Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA IRKISALE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2883.0008.2020
ELIZABETH ISSAYA NATHAN
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
2S2883.0009.2020
ERIMINA CYPRIAN SHIRIMA
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
3S2883.0011.2020
EVA NICHOLAUS JOHN
KILI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
4S2883.0018.2020
GRACE STAPHANO ZEPHANIA
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
5S2883.0020.2020
JACKLINE SABAS MASSAWE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
6S2883.0040.2020
NAMITU SAITABAU LEPARMET
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
7S2883.0043.2020
NAWASA LOSHILU MELAKITI
MKOLANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
8S2883.0051.2020
OCTAVIA AGUSTINO EUSTAKI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
9S2883.0061.2020
SOPHIA IDRISA NKUSA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
10S2883.0065.2020
UPENDO MICHAEL LAIZER
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
11S2883.0066.2020
VIVIAN RICHARD LUCAS
MWERA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
12S2883.0069.2020
ABDILLAHI SELEMANI SAIBOKU
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
13S2883.0070.2020
ANTHONY TUMAINI MTUI
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
14S2883.0071.2020
ATHUMANI BAKARI AYUBU
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
15S2883.0073.2020
BONIFACE MILTON SULLEY
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
16S2883.0078.2020
EDWARD JOEL HINDAY
UWEMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
17S2883.0079.2020
ELIBARIKI JOHN SABAYA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
18S2883.0080.2020
ELIBARIKI SARUNI MITISHILI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
19S2883.0082.2020
EZEKIEL ELIUS KUNDAEL
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
20S2883.0084.2020
GODSON ERASTO LOMBO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARARECORDS MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
21S2883.0085.2020
GOODLUCK JOSEPH TESHA
NGUDU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
22S2883.0086.2020
JEREMIAH SAIGURAN LANDEY
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
23S2883.0087.2020
KELVIN JAMES MOLLEL
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
24S2883.0091.2020
LOTOIWOKI LEPAWO LEKISAMBA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
25S2883.0092.2020
MAYASEK PAULO LENGINYEI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
26S2883.0095.2020
NASIBU IDD AMBOPOTA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
27S2883.0096.2020
NESPHORI STANLEY MROSSO
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
28S2883.0098.2020
NICHOLOUS YUSTINI NICOLA
MWIKA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
29S2883.0099.2020
NIKAS JAMES MASSAWE
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
30S2883.0100.2020
PAULO LOSERIAN SKOI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
31S2883.0101.2020
PHILIPO ELIA MCHARO
NJOMBE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
32S2883.0102.2020
PIUS AGAPITI MARANDU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
33S2883.0103.2020
PROSPER FRENK KANDIRA
MUHEZA HIGH SCHOOLPCBBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
34S2883.0104.2020
RICHARD GABRIEL LAIZER
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
35S2883.0105.2020
ROGATHE CLEMENT KIPUYO
TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
36S2883.0106.2020
SAIMALIE MESHILIEKI SIPITEI
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
37S2883.0107.2020
SAMWEL SAMBWET LENAISIWAN
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
38S2883.0108.2020
SENI NTEMBANDA PASCHAL
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
39S2883.0112.2020
WILLIAM MAKARIOS MSAGIJA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya