Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NOONKODIN SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3765.0002.2020
ANNA LAZARO LUKUMAY
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
2S3765.0003.2020
ESTER SAITABAU MOLLEL
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
3S3765.0004.2020
GLORY TARANGEI LAIZER
NATIONAL SUGAR INSITUTE - KIDATUAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOSA DC - MOROGORO
4S3765.0006.2020
HOSIANA ELISHA KAYAN
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
5S3765.0008.2020
JUDITH EDMUND TARIMO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S3765.0009.2020
LILIAN PAULO MZEE
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
7S3765.0010.2020
MARY CYRIL BAYNIT
TUMAINI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
8S3765.0012.2020
MIRIUM JOSEPH HAGAI
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
9S3765.0013.2020
NEEMA JACKSON MELUSORI
KAYUKI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
10S3765.0015.2020
OMEGA LAIGURAINE MEVOROO
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
11S3765.0016.2020
REGINA JOSEPH SIARA
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
12S3765.0019.2020
SAYUNI SAIBULU MEVOROO
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
13S3765.0020.2020
UPENDO LOISHIRO LUKUMAY
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
14S3765.0021.2020
VICKY NYANGUSI LUKUMAY
WATER INSTITUTEIRRIGATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
15S3765.0023.2020
BONIFACE LAZARO MEELI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
16S3765.0026.2020
GERALD LODUPO LUKUMAY
NGARA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
17S3765.0027.2020
GOODLUCK JOEL WILLIUM
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
18S3765.0028.2020
HONEST TADEI TAIRO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
19S3765.0029.2020
INOCENT BERNAD WILLIUM
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S3765.0030.2020
JACKSON ENDITI MOLLEL
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
21S3765.0031.2020
JOHN JAPHETH MOLLEL
NGARA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
22S3765.0033.2020
LEMBRIS SAILEPU LAIZER
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S3765.0035.2020
NICHOLAS STEPHEN MOLLEL
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAHEAVY DUTY EQUIPMENT ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
24S3765.0037.2020
SIMON JOELY LAIZER
BUKOMBE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOMBE DC - GEITA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya