Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MANYARA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0693.0001.2020
AGNESS YOHANA MEJOOLI
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
2S0693.0004.2020
ANGELINA EMANUEL SANARE
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
3S0693.0006.2020
CHICKU HASSAN MUMBE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
4S0693.0009.2020
CHRISTINA JOHN MANDOOKU
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
5S0693.0010.2020
DADA KARANI LAIS
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TEMEKE - DAR ES SALAAM CAMPUSVETERINARY LABORATORY TECHNOLOGYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
6S0693.0012.2020
ELEN ELINAZI ADIL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
7S0693.0013.2020
ELIUPENDO EMANUEL MUNA
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
8S0693.0021.2020
FLORA GOODLUCK NYARI
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
9S0693.0022.2020
FRANSISCA JULIUS KINYALU
OMUMWANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
10S0693.0025.2020
GLORY RILEY MALUTA
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
11S0693.0026.2020
GRACE GILIAD MMBAGA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
12S0693.0027.2020
GRACE OMBENI SAITORE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S0693.0028.2020
HADIJA MAULIDI NANDI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
14S0693.0029.2020
HAPPY SAMWELI OLTING'IDA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARARECORDS MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
15S0693.0035.2020
JESKA JULIUS SAMWEL
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
16S0693.0038.2020
LIGHTNESS PETER DONATI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
17S0693.0040.2020
MARTHA PETER MAPUNDA
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
18S0693.0045.2020
MWAJUMA JAFARI HUSENI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)MARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
19S0693.0047.2020
NAAI KAAI MOKOLO
SONGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
20S0693.0048.2020
NAAMAI HOSEA LUKUMAI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S0693.0056.2020
NGOKWAI PELLO LENDOYA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
22S0693.0057.2020
NOLARI LOBIKIEKI MENG'ORU
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMSOCIAL WORKCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
23S0693.0058.2020
OLYMPIA BONAVENTURE MAYUNGA
MAZAE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
24S0693.0063.2020
RUTH ZAKARIA DAFFI
SONGE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
25S0693.0068.2020
SAUMU BAKARI ELIAS
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
26S0693.0073.2020
STELLA EZEKIEL MASHONO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
27S0693.0080.2020
VAILETH JEREMIA MAHERI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
28S0693.0081.2020
VANESSA FRANCIS LAIZER
UWEMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
29S0693.0084.2020
ABDUL HAMISI SIPE
TARAKEA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
30S0693.0085.2020
ABED HASSAN MBORYO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
31S0693.0089.2020
ANDREA MICHAEL JOHN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
32S0693.0096.2020
BARAKA ELIAS ZAKAYO
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
33S0693.0097.2020
BARAKA LESIKAR LEMBOLE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
34S0693.0098.2020
BARIJERA MISANA SURUNGU
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
35S0693.0099.2020
DANIEL GERALD MENDE
KWIRO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
36S0693.0101.2020
DANIEL THOMAS MOLLEL
MALANGALI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
37S0693.0103.2020
DAVID AMINI SOMI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
38S0693.0107.2020
EDWARD SANARE ODUPOY
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
39S0693.0109.2020
EMANUEL MESARIEKI SANG'IDA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
40S0693.0110.2020
FRANKI ATHUMANI GODSON
MBWENITETA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
41S0693.0111.2020
FREDY ELISANTE MOLLEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
42S0693.0112.2020
FREDY SILVIN QUAMARA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
43S0693.0113.2020
FRENKI NGARIAPUSI LANGOI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
44S0693.0120.2020
HAGAI YOHANA MEIYAN
DAKAMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
45S0693.0121.2020
HUSSEIN HUSSEIN BAKARI
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
46S0693.0122.2020
IBRAHIM HUSSEIN SHOO
KAGANGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
47S0693.0124.2020
INLORD ISSAYA KIBUYE
DAKAMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
48S0693.0125.2020
INNOCENT HERMAN ISACK
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
49S0693.0126.2020
JAAFAR NGOILALEI LEIYO
KITANGALI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNEWALA DC - MTWARA
50S0693.0127.2020
JACKISON JOSSEPH SILAS
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
51S0693.0131.2020
JONATHAN JUMANNE HAMSA
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
52S0693.0136.2020
KELVIN FRATERIN OISSO
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
53S0693.0139.2020
LENGTENG NAMELOKI LAIZER
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
54S0693.0140.2020
LOKUDANA LOKUTA MAKUYA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
55S0693.0142.2020
LOSERIAN JOSEPH KOIKAI
KIBITI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
56S0693.0143.2020
MARTIN FIDELIS MARTIN
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
57S0693.0151.2020
NYERERE LEKENI KARINE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
58S0693.0152.2020
OBEDI LEBULU KOOLE
KIGOMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
59S0693.0154.2020
PAAYAI MOSSON NDOIKA
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
60S0693.0160.2020
RAMADHAN ERASTO IBRAHIM
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
61S0693.0173.2020
WILSON EDWARD MOLLEL
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
62S0693.0174.2020
YOHANA DANIEL YOHANA
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya