Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0949.0002.2020
AGNES SIMON BURA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
2S0949.0007.2020
ANJELA LAMECK SHABANI
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
3S0949.0009.2020
ASHA RAMADHANI GUNDA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
4S0949.0014.2020
BEATRICE JOSEPH MBULI
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
5S0949.0015.2020
BERNADETHA MICHAEL REMEJIO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
6S0949.0017.2020
CAROLINE NOELY MKILANYA
MAZAE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
7S0949.0019.2020
DINA PETRO SAITERIE
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
8S0949.0021.2020
DOREEN RHODES KIMAMBO
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
9S0949.0023.2020
ELIZABETH BENJAMIN ANJERO
TLAWI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
10S0949.0024.2020
ELIZABETH EMMANUELY KOMBE
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
11S0949.0029.2020
ESUPATH SAILEPU LAIZER
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
12S0949.0032.2020
FARAJA LUKAS ZEBEDAYO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
13S0949.0035.2020
FATUMA HARUNA DELLO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYASECRETARIAL STUDIESCollegeMBEYA CC - MBEYA
14S0949.0038.2020
FRIDA PHILEMON MOSES
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANITRAVEL AND TOURISMCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
15S0949.0039.2020
GLORY ATHANAS TARIMO
JANGWANI SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
16S0949.0044.2020
HAPPY MZEE SANDIAN
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
17S0949.0045.2020
HAWA KISUKARI MTANA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
18S0949.0046.2020
HELENA JAMA TIPAY
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
19S0949.0047.2020
HELLEN EMANUEL JOHN
ISIMILA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
20S0949.0051.2020
HILDA AMON SOMI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
21S0949.0053.2020
IRENA KENEDI KIMARIO
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
22S0949.0057.2020
JANETH OSCA MWANDIGA
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
23S0949.0058.2020
JENIPHA JAMES NGOBEY
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
24S0949.0059.2020
JENIPHER KIMASIAN SANGAYONI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
25S0949.0061.2020
JOYCE LOISHIYE LENAISIWAN
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
26S0949.0063.2020
JULIETH JOHN NYAWU
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
27S0949.0076.2020
MARIAM HUSSEIN MANDIA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
28S0949.0077.2020
MARIAM ISMAIL MOHAMED
MAWENZI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
29S0949.0078.2020
MARIAMU OMARY MKUMBO
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
30S0949.0079.2020
MERY JACKSON MKINI
NATIONAL SUGAR INSITUTE - KIDATUAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOSA DC - MOROGORO
31S0949.0099.2020
QUEEN PARESO NJIPAINE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
32S0949.0105.2020
SALOME EMANUEL ELISHA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
33S0949.0111.2020
SHARON BABU SANARE
ARUSHA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
34S0949.0112.2020
SHEENGAI LOSIOKI LESKARI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
35S0949.0115.2020
SOPHIA PAULO NGARABALI
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
36S0949.0117.2020
THERESIA EZEKIEL CHANGALAWE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
37S0949.0118.2020
UPENDO EMANUELY MALISA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
38S0949.0123.2020
WINNI EZEKIEL SAMWEL
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
39S0949.0126.2020
ZAINABU MUDDY LUKANDAMILA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
40S0949.0128.2020
ZAINABU SALIMU NTULU
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
41S0949.0130.2020
ZULFA YASSIN OMARI
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya