Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MOITA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1120.0001.2020
ABDALAH SHAFII HASSAN
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
2S1120.0002.2020
ABDUL ABASI RAMADHANI
FOREST INDUSTRIES TRAINING INSTITUTE (FITI)FOREST INDUSTRIES TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
3S1120.0004.2020
AGENCE ASUKENYE KALINGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
4S1120.0006.2020
ALLY WILLIAM MARTIN
MANEROMANGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
5S1120.0007.2020
AMANI KOROI KITUYANI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
6S1120.0009.2020
ASHIMU SUNG'ARE LAIZER
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
7S1120.0012.2020
BARAKA KALANGA LEPARAKWO
NYAMUNGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRORYA DC - MARA
8S1120.0014.2020
CHARLES GAMBUZI MSENGI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
9S1120.0015.2020
CHRISTOPHER ITALANGE BUNDALA
INYONGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMLELE DC - KATAVI
10S1120.0017.2020
DANIEL JOHN HAMARO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
11S1120.0019.2020
DANIEL MEDUTIEKI LIKINGURANIE
MIONO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
12S1120.0021.2020
DANIEL ROBERT KATAMA
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
13S1120.0022.2020
DANIEL SAMWEL ALLAY
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
14S1120.0026.2020
ELIAKIMU SAMWEL SAEPEI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
15S1120.0027.2020
ELIAS LABARANI SARAVO
LULUMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
16S1120.0028.2020
ELIAS MILYA LEMAITAI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
17S1120.0029.2020
ELIAS NOAH TUMBERE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S1120.0030.2020
ELIFURAHA NDIYOGI LOISHOOKI
TUNDURU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
19S1120.0034.2020
EMMANUEL SANARE ROBERT
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S1120.0036.2020
FROWN KALIST KITEVE
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
21S1120.0037.2020
GEORGE NAIGARA NJAPACHA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
22S1120.0038.2020
GEORGE SUNDAY KOMBA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S1120.0039.2020
IBRAHIM MELKIZEDECK KITIKU
KIMAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
24S1120.0040.2020
ISAKA YOHANA MPINGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
25S1120.0041.2020
ISSA AHMED SAID
TUNDURU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
26S1120.0042.2020
ISSA MESIAKI MOLLEL
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTREHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
27S1120.0046.2020
JOEL LAURENT MKENDA
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
28S1120.0049.2020
JULIUS GODFREY NGEREZA
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
29S1120.0050.2020
JULIUS MESHILIEKI SIPITEI
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
30S1120.0051.2020
JULIUS THOMAS LAIZER
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
31S1120.0052.2020
JUMA IBRAHIMU JUMA
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
32S1120.0053.2020
KARIMU SHABANI JUMA
INYONGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMLELE DC - KATAVI
33S1120.0055.2020
KHALPHAN RAMADHANI KIVUNJA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
34S1120.0056.2020
LALASHE SINDIYO MELIYO
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
35S1120.0057.2020
LAZARO MARTINE SANARE
KARATU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
36S1120.0058.2020
LEBAHATI SANING'O KILAMIANI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
37S1120.0059.2020
LEMILIA SANDEY KILUSU
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
38S1120.0060.2020
LINUS SISTY ANDREW
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
39S1120.0061.2020
LIOMOM LENG'IDA SAITOTI
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
40S1120.0062.2020
LOIRUK OBED SAPUNYU
ENGUTOTO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
41S1120.0063.2020
LOMNYAKI EDWARD SAPUNYU
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
42S1120.0064.2020
LOMNYAKI WILFREDI OLESEMBEO
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
43S1120.0065.2020
LOOTHA SANARE KILAMIANI
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
44S1120.0067.2020
LUKAS BONIFASI MSAGIJA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
45S1120.0068.2020
MARTIN PAULO BUTONDO
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
46S1120.0070.2020
MESHACK HERMAN SHAYO
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
47S1120.0071.2020
MOHAMED PASCAL MASUNGA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
48S1120.0074.2020
MONGELA NDAKAMA MBUGA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
49S1120.0075.2020
MOSSES TAYAI NDEELE
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
50S1120.0077.2020
NELSON DAMUNI MEYANI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
51S1120.0080.2020
OLARIVU THADAYO LUKUMAY
KIBITI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
52S1120.0083.2020
PAULO WILLIUM NYERAGA
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
53S1120.0088.2020
RICADO GREGORY LOHAY
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMECONOMICS DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
54S1120.0089.2020
ROGATO ANOLD JUMA
FOREST INDUSTRIES TRAINING INSTITUTE (FITI)FOREST INDUSTRIES TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
55S1120.0101.2020
SETH KAPANGAWAZI MUHUWA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
56S1120.0102.2020
SHARIF HASSAN MWINDADI
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
57S1120.0104.2020
SHEDRACK RUWAICH ANDREA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
58S1120.0105.2020
SHEMEJI MEMIRIEKI KORDUNI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
59S1120.0106.2020
SHERATH MOSONI KIMAE
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
60S1120.0107.2020
SHUAKA SANARE BILAUTI
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
61S1120.0110.2020
SIMON SAMWEL LUKUMAY
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
62S1120.0111.2020
THOMAS GODFREY FRIMINI
TUNDURU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
63S1120.0115.2020
TUMIEKI MENG'ORU NDEELE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
64S1120.0118.2020
WALTER JOEL KAAYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
65S1120.0119.2020
WILLIAM FREDRICK OISSO
MIONO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
66S1120.0120.2020
YAKOBO JEREMIA LAIZER
KAGANGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
67S1120.0121.2020
YASSIN KASSIM MMBAGA
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
68S1120.0122.2020
YOHANA EZEKIEL MELAMI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
69S1120.0124.2020
YONA OBEDI MOLLEL
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
70S1120.0125.2020
YUSUPH ALLY MBARAKA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
71S1120.0126.2020
ZAKAYO JOSEPH SANING'O
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
72S1120.0127.2020
ZEBEDAYO LEMILYA MEIGARU
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya