Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NANJA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2881.0003.2020
DORCAS GASPER FLORINE
TINDEPCBBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
2S2881.0004.2020
DOREEN LABAN JOHN
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
3S2881.0007.2020
GLORY SAMWELI LOTORIVOK
KIGOMA GRAND SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKASULU TC - KIGOMA
4S2881.0009.2020
JOYCE MELIYO LANGOY
TLAWI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
5S2881.0010.2020
LISA ELIA LOHAY
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
6S2881.0015.2020
NANGUTUTI LOOMU MENYENDOYE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
7S2881.0021.2020
PHOTUNATA EDWARD LANGULA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
8S2881.0022.2020
RAHELI NELIGWA SHILA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
9S2881.0025.2020
SHAKILA AZIZI SAID
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
10S2881.0031.2020
ANDREA CHARLES ELIAS
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
11S2881.0033.2020
ATHUMANI SHABANI SINAY
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
12S2881.0034.2020
BAHATI LOSIRIAN MEPUKORI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S2881.0041.2020
EMMANUEL MWAMEJA SANGA
MATOLA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
14S2881.0044.2020
GEOFREY MATHAYO MKENDYA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
15S2881.0045.2020
GODWIN MARTINI MOLLEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
16S2881.0048.2020
JEREMIA ELIAS LUKUI
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
17S2881.0049.2020
JOEL JOSEPH KOSIANGA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
18S2881.0052.2020
JUMAA ISMAIL MOHAMED
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
19S2881.0053.2020
KAJUMBE LERONJO NANG'UTUTI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
20S2881.0054.2020
KAMBINI TUNDANI NDORKO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
21S2881.0057.2020
KELVIN SILAS SARO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
22S2881.0058.2020
KELVINI TUMAINI SAMWELI
UMBWE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
23S2881.0061.2020
LESKARI PETER OSUJAKI
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
24S2881.0065.2020
LOLARI LEMALI LOISHIYE
KIKARO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
25S2881.0068.2020
NDOIPO NAITAGOLWO SANUNUWAKI
NGUVA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIGAMBONI MC - DAR ES SALAAM
26S2881.0069.2020
NJIPAI LEKINA SANDET
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
27S2881.0071.2020
PETRO TITUS NICODEMUS
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
28S2881.0074.2020
SAMWEL LONING'O MUNGAYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya