Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA RIFT VALLEY SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2882.0006.2020
BEVALY ELISENGUO UISSO
MABWE TUMAINI GIRLSPCBBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
2S2882.0007.2020
CALISTA BAZIL PETER
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
3S2882.0008.2020
CALISTER DANIEL MOLLEL
ARUSHA GIRLSHGEBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
4S2882.0011.2020
CHRISTABELLY AGUSTINO MOSHA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
5S2882.0041.2020
JULIANA SANARE LEKIMAITARE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S2882.0074.2020
SAFINA LOSHILU SIRAI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
7S2882.0079.2020
SHEILA ABDULI LEMBARITI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
8S2882.0089.2020
UPENDO LEMBURIS NGALESONI
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
9S2882.0095.2020
YUNIS MESHACK LAIZER
MONDULI COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMONDULI DC - ARUSHA
10S2882.0100.2020
ALLY SEPH ISSA
SIMANJIRO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSIMANJIRO DC - MANYARA
11S2882.0108.2020
DANIEL LAZAROUS MICHAEL
RUNGWE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
12S2882.0111.2020
EDIGA GEORGE ARON
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
13S2882.0112.2020
ELIFADHILI PRAYSE ELIFADHILI
SONGEA BOYS' SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
14S2882.0117.2020
GODFREY THADEY MASSAWE
ENGUSERO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
15S2882.0125.2020
JUMA ADAM IDDY
ENGUTOTO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
16S2882.0142.2020
PENDAELI MINYALI MELAMI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
17S2882.0143.2020
PHILIMONI FABIANI PHILIMONI
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
18S2882.0145.2020
SELESTINI EMANUEL HHAYUMA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S2882.0151.2020
TUMAINIELI JOSEPH BURRA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya