Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA OLTINGA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2884.0006.2020
BAHATI HAULE BAHATI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
2S2884.0020.2020
FLORA LOISHIYE MOLLELY
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
3S2884.0024.2020
GETRUDA JONAS KAAYA
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
4S2884.0047.2020
MAGRETH ERABDIEL UISSO
KAGEMU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
5S2884.0054.2020
MARY GODLIKE MBAGA
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
6S2884.0068.2020
NATALIA COSMAS MROSSO
ISIMILA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
7S2884.0070.2020
NEEMA COSMAS TARIMO
KASOMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
8S2884.0075.2020
NOELA MASUMBUKO ALBERT
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
9S2884.0077.2020
NUSURA AHMED SHEMTAGWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
10S2884.0079.2020
PHILIPINA BENEDICT MROSSO
MABWE TUMAINI GIRLSHKLBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
11S2884.0080.2020
REBECA ZACHARIA SOINGEY
NATIONAL SUGAR INSITUTE - KIDATUAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOSA DC - MOROGORO
12S2884.0081.2020
REGINA RAFAEL BURA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S2884.0096.2020
THERESIA FRANSIS PETER
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
14S2884.0103.2020
WITINESS OMBENI SHUMA
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
15S2884.0108.2020
AMANI MATHIAS MUNGAYA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
16S2884.0109.2020
BAHATI JOSEPH MONGI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
17S2884.0114.2020
DAUDI EMANUEL SAITORE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
18S2884.0132.2020
LOISHIYE LOMNYAKI SAEPYE
MABUGHAI COMMUNITY DEVELOPMENT TECHNICAL TRAINING INSTITUTE - LUSHOTOCIVIL ENGINEERING WITH COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeLUSHOTO DC - TANGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya