASIRASI
TUMAINI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
8S4514.0009.2020
LULU ELIBARIKI OSUJAKI
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
9S4514.0010.2020
MONICA MITARON SAINYEYE
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
10S4514.0011.2020
NAOMI LOONAPIR SAILEPU
LUFILYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
11S4514.0013.2020
NGOONI OLCHAKAI LAIS
SONGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
12S4514.0014.2020
PAULINA MALIAKI LESIKAR
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
13S4514.0016.2020
STELLA BONIFACE LOSIEKU
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
14S4514.0017.2020
STELLA TATAYA MOLLEL
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
15S4514.0020.2020
WITNESS JULIUS MOLLEL
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
16S4514.0022.2020
ZAWADI JACKSON NJAKE
ARUSHA GIRLSPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
17S4514.0023.2020
CADET JOSEPH MOLLEL
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
18S4514.0024.2020
EMANUEL MEIBUKO KISIOKI
LUGOBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
19S4514.0025.2020
GOODLUCK LAZARO MELEMBUKI
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
20S4514.0026.2020
LOOMONI SHERIA MEISHUKO
MATOLA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
21S4514.0027.2020
LORETU MOSSON MANANG'OI
MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
22S4514.0028.2020
LOSERIANI MANING'O TOBIKO
MAKIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
23S4514.0029.2020
NOAH SUPUK LAIZER
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
24S4514.0030.2020
PADRE NARDA LANGOI
MKONGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
25S4514.0031.2020
PHILIPO GASPER JUVENCE
KORONA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
26S4514.0032.2020
SALMINI ATHUMANI KURESOI
NACHINGWEA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNACHINGWEA DC - LINDI
27S4514.0033.2020
SAMWEL DANIEL KEPHASI
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
28S4514.0034.2020
SARUNI BENEDICT NAIVASHA
KORONA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
29S4514.0035.2020
SIMON OLESINDIYO MOLLEL
KARATU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
30S4514.0036.2020
SWFTBERT PAULO SHIJA
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
31S4514.0037.2020
TEITOY PUSINDAWA KILUSU
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
32S4514.0038.2020
WILSON CHARLES MEPUKORI
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
33S4514.0039.2020
YUSUPH PIUS ONESMO
MBUGWE SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolBABATI DC - MANYARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya