Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA LOWASSA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1803.0001.2020
AGAPE SAMWELI PETER
ARUSHA GIRLSEGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
2S1803.0004.2020
AISHA JUMANNE RAJABU
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
3S1803.0009.2020
ANNA BONIFACE TEMBA
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
4S1803.0011.2020
ANNA LUKAS SAINYEYE
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
5S1803.0012.2020
BELINDER PETER MOLLEL
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
6S1803.0013.2020
DAFROSA RICHARD TARIMO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
7S1803.0015.2020
DIANA JANUARY BARRO
TLAWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
8S1803.0017.2020
EINOTH ALAISI MAYASEKI
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
9S1803.0019.2020
ELIWAZA SAMWEL ARON
BUGENE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARAGWE DC - KAGERA
10S1803.0031.2020
FRIDAUS HANSI MBWAMBO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
11S1803.0035.2020
HADIJA KASSIMU IDDI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
12S1803.0040.2020
INOTH SIMON MAYASEKI
MWANDET SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
13S1803.0044.2020
JOSEPHINE JOSEPH LAISER
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
14S1803.0045.2020
JOYCE KISPANI SARAVO
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
15S1803.0051.2020
LINDA LOISHIYE PETER
KILIMANJARO COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MOSHICLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMOSHI MC - KILIMANJARO
16S1803.0061.2020
MWAJABU RASHIDI SHEMDOE
KIKARO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
17S1803.0066.2020
NAOMI SAMWELI LOWASARY
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
18S1803.0071.2020
NASMA ALLY HAJI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S1803.0076.2020
NEEMA LEKITONY LAISER
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
20S1803.0080.2020
NGALA ENJUMA MOLLEL
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S1803.0082.2020
PATRICIA FRANCES KIDWANGA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
22S1803.0085.2020
RAEL MARTIN MHOJA
KASOMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
23S1803.0086.2020
RAHELI LOISHIYE LENAISIWAN
MABWE TUMAINI GIRLSPCBBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
24S1803.0096.2020
THERESIA ABRAHAM NAYOKUTUK
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
25S1803.0097.2020
WARDA YUSUPH BIRIGI
MWANAMWEMA SHEIN SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
26S1803.0099.2020
WITNESS MASUMBUKO MASINI
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
27S1803.0102.2020
ABDULHAK ABDULMARK HORSELY
TANGA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL DENTISTRYHealth and AlliedTANGA CC - TANGA
28S1803.0105.2020
BARAKA KELELE LEMOIPO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
29S1803.0112.2020
ELIATOSHA NICARDO ZAKARIA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
30S1803.0116.2020
FRED ALLAN SIMON
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
31S1803.0120.2020
ISSA SWALEHE OMARY
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
32S1803.0123.2020
JOSHUA JEREMIA LAIZER
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
33S1803.0124.2020
KASTORI PROCHESI JOHN
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
34S1803.0127.2020
LOISULIE MEPUKORI NAISIKIYE
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
35S1803.0131.2020
MARTIN TITO MLAU
KASANGEZI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKASULU DC - KIGOMA
36S1803.0133.2020
MELAU LIOMOM PARTAR
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
37S1803.0135.2020
MOSSES SARUNI LONDE
DAREDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBABATI DC - MANYARA
38S1803.0140.2020
PHILIPO PHILEMON PHILIPO
VUDOI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
39S1803.0141.2020
RAMADHANI SHABANI OMARI
MWIKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
40S1803.0144.2020
SARINGE SARUNI OLTUBULAI
MPWAPWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
41S1803.0145.2020
SARUNI MAYASEKI MOSTETI
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
42S1803.0148.2020
SHINIA SAITO LAISER
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
43S1803.0151.2020
TUPUWA NYERERE NARUMUTA
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
44S1803.0152.2020
YAKOBO ANDREA LOHAY
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya