Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ENYORRATA E-NGAI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1857.0001.2020
AGNESS JUSTINE MOLLEL
TLAWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
2S1857.0002.2020
ANGELA SIMON MOLLEL
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
3S1857.0003.2020
ANNA DAMAS TARIMO
NYAKAHURA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
4S1857.0004.2020
ANNA YONA KAZIMOTO
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
5S1857.0005.2020
DAINESS JACKSON SAIBA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
6S1857.0006.2020
DELFINA ANTHON MANONGA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
7S1857.0007.2020
DEVOTA KAMBONA TUKAI
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
8S1857.0008.2020
DIANA ISAYA MAYANI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
9S1857.0009.2020
DIANA WILSON PELLO
TLAWI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
10S1857.0010.2020
DORCAS RAYMOND LUKUMAY
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
11S1857.0011.2020
ELIZABETH AUGUSTINO WEMA
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
12S1857.0012.2020
ESTER KOMOGISHU MOLLEL
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
13S1857.0013.2020
ESTER MELITA MOLLEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
14S1857.0015.2020
EVALINE THOMAS LUKUMAY
NYAKAHURA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
15S1857.0016.2020
GILLINA CYPRIAN MAPIMA
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
16S1857.0017.2020
GLADNESS EMMANUEL JAMES
NYAKAHURA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
17S1857.0018.2020
GLADNESS LOBULU MATAYAN
MWANDET SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
18S1857.0019.2020
GLADY FRANCIS MEMIRIEKI
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
19S1857.0020.2020
GLORY LEMOMO MOLLEL
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
20S1857.0021.2020
GRACE EMMANUEL NGURUMWA
BAGAMOYO SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedBAGAMOYO DC - PWANI
21S1857.0022.2020
HAPPYNESS ANDREA MEZA
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
22S1857.0023.2020
HAPPYPHANIA ABEL NDOLINGO
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
23S1857.0024.2020
IRENE EPHATA PAULO
TLAWI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
24S1857.0025.2020
IRENE THOMAS MOLLEL
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
25S1857.0026.2020
JANEROSE GODFREY MALITI
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
26S1857.0027.2020
JANETH SHUAKA MEYANI
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
27S1857.0028.2020
JESCA EDWARD NDASIKOI
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
28S1857.0029.2020
JUDITH JOHNSON MAMBALI
WERUWERU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
29S1857.0030.2020
LEVINA MICHAEL MASSAWE
KILAKALA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
30S1857.0031.2020
LIGHTNESS JOSEPH LOISIRITORE
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
31S1857.0032.2020
MAGDALENA LENGEEYAI SHONGONI
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
32S1857.0033.2020
MARIA DAUDI LEMBRICE
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
33S1857.0034.2020
MARIA SAKARA SHONGON
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
34S1857.0035.2020
MARTHA YOHANI TAHANI
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
35S1857.0036.2020
MARYROSE GODFREY MALITI
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
36S1857.0037.2020
MAUREEN JOSEPH MOLLEL
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
37S1857.0038.2020
NASHILAA LEKANETH SAKITA
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
38S1857.0039.2020
NASHIPAY TIVAAY MEDIRI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
39S1857.0040.2020
NATOIWOKI KORDUNI LENGARAM
ENGUSERO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
40S1857.0041.2020
NAI LOSHOOKI SAMBWETH
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
41S1857.0042.2020
NEEMA FRANCIS SIRONGA
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
42S1857.0043.2020
NEMUTHA KISPAN LAIZER
DR. OLSEN SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
43S1857.0044.2020
NESIRITH GIDEON LOILEVEK
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
44S1857.0045.2020
OMEGA SAMSON KANUNGA
NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
45S1857.0046.2020
PHILIMINA SEPTEM BARNABAS
ARUSHA GIRLSPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
46S1857.0047.2020
RACHEL SAMWEL TARMO
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
47S1857.0048.2020
RAHABU MARCO HANGE
MULBADAW SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
48S1857.0049.2020
ROSEMARY MARTIN CHRISTOPHER
DAKAMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
49S1857.0050.2020
SINANDEI LAISS MEMIRIEKI
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
50S1857.0051.2020
SINYATI LAZARO PETER
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
51S1857.0052.2020
SINYATI LEMOMO MEYAN
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
52S1857.0053.2020
SOPHIA LOOTARAI ARAYA
MAWENZI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
53S1857.0054.2020
TUMAINI GODFREY SALAASH
DAKAMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
54S1857.0055.2020
TUMAINI PUSINDAWA KIVUYO
MAWENZI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya