Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA OLDONYO LENGAI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2880.0001.2020
AZIZA RAMADHANI ATHUMANI
ARUSHA GIRLSHGEBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
2S2880.0003.2020
CLARA WILNARD JOHN
KIFARU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
3S2880.0005.2020
EINOTH SOINEY LOVOI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
4S2880.0008.2020
GLORIA SWALEHE PHILIPO
KAKONKO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
5S2880.0009.2020
GRACE GASPER JONATHAN
KAGEMU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
6S2880.0010.2020
HILDA KIARA MMBAGA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
7S2880.0015.2020
MWASITI SHABANI HUSSEIN
TARAKEA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
8S2880.0016.2020
NAI MITISHILI LOREU
KAGEMU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
9S2880.0017.2020
NEEMA PAULO CHARLES
FLORIAN SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
10S2880.0019.2020
NEVANCY LINUS KABUGENYA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
11S2880.0022.2020
NGANASHE SOINGEI PARESOI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
12S2880.0026.2020
PAULINA LESIAN SAETWA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
13S2880.0027.2020
PENDO SABAYA NANYARO
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
14S2880.0028.2020
PENDO PETRO MUNA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
15S2880.0030.2020
REHEMA LOBULU PETER
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
16S2880.0031.2020
REHEMA SELEMANI ILANGA
MLANGARINI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
17S2880.0032.2020
ROSE LYASEK ESUUMA
MWERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
18S2880.0033.2020
ROSEMARY SINO BAHA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
19S2880.0034.2020
RUTH SALIMU LEIYO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
20S2880.0035.2020
SAMIRA RAMADHAN HASSAN
MWERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
21S2880.0037.2020
STELAH ERNEST KINAYO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
22S2880.0039.2020
THERESIA SAITABAU SANAI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S2880.0040.2020
TUMAINI MISEYEKI MUNGAYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
24S2880.0045.2020
AMBROSE SUMULEY KOMETIAN
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
25S2880.0046.2020
ASTONI BOSCO MPITIVYAKO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
26S2880.0047.2020
BARAKA JACOB MATHAYO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMETROLOGY AND STANDARDIZATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
27S2880.0049.2020
BILAURI MAIKO OLENJII
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
28S2880.0052.2020
ELIAS OLODI LUALI
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
29S2880.0053.2020
ELIKANA ELIPHAS SIMELI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
30S2880.0054.2020
ELISANTE OLTESOII MORIS
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
31S2880.0055.2020
EMANUEL SAIMON LENGIDELA
KLERUU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeIRINGA MC - IRINGA
32S2880.0057.2020
ERICK PETER MEIYAN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
33S2880.0059.2020
EZEKIEL ELIAS EMANUEL
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
34S2880.0061.2020
GERALD EMANUEL GODSON
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
35S2880.0062.2020
GODFREY ALFREDY MATHIAS
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
36S2880.0063.2020
HASAN YUSUPH HASHIMU
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
37S2880.0065.2020
JAMES KRASIAN SAIGURAN
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
38S2880.0067.2020
JONASI MENYENDOYE MOLLEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
39S2880.0069.2020
JOSEPH DAUDI KAMINA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
40S2880.0071.2020
JUMANNE SELEMANI SHAMBI
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
41S2880.0075.2020
LAZARO LAIS LOISHAYE
ILONGERO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
42S2880.0076.2020
LEMALI MEPUKORI LENJASHI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
43S2880.0082.2020
MESHUKO SINGEENI LAIZER
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
44S2880.0085.2020
NGIPAIN KORDUNI LEKUMARI
UMBWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
45S2880.0086.2020
NOEL SEURI MITARONI
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
46S2880.0088.2020
PETER BAZIL PETER
MATAMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
47S2880.0089.2020
RAMADHANI SELEMANI SUDI
KILANGALANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
48S2880.0090.2020
RAMIA ALLY HUSSEIN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
49S2880.0091.2020
ROBERT RICHARD SANDAMU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
50S2880.0094.2020
SAITOTI LASHILUNYE LEPILAL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
51S2880.0096.2020
VICENT EMANUEL VICENT
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
52S2880.0097.2020
YUSUPH RAMADHANI MALYA
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya